123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kannapit
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Botox & Meso Fat

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ titlebb ตั้งกระทู้

โชคดีจังค่ะ หน้าเราคงผิดปกติ 555 ฉีดเมโสกะคุณหมอจรัสพลเหมือนกันหรอคะ
ตอบกระทู้ pattiiz12 ตั้งกระทู้

เราไม่บวมเลยนะแต่หน้าแดงมาก มีบางครั้งที่เขียวด้วย สงสัยหมอคงฉีดโดนเส้นเลือดฝอยมั้ง
ต้นฉบับโพสต์โดย hi_lovery เมื่อ 2011-12-27 19:30
ตอบกระทู้ titlebb ตั้งกระทู้

โชคดีจังค่ะ หน้าเราคงผิดปก ...

ช่ายจ้า^^แต่หลังฉีดเราก้อเจ็บๆตรงรอยเข็มเหมือนกันนะ คงช้ำเพราะโดนจิ้มเยอะเพียงแต่โชคดีที่มันไม่เปนสีช้ำจ้ำๆอะจ๊ะ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย pattiiz12 เมื่อ 2011-12-27 21:03
ตอบกระทู้ pattiiz12 ตั้งกระทู้

เราไม่บวมเลยนะแต่หน้าแดง ...

ครั้งแรกๆเราก็มีปื้นแดงๆบ้างนิดหน่อย แต่ครั้งหลังๆนี่ไม่เปนละอะ สงสัยผิวมันเริ่มปรับสภาพกะยาได้ละ^^
เราก็ฉีดเสโสมานะ บวมแน่นอนแต่3-4วันก็หาย เราแก้มเยอะมากเลยทำมา3 ครั้งแล้ว
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้