เจ้าของ: pinklaly
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดโบท็อกชัวร์เห็นผล100%แนะนำสำหรับใครที่ต้องการหน้าเรียวคะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอ FB ไว้สอบถามหน่อยสิคับ
โทดนะค่ะ เจอแต่เวบที่ประกาศจับแม่ค้าขายโบท็อกไม่ผ่าน อย.  อ่าค่ะ  แอบกลัว...:
ขอเบอร์ติดต่อได้มั้ยคะ อยากทราบเวปและชนิดของยาที่สั่ง  ไม่ไหวแล้ววอยากกกก ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
สนใจค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ ? ติดต่อได้ที่ไหน?
แนะนำผมหน่อยครับ ผมอยากฉีดโบท็อก
สนจัยมากมากค่ะ แนะนำเว็บหน่อยได้ไหมค่ะ อยากหน้าเรียวอยางเทอจัง ไมไหว หน้าบานมาก ขอบคุนอย่างสูงนะค่ะ คนสวย
เว็บอะไรครับช่วยเเนะนำหน่อยได้มั้ยคราฟฟฟฟฟอยากรู้จริงๆๆ
เรียวมากกขึ้นจริงๆเลยค่ะ
เต๊งขอเว็ปที่ตัวเองไปซื้อโบท๊อกหน่อยสิ สนใจมากค่ะ ตอนนี้หน้าบาน อยากหน้าเรียวกะเค้าบ้าง
หน้าเรียวขึ้นจิงไรจิงค่ะ..ชอบบอะ*0* สนใจอยุ่เหมือนกันค่ะแต่ไม่ทราบว่าของฮ่องกงจะอันตรายแบบตกค้างหรือไหลย้อยในอนาคตไหมอะคะ..แล้วตัวBIOTOXสามารถใช้ฉีดลิฟกรอบหน้าได้มะคะเพราะเหนว่าตัวยาจะกะจาย..แต่เหนรูป จขกท.แล้วทำให้อยากกฉีดมากกก^^..รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ^^ขอบคุนคร๊ะ
อยากฉีดบ้างๆๆ ^^
ชื่อคลินิกอะไรหรอคะ สิ้นเดือนนี้ว่าจะไปฉีด
สั่งซื่อไม่ด้ายอ่า
www.richyskincare.com เวปผมเองมีสินค้าหลากหลายประเภทรวมทั้งโบท็อกด้วยคับ
อยากทราบสถานที่ฉีดอ่ะค่ะ มีเบอร์โทรไม๊คะ
ตัวยาชื่ออะไรค่ะ
ขอข้อมูลชัดเจนกว่านี้ได้ใหมค่ะ อยากฉีดมากๆ ขอบคุณค่ะ
ถ้าก่อน 1 อาทิตย์นี่ยังไม่เห็นความแตกต่างใช่มั้ยค้า
ต้องหลังอาทิตย์นึงผ่านไปหรอค้า
one white เว็บไซนี้ ถูกมาก น่าเชื่อถือด้วยย
ขอรายละเอียดสถานที่ฉีดหน่อยค่ะ เบอติดต่อก็ได้ค่ะ
จมูกทำที่ไหน สวยเวอร์
ตอนนี้เรากำลังฉีดโบท๊อกของเยอรมัน ซื้อมาให้หมอฉีดเหมือนกัน เพราะราคาต่างกันเย๊อะ. แล้วยังมั่นใจได้ว่าปลอดภัย แท้100% เราฉีดมารวมค่าเสียหาย 4500 เองค่ะ
ขอแนะนำโปรโมชั่นดีๆ..ราคาเป็นกันเองหน่อยนะค่ะ
เพราะไม่รวยก็สวยได้...กับโปรโมชั่นประจำเดือน มิถุนายน 2555
Hotdeal!!!!!
Botox ปรับรูปหน้าเรียวลดกราม  
จากราคาปกติ 5000 บาท เหลือเพียง 3500 บาท เท่านั้น
ถ้าเอายามาเอง คิดค่าฉีด 1000 บาทค่ะ (ยาต้องมีรับรอง อย. นะค่ะ)
ซึ่งฉีดโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านเวชศาสตร์ความงามและศัลยแพทย์ที่มีประสบการณ์มามากกว่า 15 ปี
เห็นผลได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ฉีด        รับรองผล 100%
สอบถามข้อมูลและนัดจองคิวได้ที่  : 084-9032100
Century Health Clinic
ที่ตั้ง อาคารสุขุมวิทลิฟวิ่งทาวน์ ชั้น G ตรงข้าม ร.พ.จักษุรัตนิน
สุขุมวิท21 คลองเตยเหนือ วัฒนา
เราฉีดโบท็อฟายฮ่องกง ซื้อยา จากพี่บีท ฉีดคลินิคลาดพร้าว64  1เดือนแล้ว  ซื้อยา1300 +ค่าหมอ 1000บาท
ยังไม่ได้อย่างที่คิดเลยคะ
นี่เลยจะไปซ้ำของเยรมัน
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongfanclub เมื่อ 2011-5-5 08:44
เราเคยฉีดมาแล้วทั้งของusa และkorea ก้อลดลงเล็กน้อย อาจเ ...

มันขึ้นกับว่า หน้าบานนั้นเกิดจากสาเหตุอะไร ก็ต้องแก้ไปตามสาเหตุนั้น

สาเหตุมีสามอย่าง คือ
1ถ้ากระดูกใหญ่ สาเหตุนี้เป็นมาแต่กำเนิด ก็ต้องแก้ไขโดยการทำศัลยกรรม ทุบ หรือเหลากราม
2ถ้ากล้ามเนื้อแก้มที่ใช้บดเคี้ยวใหญ่ ซึ่งมักพบในคนที่ชอบกินเนื้อเหนียวๆ เช่น ปลาหมึก ชอบกินของเหนียวๆหนึบๆ เช่น ข้าวเหนียว  ชอบของขบเคี้ยว ชอบเคี้ยวหมากฝรั่ง เป็นต้น ก็ต้องฉีดโบท็อก เพื่อคลายกล้ามเนื้อ
ทดสอบโดยให้ลองกัดฟันแน่นๆแล้วคลำกล้ามเนื้อมัดนั้นดู ซึ่งต้องรู้กายวิภาคศาสตร์ จึงจะตรวจเป็น
3ถ้าแก้มยุ้ยเพราะ มีไขมันมาก ก็ต้องฉีดเมโสสลายไขมัน
ทดสอบโดยลองจับดูก็พอรู้  
หลังฉีดเมโส สลายไขมัน บางคนยังแก้มห้อย ย้วยมากเพราะมีพื้นที่ว่างเหลืออยู่ โดยเฉพาะในคนที่อายุมากๆ  ก็ต้องร้อยไหมดึงหน้า หรือทำเทอร์มาจ อัลเทอราร่วมด้วย เพื่อให้ตึงกระชับยิ่งขึ้น

สรุป  บางคนมีสาเหตุใดสาเหตุหนึ่งเป็นหลัก บางคนมีสองสาเหตุ ถ้าโชคร้าย ก็มีทั้งสามสาเหตุ ก็ต้องใช้หลายๆวิธีร่วมกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้