ดู: 7602|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทรงจมูกแบบนี้ หมอกิตติชัย ยันฮี กับหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ หมอท่านไหนทำทรงนี้สว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aethana เมื่อ 2013-7-11 09:24

แนะนำหมอทนงศักดิ์ครับ ทำทรงสไตล์เรียวสวยแบบนี้ได้
แต่จะแต่งปลายได้เรียวและพุ่งกว่านี้ครับ สวยแน่นอน
www.surgery-reviews.com ครับ
ส่วนตัวมองว่าที่ไปทำกับยันฮีไม่ค่อยเป๊ะค่ะ  พี่สาวและเพื่อนที่มหาลัยไปทำ เห็นเป็นแท่งปลายจมูกทู่ เรยไม่ปลื้มค่ะ
แต่ที่เลอลักษณ์ยังไม่เห็นผลงานค่ะ เห็นแต่ในรีวิว ซึ่งกล้องสมัยนี้ปรับได้ บางทีอาจจะมีหน้าม้ามารีวิวก็ได้ค่ะ....เลือกดีๆๆค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้คุณเป๊ะ...
ส่วนตัวมองว่าที่ไปทำกับยันฮีไม่ค่อยเป๊ะค่ะ  พี่สาวและเพื่อนที่มหาลัยไปทำ เห็นเป็นแท่งปลายจมูกทู่ เรยไม่ปลื้มค่ะ
แต่ที่เลอลักษณ์ยังไม่เห็นผลงานค่ะ เห็นแต่ในรีวิว ซึ่งกล้องสมัยนี้ปรับได้ บางทีอาจจะมีหน้าม้ามารีวิวก็ได้ค่ะ....เลือกดีๆๆค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้คุณเป๊ะ...
หมออภิชาญสวยธรรมชาติ
เราทำหมอกิตติศักดิ์เลอลักษณ์ค่ะได้ทรงจมูกประมาณนี้เลย
ฝ้ายเชียร์หมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์จ้ะ
ทำกับหมอกิตติชัย ยันฮีได้ปีกว่า บอกเลยผิดหวังมาก

เอียงขวา แถมมีอะไรแข็งนูนๆขึ้นมา ปลายจมูกข้างซ้ายบวม

จับดูหมอเหลาซิลิโคนเล็กเกิน จมูกมันวาวเป็นแท่ง

วันที่นัดตรวจหลังผ่าเห็นคนอื่นทรงเดียวกะเราหมด ไม่สวยเลยบอกตรงๆ

บอกหมอว่าเอียงอยากแก้ หมอก็ไม่แก้ให้ บอกว่าเอียงนิดเดียวไม่เป็นไร

เจอคนรู้จักพูดทุกคนว่าจมูกเราเอียง
หมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์คะ. ของเราทำออกมา ได้ทรงนี้เลย ชอบทรงมากคะ แต่แอบเบี้ยวนิดหน่อย นอยส์คะ
ยันฮี หมอกิตติชัย ห่วยมาก. พุดจาก้อไม่ดี ้เสริมจมูกก้อเบี้ยว. ไม่ประทับใจอย่างแรง. อย่าคิดไปทำเดดขาด เราคนนึงเจอมากะตัว
ต้นฉบับโพสต์โดย รั๋วซี เมื่อ 2013-8-17 00:50
ทำกับหมอกิตติชัย ยันฮีได้ปีกว่า บอกเลยผิดหวังมาก

เ ...

เหนด้วยค่ะ
เพือนเราไปทำเลอลักษ์มา บอกเลยไม่ปลื่ม ปรึกษาก้อ แปบเดียวและพอขึ้นพ่าตัด ก้อฉีดยาไม่ถามอะไรทำเสร็จ ปุ่มไม่โอเคอะ
ห้ามทำกับหมอกิตติชัยเด็ดขาดเพราะแกมือหนักมาก เราไปทำมาเละไปทั้งหน้า เลือดคั่งด้วยมาด่าอีกต่างหากหาว่าประคบเย็นไม่ดี พูดก็รีบๆเหมือนรีบๆทำรีบๆไปไม่ค่อยได้คุยมาก เน้นอยู่ได้แล้วจะทำไหม จะผ่าเลยไหม ทำได้เจ็ดวันก็ไปถอดออกเพราะไม่อยากมีปัญหาตั้งเกือบสามหมื่นบาท ผ่านมาเดือนนึงแล้วยังเขียวๆเหลืองๆไม่หาย รอบตาดำคล้ำ จมูกบวมยังไม่หายเลย ขนาดย้ำกันไว้แล้วว่าอย่าทำแรงนะคะ
แต่ทรงจมูกของแกสวยมากเป็นธรรมชาติค่ะ เลือกหมอให้ดีๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย maturos เมื่อ 2013-10-5 14:44
เพือนเราไปทำเลอลักษ์มา บอกเลยไม่ปลื่ม ปรึกษาก้อ แปบ ...

ที่สุดค่ะ เลอลักเราทำหมอสิทธิชัย ตอนนี้เอียวทั้งแท่ง!
ยิ่งไปว่านั้น มันขยับได้ เพื่อนๆลองชูนิ้วชี้ขึ้นมาโยกไปซ้ายขวา
เชื่อป่าว ดั้งเราทำแบบนั้นได้ เซ็งหมอบอกว่าใส่ซิลิโคนผิดชั้น
ไม่แนบกระดูกต้องเอาออก อาจใส่กลับเข้าไปไม่ได้ แล้วความผิดใคร ??
เราจิตตกมาก มีแต่คนทักว่าเบี้ยว เราทำมาเพื่ออยากจะดูดีขึ้นจิงมั้ยคะ ?
แต่ยี่อะไร ไม่แสดงความรับผิดชอบทั้งทางกายทางใจเลย
หมอกิตคิชัย ห่วยมากไปแก้มาบวมเป็นเดือนเลือดคลังต้องไปเจาะ แถมหายแล้วทรงไม่สวยห่วยสุดๆ
เพื่อนเราก็ไปทำกับหมอกิตติชัย  พอหายบวมแล้วก็เห็นว่าทรงออกมาสวยดีนะ  เพื่อนเราก็ชอบนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้