ดู: 3382|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มิกซิ่งเอน+วิตซี+พลาเซนต้า???

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หนูกำลังจะซื้อกลูต้ามาฉีด อยากมาขอความเห็นเพื่อนๆในนี้ว่าสูตรนี้จะโอเคมั้ย

mixing en 1 + cpllagen vit-C ของโรส 1 + biocell placenta 2 อาทิตย์ละครั้ง

แบบนี้จะแรงไปมั้ยคะหรือว่าควรจะเป็นตัวไหนดี

ยังไม่เคยฉีดเรย เป็นคนผิวขาวเป็นพื้นฐานอยู่แล้วค่ะ แต่ไม่ค่อยเหนชัดเท่าไหร่ อยากให้ผิวเนียนๆละเอียดๆ มี ออร่า

เพื่อนบอกว่ามิกซิ่งขาวไว เนียน มี ออร่า จิงรึป่าวคะ

แล้วเวลาฉีดรวมในเข็มเดียวได้มั้ยคะ หรือว่าต้องแยะเข็ม ช่วยบอกวิธีฉีดให้ด้วยนะคะ

ใครที่รุ้เรืองนี้เข้ามาหน่อยนะคะ กะลังหาซื้ออยู่

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ไม่แรงจ้า..กำลังดี ^^
ขาวแน่ๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบใจจ้า^^  โพสต์ 2012-8-9 16:37
ฉีดรวมกันในเข้มเดียวได้ค่ะ ไม่มีปันหา จร้า ตัวมิกซิ่ง เอน ถ้าฉีด แล้วเห็นผลก้อเริ่ด ค่ะ แต่โยฉีดแล้วไม่เห็นผลเลย เฉยๆๆมากค่ะ แต่ลูกค้าที่ฉีด ขาวขึ้น จร้า พวกนี้เราต้องลองๆๆฉีดดูค่ะ บางคนฉีดแล้วเข้ากับตัวไหน หรือ ไม่เข้า ต้องลองดูนะครร้ะ http://www.facebook.com/Gluta.YA แอดมานะคร่้ะ  สินค้ามีคุณภาพ แม่ค้าใจดีเห็นผลในเข็มแรกค่ะ มีรีวิวลูกค้าให้ชม ค่ะ มี่ที่ฉีดแนะนำค่ะ ปรึกษาได้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ต้องเพิ่มน้ำกลั่นมั้ยคะ มิกซิ่งในรุปที่หลอดน้ำใสๆ ใช่น้ำกลั่นป่าวคะ  โพสต์ 2012-8-9 16:39
ต้นฉบับโพสต์โดย glutaya เมื่อ 2012-8-9 16:00
ฉีดรวมกันในเข้มเดียวได้ค่ะ ไม่มีปันหา จร้า ตัวมิกซิ ...

ไม่ต้องก้อได้ค่ะ  
สามารถผสมรวมกัน หรือแยกก็ได้ให้ผลไม่ต่างกันนัก

และที่สำคัญไม่เคยฉีด ควรจะผสมน้ำเกลือ หรือน้ำกลั่นทำละลายซักหน่อย

แต่ถ้าทนปวดเส้นได้ก็ไม่เป็นไร คนที่เส้นเลือดเล็กๆ เปราะๆ มักมีปัญหา

ฉีดสัปดาห์ละ 1-2 ครั้ง จะดีมาก และหากมีโคจิกร่วมด้วยก็จะโอเครขึ้นค่ะ

แนะนำให้ใช้ติดต่อกัน 3 เดือน แล้วไปใช้ตัวอื่น

เนื่องจากมิกซิ่ง มีทรานสมินผสม แม้ไม่มากก็ตาม แต่เอาปลอดภัยไว้ก่อน

ตะเองเป็นไงบ้างจ้ะ  แจ้งผลโหน่ยยจิ  
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-13 12:38:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jujoob601 เมื่อ 2012-10-8 01:23
ตะเองเป็นไงบ้างจ้ะ  แจ้งผลโหน่ยยจิ

เราตัดกลูต้าออกไปแล้วจ้า เพราะขาวยุแล้ว ไม่อยากขาวมากกว่านี้ แต่อยากได้เนียนๆ เหลืแต่วิตซีคอลลาเจนกะพลาเซนต้า
ฉีดมาได้ย่างละ 2 กล่องแล้ว อย่างละ2แอมป์ต่อครัง ทิตละครั้ง

ตอนนี้ผิวนุ่มลื่นมากๆจ้า ใสขึ้นหน่อย มันดูเปล่งปลั่งดี ติดใจแบบนี้แล้วจ้า
อะเครเลยแบบนี้
ใช้ของbio ใช่ปะคะ
คุณค่ะเรามีแต่คนทักว่าขาวแล้วจะฉึกมิกซิ่งทำไม
แต่ว่าผิวไม่สม่ำเสมอกันเลยอ่ะคะขาวอยู่แต่ไม่มีเปล่งปลั่งเลย  
เราเคยคิดเหมือนคุณอะคะ  ว่าจะใช้แค่พลาเซนต้ากะวิตซีพอ แต่ก็กลัวว่าคงได้เพียงบำรุงผิวนุ่มลื่น  

อยากรู้ว่าอาการผิวเนียนนี้ มานเป็นยังไงคะ
คือต้องลูบผิวแล้วจะรู้ว่าน่าจับนุ่มลื่น หรือว่า มองแล้วสีผิวดูใสสม่ำเสมอกันหนอ  เราอยากได้แบบหลังอ่ะคะ

ผิวเราเป็นผิวลักษณะแบบแอปเปิ้ล ตามแขนเราสังเกตเห็นชัดเจนว่าเม็ดสีผิวเป็นจุดคล้ำบ้าง ขาวบ้างไม่เสมอกัน เลยอยากจัดมิ๊กซิ่งซะเลย 55  

อยากได้ผิวแบบน้องแพนเค้กกผิวแบบนั้นเค้าเรียกว่าผิวเนียนป่าวค่ะ   อิจฉาาจัง ตัวจริงผิวส๊วยสวยย หน้าใสกิ๊กเลย  
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-25 11:59:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jujoob601 เมื่อ 2012-10-14 02:38
ใช้ของbio ใช่ปะคะ
คุณค่ะเรามีแต่คนทักว่าขาวแล้วจะฉึก ...

มันนุ่มลื่นน่าจับอ่ะค่ะ เรียบๆ เราชอบแบบนี้จ้า เวลายุในร่มผิวก้อจะขาวปกติ แต่พอโดนแดด มันขาวจ้ามาเลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-25 11:59:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย select เมื่อ 2012-10-25 11:59
มันนุ่มลื่นน่าจับอ่ะค่ะ เรียบๆ เราชอบแบบนี้จ้า เวล ...

ลืมไป เราใช้วิตซีของโรส พลาเซนต้าของไบโอเซลจ้า
ว้าววขอบคุณสำหรับข้อมูลมากค่ะ  แล้วพลาเซนต้าของไบโอเซลกับวิตซีสูตรแบบคุณฉีดกี่ครั้ง จึงจะรู้สึกได้ว่าผิวดีขึ้น  หนอ  ตะเองฉีดแล้วผิวมีอาการขุยๆเหมือนกะลังผลัดผิวบ้างมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้