เจ้าของ: Luxcomzaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พาแฟนไปเสริมจมูกกับหมอยุทธพงษ์

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเปี่ยนไปเรยอ่ะ แต่ความงามเริ่มมาเยือนแร้วนะเนี่ย
สวยเลยค๊าฟ  หายๆไวไว นะ
ตอบกระทู้ moofacebook ตั้งกระทู้

พาแฟนไปทามมาแล้ว  พี่ไปเพิ่มอีกสักคนอ่ะค๊าฟ  555  ล้อเล่นนะ
ทำออกมาแล้วสวยมากเลยค่ะ  หน้าลูกครึ่งไปเลย โด่งดีอ่ะค่ะ ชอบ ชอบ
โฮสวยขึ้นค่ะ จะรอดีตอนหายบวมค่ะ
สวยงามมากค่า  หายไวๆนะคะ ฝากบอกคุงแฟนด้วยค่า
ไม่ทราบว่ามีรูปตัวอย่างตอนเอาไปให้หมอดูรึป่าวคะ  หรือสั่งหมอว่ายังไง หรือย้ำว่ายังไง ช่วยบอกทีคะ  อิอิ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-4 16:48:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปอั้มไปครับ  เน้น  ขอโด่งๆๆๆ ยาวๆๆๆๆ สโลปสวยๆๆๆ ไม่เป็นแท่ง พุ่งๆๆๆ ตักยกปลายจมูก  ขอหยดน้ำด้วย
ทรงสวยมากคะ อยากได้แบบนี้จัง หน้าเปลี่ยดูมีมิติขึ้นมากเลยชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้า
ตอบกระทู้ Luxcomzaa ตั้งกระทู้

สวยมากกกกก เลยคะ อันนี้ต้องยกความดีให้น้อง สื่อสารกับหมอดีมากเลยออกมาสวยมากคะ ปลายพุ่งจริงๆด้วยคะ
หน้าตาแฟนสาวน้องเปลี่ยนมากคะ สวย ใส น่ารัก มากอย่างแรงคะ ดีใจด้วยจริงตอนแรกเล่าให้ฟังก็อยากดูภาพมากๆคะ ตอนนี้เชื่อเลยคะว่าสวยมากขึ้นกว่าเดิมจริงๆ
เหมือนลูกครึ่งเลยคะ สวยมากๆๆ ยินดีด้วยนะคะ ได้สวยสมใจเรย
สมกับการรอคอยจริงๆ สวยเปลี่ยนไปมากเลย ดูเด็กลงด้วย ดีใจด้วยจ้าพ่อหนุ่ม...อิอิ เหมือนได้แฟนใหม่ คิดในใจนะ
ถ้าคิดดัง แฟนได้ยิน พี่ปุ๊กคงได้ซื้อน้ำใบบัวบกไปเยี่ยมน้องชายแทนแน่ๆ...อิอิอิ
สวยๆจังค่ะ ชอบๆๆ เย้ๆๆๆ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-5 14:38:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ปุ๊กผมก็แซวแฟนอย่างนี้ตลอดแหล่ะครับ  ตัดผมใหม่  เปลี่ยนสีผมใหม่  ก้จะบอกว่ามีแฟนใหม่  ให้เค้าได้ดูแลตัวเองครับพี่
ผู้หญิงนี่อย่าหยุดสวยจิงๆ

แสดงความคิดเห็น

คำพูดนี้เห็นด้วยนะ เราต้องยื้อกับความแก่ แบ๊วๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-6-6 08:16
เริ่มเทใจให้หมอ ยุทธพงศ์ ซะแล้ว  หลังจากเห็นดั้งคุณพี่   
หนูจะไปหา  หมอ ยุทธพงศ์บ้างอะไรบ้าง

สวย  เลิฟฟฟฟฟ
จากหน้าไทย ๆ กลายเป็นลูกครึ่งไปเลย สวยมากค่ะ
ชัดเจนกะทรงจมูกมากค่า ดีใจด้วยทรงสวยค่ะ
น่ารักจังเลยค่ะ เป็นคู่ที่รักกันแน่ๆเลย มาลงรูป บอกรายละเอียดด้วย ไม่เคยเห็นผู้ชายมาลงให้แฟนแบบนี้ เราเพิ่งเห็นครั้งแรก ประทับใจค่ะ มีคนดูแลใกล้ชิด แถมจมูกก็สวยอีกต่างหาก น่าชื่นชมค่ะ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 08:25:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำจมูกต้องศึกษาเยอะครับ ก่อนทำ ขณะทำ การสื่อสารกับคุณหมอ ต้องชัดเจน หลังทำต้องดูแลอย่างใกล้ชิดครับหมอทุกคนเก่งครับ เราอยากได้ยังไงก็บอกคุณหมอ หมอจะบอกเองว่าทำได้หรือไม่ได้ครับ ที่เลือกหมอยุทธพงษ์เพราะคุณหมอทำละเอียดเรื่อยๆๆ แน่น และจำกัดคนไข้ครับ เต็มที่ก็ไม่เกิน 5 คนต่อวัน วันนั้นพาแฟนไปทำคิวสุดท้าย บ่าย 4 โมง มีพี่เค้าจะไปเสริม ซึ่งพี่เค้าไปถอดสิลิโคนอันเก่าออก คุณหมอไม่ทำให้เพราะเพิ่งไปเอาออกแค่ 1 เดือน หมอบอกต้อง 3 เดือนถึงเสริมใหม่ได้ มองแล้วเป็นจรรยาบรรณของคุณหมอนะครับ
สวยต่ะเหมือนได้แฟนใหม่เลยใช่มั๊ยล่ะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 10:49:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่มเติมทัศนคติอีกนิดนะครับ อย่าหวังกับการเสริมจมูกมากๆๆจนเกินไป ว่าเสริมแล้วต้องสวย อย่างนั้นอย่างนี้จะเป็นที่มาของอาการนอยซ์ครับ และต้องใจเย็นๆๆ สวยไม่สวยเราว่าขึ้นอยู่ 4 สิ่งนะครับ
1.แบบที่เลือก
2.คุณหมอ
3.โครงจมูกเดิม
4.การดูแลรักษาตัวเองหลังเสริม
ขอรูปเยอะๆเลยค่ะสวยๆชอบๆ
สวยค่ะชอบๆๆ โด่งดีอ่ะ หว่างตาก็สวย อิจฉา
สวยเนียนมากเลยค่ะ... โด่งเเล้วงอนหวานๆ หายเร็วๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้