เจ้าของ: NongP
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา 7 ครั้ง ครั้งสุดท้ายกับ หมอสมศักดิ์ คุณจักร รอวันยุบค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากครับ   
แต่ราคา เกินเอื้อมครับ
ตอบกลับ 24# NongP

สวยค่ะคุณน้อง หวังว่าจะเป็นครั้งสุดท้าย สู้ๆค่ะ
ราคาสูงแต่สวยสมราคาจริงๆคะ
เทคแคร์นะคะ
สวยมากกกกกกกกกกกกก  เห็นแล้วเกิดกิเลสจะไปหาตังค์จากไหนดี
ปล.เรื่องสนุกมากเลยครับ
รูป 12 วันแล้วค่ะ อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย NongP เมื่อ 2010-12-12 14:46

อืมสวยมากๆค่ะคุณน้องจมูกคล้ายศรีริต้า เจนเซ่น เลยค่ะ สมราคาจิงจิง
ต้นฉบับโพสต์โดย NongP เมื่อ 2010-12-12 14:46
รูป 12 วันแล้วค่ะ อิอิ

สมคำร่ำลือคะ  ไม่เสียดายเงินเลยละทีนี้ สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รอชมรูปเพิ่มเติมครับ

แวะมาส่งกำลังใจให้หายเร็วๆนะค่ะ รอดูรูปอยู่จ้า
เห็นเท่านี้ก็ขอบอกว่าคุ้มค่าเงิน และคุ้มค่าความพยายามมาก

สวยครับ แต่มันก็เป็นเรื่องยากสำหรับเราๆ เงินเดือน 20000 แค่กิน+ค่าอื่นก็ไม่เหลือเก็บแล้ว คงไม่ได้ใกล้หมอสมศักดิ์แน่ๆ  
ภาพจมูกล่าสุดสวยได้รูปดีจังครับ
ซิลิโคนแบบไหนคะ
นิ่มมากมั้ยคะ
อยากทรายจังครับคุณหมอใช้ซิลิโคนแบบไหนครับ
สวยมากกเลยค่ะ เนียนมาก ดูแทบไม่ออกเลยว่าทำจมูก สโลปธรรมชาติดี
ซิลิโคนนิ่มมั้ยคะ เราจับๆบิดๆมันได้รึป่าว

กำลังว่าจะไปทำที่นี่เหมือนกันค่ะ ทำครั้งแรก ราคาสูงแต่ถ้าทำครั้งเดียวน่าจะคุ้มกว่า ^^ ขอเก็บตังก่อน
ไว้อัพรูปอีกนะคะ
ตรั้งเดียวก็เข็ดแล้วหละคับ
ตั้ง 6 ครั้ง  ตายเลยเรา
สวยมาก คุ้มละคร้า หายไวๆๆนะคะ:)
สวยมาก คุ้มละคร้า หายไวๆๆนะคะ:)
เอ่อ รวม7ครั้งนี่ภายในระยะเวลาเท่าไหร ค่าเสียหายรวมเท่าไหร่หรอจ๊ะ อดทนมากมาย สู้เพื่อความสวยของจิงจร้า^^
แพงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อันนี้ทำมา 20,000 บาทค่ะ
สวยมากกกกกกกกกกกกกค่ะ
ถ้าเข้าที่แล้วก็เอารูปมาลงให้ดูหน่อยนะ
เมื่อก่อนจมูกใหญ่หรือค่ะ เราก็แคสเดียวกับคุณเลยคะ รบกวนให้ดูรูปเต็มหน้าไม่ได้หรือค่ะ จะได้ขอรูปให้คุณหมอดูด้วยค่ะ
สวยมากคร้า..คุ้มนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้