1เฟรม
ดู: 8939|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดิฉันเป็นคนหนึ่งที่เชื่อโฆษณาจนหน้าพังเละ ทุกคำพูดเป็นเรื่องจริงจากผู้โดนจริง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beauty2415 เมื่อ 2016-9-8 14:26

ดิฉันเป็นคนหนึ่งที่เชื่อโฆษณาจนหน้าพังเละ ทุกคำพูดเป็นเรื่องจริงจากผู้โดนจริง

สวัสดีจ้าาาาาาเพื่อนๆ นี่เป็นกระทู้แรกของเรา วันนี้เลยจะมาลองรีวิว โทนเนอร์ระเบิดฝ้า ที่ใช้อยู่ให้เพื่อนๆฟังกัน เพื่อเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจสำหรับเพื่อนๆที่มีปัญหาเรื่อง ฝ้า กระ จุดด่างดำ หน้าดำ หมองคล้ำ ก่อนจะซื้อในครั้งต่อๆไปจ้า ^^

ขอเกริ่นก่อนด้วยรูปหน้าเราก่อนที่จะเริ่มใช้ โทนเนอร์ตัวนี้

จากรูปข้างบนพูดเลยว่า เราเครียดมาก เพราะว่า มีปัญหาหน้าหมองคล้ำเป็นฝ้า เลยพยายามรักษาทุกทาง จนตัดสินใจ (เนี่ยละจุดเปลี่ยน) เข้าไปรักษาที่คลินิกแห่งหนึ่งที่มีชื่อเสียง ไม่พูดชื่อเนอะ คิดถึงแล้วเพลีย รักษาด้วย เมโส เลเซอร์ อะไรมากมาย หมดเงินไปเกือบแสน แต่ผลคืออย่างที่เห็นค่ะ พัง นอย เครียดจนเกือบจะเป็นโรคซึมเศร้า
แต่นั้นเป็นเรื่องอดีตไปแล้วค่ะ
อายหน้าตัวเองไม่กล้าออกจากบ้านไม่อยากให้ใครเห็น ติดอยู่กับ TV และมือถือ

เจอรายการตื่นมาคุย ของพี่วุ๊ดดี๊ เมื่อสัก 2 เดือนก่อน

https://youtu.be/ThdzXOrDmA4

ดูจบโทรสั่งเลยค่ะ หลักแสนยังเสียให้คลินิกได้เลยแค่ 680 บาท
จัดเลย 360° โทนเนอร์ระเบิดฝ้ากระจุย

นี้เลยค่ะหน้าตาของ โทนเนอร์ระเบิดฝ้าที่ ออกทีวี
อยากเห็นกันแล้วสินะ ว่า หลังใช้เราเปลี่ยนไปดีขึ้นแค่ไหน

หลังจากใช้ 7 วันเท่านั้น เริ่มดีขึ้น เริ่มนอนหลับละค่ะ หายเครียด  

14 วันเท่านั้น ค่ะ สวย ขาว ใส แล้วค่ะ

อีกอย่าง คือไม่แสบไม่แดง ไม่รู้สึกร้อน อะไรเลย อันนี้ชอบเลย
ลืมบอกเลยว่าใช้ยังไง 555555 มัวแต่ดีใจอยู่ว่า กลับมาสวยแล้ว
ง่ายๆเลยนะคะ

หยดโทนเนอร์ ลงบนสำลี(คัตเติ้ลบัต)
แล้วเช็ดเบาๆบริเวณที่เป็นฝ้าหรือกระ
ควรใช้เป็นประจำ ก่อนนอนทุกคืน
ใช้ง่ายสุด เห็นผลดีสุด พูดเลยค่ะ ระเบิดฝ้า กระ จุดด่างดำ ในราคาหลักร้อย

ลองเลยค่ะ แนะนำ
เพื่อนๆคนไหนสนใจ ลองเข้าไปดู ที่ FB >>>>  

www.facebook.com/toner360Official

แต่เราสั่งทาง LINE นะ @toner360 ใส่  (@ด้วยนะคะ 55555)
จริงๆมีเบอร์ติดต่อด้วยนะ ลองเข้าไปหาใน  FB ดูละกันค่ะ
ขอบคุณมากๆเลยที่ เข้ามาอ่านกันค่ะ
เดี๋ยวเราเจออะไรดีๆอีกจะมารีวิวอีกนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้