ดู: 1553|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] จมูกแบบนี้ ตัดปีกได้มั้ยอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากตัดปีกจมูกมากค่ะ (ดั้งมีแล้ว) ส่วนตัวคิดว่ามันดูใหญ่ตอนปลาย และก็มันงุ้มนิดนึง (อยากให้เชิดนิดนึง) มีรูปประกอบด้วยค่ะ  แนะนำสถานที่ด้วยก็ดีค่ะ

Picture 4777.jpg (95.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

Picture 4777.jpg

Picture 4300.jpg (116.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

Picture 4300.jpg
ผมว่า ดูด้านข้างสวยดีอยู่แล้วครับ  แต่ด้านหน้าดูใหญ่ไปนี้ดดดเดียวครับ
ถ้าจะเอาออกผมว่านิดเดียวพอนะครับ สวยอยู่แล้ว
ไม่แนะนำให้เอาออก
เก็บฐานจมูกเข้าๆไปได้ค่ะ เพราะ มันบานๆๆ นิสๆๆ

เเต่ไม่น่าเกลียดนะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-25 14:48:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ แต่ส่วนตัวคิดว่าคงเอาออกนิดนึง  รูจมูกสองข้างมันไม่เท่ากันด้วย
ภาพที่ 2 คิดว่ามาช่าซะอีก คล้ายจัง แต่จมูกสวยอยุ่แล้วนะ
เราว่าด้านหน้าดูใหญ่นิดหน่อย จะเอาออกก้อได้แต่ไม่เอาออกก้อได้เหมือนกันค่ะ แล้วแต่ว่าเราชอบแบบไหน แต่จมูกด้านข้างสวยมากเลยค่ะ ชอบมากๆ ถ้าเซ็ตผมดีๆ รับรองสวยแน่ๆเลยค่ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้