1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Dhee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สภาพหลังเสริมจมูก รบกวนเพื่อนๆพี่ๆที่มีประสบการณ แนะนำทีนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
หนูไปเสริมจมูกมาอ่ะได้ 5วันแหละ
สันมันเท่ากับหน้าผากเลย เครียดมากๆๆเลย
ไม่รู้ว่ามันจะยุบหรือเปล่า
หนูอยากให้มันยุบและเว้่่าลงมาหน่อย
ไม่น่าเกลียด แบบอวตาน
        ช่วยแนะนำทีค่ะ
หลังทำมา หนึ่งวันจำเป็นต้องไปทำงานด่วน แล้วมันบวม แต่ใส่ผ้าปิดหน้าไป จะมีผลหรือป่าวคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-10-12 19:35
ไม่มีผลน่ะ เพราะเราไปทำงานต้องเจออากาศข้างนอกเดี๋ยวจมูกจะไม่สะอาด  โพสต์ 2011-10-11 23:33
เดี๋ยวมันก็ยุบลงแล้วก็เว้าลงด้วยน่ะ เพราะตอนไปทำมาเพื่อนก็แซวว่าเหมือนอวตารเหมือนกัน  อิอิ

แสดงความคิดเห็น

มันก็จะยุบลงเรื่อยๆรอเวลาให้มันรัดถึงจะสวย ก็เป็นเดือนน่ะค่ะ  โพสต์ 2011-10-13 14:04
แล้วกี่วันคะถึงจะสวยค่ะ..:D  โพสต์ 2011-10-12 19:42
นี่แหละค่ะคือสิ่งที่กลัวมากๆเลยค่ะ  โพสต์ 2011-10-12 19:37
ตอบกระทู้ numfun ตั้งกระทู้

โห อวตานเลยหรอ ^^
กะลังจะไปทำเครียดดดมากมายคะ
ของเราไม่เจ็บแต่บวมเวอร์อยากหายไวๆๆวันนี้วันที่ 4 ละ
ทำได้ 6 วัน แล้ว แต่ยังบวมเป็นสีม่วงใต้ตา และเป็นสีเหลือง จมูกก็โตไม่เป็นสันทำงัยดีลางานไว้ 10 วัน กลัวไม่หาย กลุ้มใจจัง ประคบเย็นประคบร้อน กินน้ำมะพร้าว หาแคปซูลใบบัวบกก็หาไม่ได้ ซื้อยาลดบวมมากินก็ยังไม่หายทำงัยดี กลุ้มมาก ออกไปไหนก็ไม่ได้
เสริมจมูก 21 วัน แล้วยังเหมือน อวตาน ทำงัยดีมันจะยุบเมื่อไหร่ไม่รู้กลุ้มใจจัง
ต้นฉบับโพสต์โดย moonoihiso เมื่อ 2009-9-3 20:44
สงสัยด้วยคับ  เพราะ  ตัวเองอยู่ ต่างจังหวัด  กทม-พิษ ...

หลังจากทำเสร็จก็ประคบได้เลยหรอคับ
ทำกับหมอบุญถิ่นมาได้4วันแล้วค่ะ  ไม่เขียวเลยทั้งๆที่ไม่ประคบเลยตามหมอสั่ว
ชอบมากค่ะธรรมชาติดีไม่เสี่ยงทะลุอะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้