ดู: 7862|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ศัลยกรรมผิดคิดจนตัวตาย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ma_prang เมื่อ 2013-12-7 19:50

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ma_prang เมื่อ 2013-12-7 05:23 พอทำปากกับหมอคนดังกลายเป็นคนป่กพิกลพิการ ทำบน/ล่าง+จมูก ทำ3อย่างเบี้ยวทุกอย่าง เสียเงินไป45000 ได้หน้าตาพิกลพิการกลับมา ไม่รู้ว่าจะเอาหน้าเดิมคืนมาได้มั้ย ข้างที่โหนกนูนก็ดึงเนื้อด้านในออกมาซะมากเย็บตึงเปรี้ยตอนนี้4เดือนยังเจ็บ เพราะเนื้อด้านในไม่สมควรถูกดึงออกมาด้านนอกขนาดนั้น ปัญหาในการทำปากต่างๆผุดขึ้นมาเป็นดอกเห็ด จากปากห้อยธรรมดา ไม่ใช่ไม่สวย ก็ไปวัดไปวาเป็นคนหน้าโอเคเลยล่ะ ปากบนหมอมือหนักล่ำเอาออกจนยิ้มเห็นเหงือกเตลิดเลยไปแถมเบี้ยว ทั้งเบี้ยวทั้งเหงือก ปากล่างเบี้ยวเนื้อห้อยเพราะหมอเย็บออกไม่ได้เย็บเข้าข้างใน ข้างนึงสูงข้างนึงต่ำ ข้างนึงปากห้อยตก ข้างนึงโหนกนูน เนื้อด้านปากข้างที่ห้อย เนื้อไม่มีแล้วมีแต่หนังเหี่ยวๆๆ แบะลงไปทุเรศที่สุดในสามโลก หมอตัดกล้ามเนื้อปากเราไป เหลือแต่หนังเอาไว้แล้เย็บขยุ้มๆเข้าไป หมอดังคนนี้สไตล์เค้าแหละ ไม่ม้วนเข้าด้วยจะบอกให้ หลายคนเจอปัญหานี้จมูกเบี้ยวตั้งแต่แรก หมอก็ว่าบวมบ้ารึเปล่าชิลี่โปนมาจ้างนึงว่าบวม
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-7 19:59:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปยังไง  ช่วยบอกหน่อย
มีรูปมั้ยคะ เปนกำลังใจให้คะ เมก้ทำปากมาเหมือนกัน ตอนนี้สองเดือนแล้ว ก้ยังไม่หายดีคะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ เด๋วก็ดีขึ้นนะคะ
มีรูปมั้ยคะ จะได้แชร์เป็นประสบการณ์ให้เพื่อนๆค่ะ
เป็นกำลังใจให้แผลดูดีขึ้นนะคะ
มีรูปไหมค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
ไปทำที่ไหน กับ หมอ ชื่อ อะไร มาค่ะ?
ไปทำที่ไหน กับ หมอ ชื่อ อะไร มาค่ะ?
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-7 19:18:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอที่ดังที่สุดเรื่องทำปากนี่แหละค่ะ ราคาแพงที่สุดด้วย30000 ซื้อปากเบี้ยวๆพิกลพิการมาด้วยราคาแพงๆนี้ จมูกก็เบี้ยวค่ะ

มีรูปมั้ยค่ะ
สู้ๆครับ ฟ้องร้องเลยก็ได้นะครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-7 19:34:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถามจริงๆนะคะ ไม่เห็นรูปกันเหรอคะ เอเราลงผิดรึเปล่าช่วยบอกหน่อยลงยังไง แต่เราเห็นรูปเราอ่ะค่ะ

14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-7 19:42:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ma_prang เมื่อ 2013-12-7 19:44

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ma_prang เมื่อ 2013-12-7 19:43

ขอเตือนเลยถ้าหน้าไม่มะม่วงแบบ รายการ let me in อย่าทำ ปากถ้าเค้าตัดกล้ามเนื้อข้างในออก เหลือแต่หนังข้างนอกไว้ มันจะเหี่ยวและแบะ และย่น มุมปากจะห้อย เพราะไม่มีกล้ามเนื้อมุมปากที่แข็งแรงพอจะค้ำปากบน

ใจเย็น ๆ นะคะ ทุกอย่างมีทางแก้ไข เป็นกำลังใจให้ค่ะ
หมอภูใช่ไหมอ่ะ เพราะแกดังสุดล่ะ เกือบแล้วเรา
ราคานี้ น่าจะหมอภูรึเปล่าคะ พี่เดานะ
อยากเห็นจังค่ะ จขกท. รูปอ่าค่ะ ถือว่าช่วยเหลือคนอื่นที่จะไปทำน่ะค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-7 21:11:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ma_prang เมื่อ 2013-12-7 21:20

21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-7 21:33:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงไป2รูปแล้วนะ ทำไมไม่เห็นอ่าคะ ตอนนี้ปากตกเหมือนหน้าคนพิการครึ่งซีก สั้นๆอย่าหาทุกข์ใส่ตัวปากไม่สวยอยู่ได้แต่งหน้าช่วยได้ คุณยังปรกกติ แต่ปากเบี้ยวบูดๆเบี้ยวๆแบะๆย่นอยู่ข้างเดียว + ปากบนกระจับเบี้ยว+ จมูกเบี้ยวๆ ราคา15000 ความสุขในชีวิตจะหายไปเลยนะคะ เสียเงินเสียเลือดเนื้อเสียใจ ถ้าดิฉันเป็นวัยรุ่นอยู่ ยังคิดไม่ได้อาจจฆ่าตัวตายไปเลยก็ได้ คนเคยสวยชอบแต่งหน้าแต่งตัว ต้องหลบซ่อนๆคนอื่นที่รู้จัก คสอไม่แตะอีกเลย คุณคิดว่ารับได้เชิญ ขนาดเลือกหมอที่ว่าเป๊ะสุด. แพงสุด คิวยาวเป็นหางว่าว ก็ยังออกมาอย่างกับคนหน้าพิการครึ่งซีก
ทำมานานยังค่ะ แล้วได้เข้าไปปรึกษาเพื่อทำการแก้ไขยังค่ะ หมอเค้าใจดีอยุ่นะค่ะ เราทำปากมา 2 ข้างไม่เท่ากัน เราก็เข้าไปคุย หมอนัดวันแก้ให้ทันทีเลยค่ะ เราอยากให้เจ้าของกระทุ้เข้าไปปรึกษาหมอเพื่อทำการแก้ไข ดีกว้าปลีอยไว้เฉยๆ เดี๋ยวจะเครียดเวลามองกระจกนะค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ (อยากเห็นรุป เห็นบอกลงแล้วแต่มองไม่เห็น)
การลงรูป กด โหมดขั้นสูง(อยู่ด้านขวา) แล้วค่อยกดเพิ่มรูป อัพโหลดแบบธรรมดา/เลือไฟล์/ กดอัพโหลด /แล้วดับเบิ้ลคลิ๊กที่รูปที่อัพโหลดแล้วคะ ลองทำดูนะคะ ขอบคุณนะคะที่ช่วยแชร์อีกด้านนึงของเหรียญ
เป็นกำลังใจให้นะคับ ยังไม่ก็ขอดูรูปด้วยจะได้เป็นข้อมูล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้