ดู: 2803|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ครีมพอกหน้าเด้ง เป็นครีมพอกหน้าภรรยาเจ้าชายwillamใช้ก่อนเข้าพิธีแต่งงาน ใช้ดีมาก

[คัดลอกลิงก์]
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 4 คน แสดงผลโหวต

โพลสิ้นสุดแล้ว

25.00% (1)
75.00% (3)
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต
กระปุกนึงเท่าไหร่หรอค่ะ ไม่เคยได้ยินยี่ห้อนี่เลย นับเข้ามาเองหรอค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-22 11:49:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กะปุกนี้ ราคา3,350บาท เป็นสินค้า Made in New Zealandค่ะ ไม่ได้นำเข้ามาค่ะ คือ ยู ต้องบินไปๆมาๆอ่ะค่ะ คือน้องชายยูเรียนHigh schoolทีNew Zealand ค่ะ เลยบินมาดูน้องชายบ่อย เมื่อ2ปีก่อนยูบินมาส่งน้องชายเรียนHigh school ยูเห็นสินค้าตัวนี้น่าสนใจเพราะ ได้ขอมูลมาว่า ภรรยาเจ้าชายwillamใช้ก่อนเข้าพิธีในช่วงที่เข้าพิธีแต่งงาน ยูเลยซื้อใช้กับตัวเองก่อนเลยค่ะรีบหยิบและจ่ายตังเลยเท่าที่จำได้ตอนนั้นอ่ะค่ะ หลังจากนั้นยูก็ใช้มาตลอดเลยค่ะยูเองอายุ32แระนะค่ะ หน้ายูก็ไม่แก่อ่ะ ค่ะ อิอิอิๆ เลยอยากแนะนำสินค้าตัวนี้เพื่อใครสนใจอ่ะค่ะ
เป้นเกียวกับ พิษผึ้ง ชิมิ หน้าตึง
หาซื้อได้ไงคะ
ราคาเท่ารัยคะ
อยากลองใช้บางจังเลยเจ้าค่ะ
แพงนะค่ะเนี่ยะ ของเรามาร์คธรรมดาก็กระเปาฉีกแล้วค่ะ
ต้องสั่งซื้อยังไง แล้วของจะได้เมื่อไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้