ดู: 517|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวคาเจนนี่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เจนนี่เองนะคะ อาจจะไม่คุ้นหน้าคุ้นตา เพราะเจนนี่พึ่งได้ก้าวเท้าเข้ามาในที่eนี่ครั้งแรกในฐานะคนเขียนค่ะ ปกติแอบส่องรีวิวคนอื่นอยู่ตลอดก่อนตัดสินใจไปทำ ไอเราก็เป็นคนเล่นคนนึงในเว็บนี้ค่ะ และสนใจอยากจะเสริมคางเพื่อปรับรูปหน้าให้หน้ายาว ก็มาศึกษา ส่องรีวิว หาข้อมูลดู เจอชื่อว่าคุณหมอแซม ที่อยู่ E ic แถวๆ สะพานควาย เห็นเค้าทำสวยดี จึงลองหาประวัติคลินิกดู เท่าที่ดูมาหลายเว็บและหลายกลุ่มในเฟสบุ๊คก็ยังไม่เจอเค้าทำเคสหลุดออกมา ทรงก็สวยอย่างที่เจนนี่อยากได้ เลยลองปรึกษาขอพบคุณหมอแซมเพื่อพูดคุยดู คุณหมอน่ารัก ให้คำปรึกษาดีมาก และส่วนตัวเจนนี่ไม่เคยทำอะไรกับหน้ามาก่อน เลยอยากได้อะไรธรรมชาติๆ เลยรีเควสคุณหมอไปว่าอยากแค่ให้หน้าเป็นทรงมากขึ้นและยาวขึ้นนิดๆ แค่นั้น แต่อย่าลืมความธรรมชาติ คุณหมอก็ขำแล้วก็บอกว่า สบายมาก 5555

หน้าเจนนี่ก่อนทำคางค่ะ หน้าสั้นมาก คางแทบไม่มีเลยค่ะ

จองคิวไปตั้งแต่วันที่ไปปรึกษาค่ะ คิวยาวเหลือเกินนน ตอนแรกคิดว่าคิวน่าจะเร็ว เราก็ไม่รู้ว่าคุณหมอเค้าดัง พอเจอคิวเข้าไปปรากฏว่า เค้าดังนี่หน่าาา รอนานจนเงิบไปเลย 555 แต่ก็มุ่งมั่นแล้ว ก็ลุยค่ะ ตื่นเต้นเว่อร์ตอนจะไปผ่าตัด เปลี่ยนชุด คลีนหน้าอะไรเรียบร้อย นี่ยืนสวดมนต์ในห้องน้ำ หวังจะคลายเครียด พอเข้าห้องผ่านี่ตื่นเต้นกว่าเดิม กลัวจริง แต่คุณหมอเข้าใจและน่ารักค่ะ มือเบามากๆ ค่อยๆ ทำ ปราณีตสุดๆ จนเสร็จออกมาเรียบร้อย ก็ไม่ได้เจ็บมากอย่างที่คิดไว้ มีนิดหน่อยตอนฉีดยาชาค่ะ

อันนี้ที่ทำเสร็จวันแรกค่ะ ทำเสร็จเดินทางตรงกลับบ้านเลย ดูหน้ายาวขึ้นแล้ววว

ผลงานที่ได้ก็รู้สึกว่าธรรมชาตินะคะ จากเดิมหน้าสั้นๆ ก็ได้หน้ายาวเป็นทรงวีแบบธรรมชาติสุดๆ มา ไม่บอกก็ไม่มีใครรู้ว่าทำมาค่ะ นอกจากเพื่อนๆ ที่รู้จักกันมาก่อนจริงๆ พักฟื้นไม่กี่วันก็หายบวมแล้ว แผลช้ำน้อยมากค่ะ ไม่ค่อยปวดหลังทำด้วย เพราะที่อ่านมาบางคนก็ชอบบอกว่าปวดหลังทำ แต่เจนนี่ไม่ปวด ไม่เจ็บ สบายๆ พักผ่อนเยอะๆ กินยาอะไรตามที่หมอบอกว่ากันไป เลยบวมน้อย หายง่าย และไม่เจ็บ

รูปหลังทำ 1 เดือนค่ะ เข้าที่เรียบร้อย ทรงสวยมน ไม่แหลม
ดูธรรมชาติแม่ให้มามากๆ

ทุกวันนี้พึงพอใจมากกก เริ่มอยากทำจมูกแล้ว ไม่เปลี่ยนที่ เอาที่เดิม คุณหมอแซมแนะนำมาว่าให้ทำกับคุณหมอดา ตอนนี้เริ่มส่องๆ รีวิวอยู่ เตรียมทรัพย์ให้พร้อม รอขึ้นเขียงค่ะ ใครที่สนใจอยากได้ทรงคางธรรมชาติๆ แบบนี้ ลองศึกษากันดูนะคะ โทรไปถามหรือทักอินบ็อกซ์ของคลินิกไปก็ได้ค่ะ แอดมินตอบเร็วค่ะ ^^

1.png (118.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้