ดู: 797|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เจอหมอดี ก็อยากแชร์ต่อ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะจากที่ได้ตัดสินใจทำศัลยกรรมจมูกที่ Prestige Clinic กับคุณหมอคิม เมื่อได้ Consult กับคุณหมอผู้เชี่ยวชาญก็ได้รับคำแนะนำให้เสริมจมูกด้วยรูปทรงที่เหมาะกับรูปหน้าและเลือกใช้ิสิริโคนคุณภาพจากอเมริกา คุณหมอเลือกใช้นวัตกรรมนำเนื้อเยื้อที่บริเวณก้นกบมาตกแต่งที่บริเวณปลายจมูกเพื่อให้จมูกดูอ่อนไหวเป็นธรรมชาติรับกับใบหน้าของเราอย่างลงตัว ความรู้สึกคือตื่นเต้นและเชื่อมั่นในความชำนาญของคุณหมอ มั่นใจขึ้นมาอีกหลายเท่าเลยค่ะว่า ต้องออกมาสวยถูกใจแน่ๆ

ก่อนทำ

**ขออนุญาตเล่าถึงความประทับใจตลอดการผ่าตัดที่ Prestige Clinic ทั้งคุณหมอคิม และผุ้ช่วยคุณหมอทั้ง2ท่าน สร้างบรรยากาศในห้องผ่าตัดให้รู้สึกผ่อนคลาย ลดความวิตกกังวลลงอย่างมาก ใช้เสียงดนตรี และชวนพูดคุยอธิบายขั้นตอนการศัลกรรม ทำให้เรียกความมั่นใจ ความเชื่อมั่นในความสามารถของคุณหมอเป็นอย่างมาก ประทับใจความใจเย็นของทั้ง3ท่านที่ถึงแม้คนไข้จะขี้กลัว ขี้ตกใจขนาดไหน ก็สามารถคุมบรรยากาศในห้องไม่ให้ตรึงเครียดได้ค่ะ ประทับใจจุดนี้มากๆ แล้วการผ่าตัดศัลยกรรมก็ผ่านไปด้วยดี ใช้เวลาไม่นานก็เดินทางกลับบ้านเองได้ ไม่ต้องรบกวนใครมารับให้เสียเวลาเลยด้วย กลับมาบ้านก็ทำตามที่คุณหมอแนะนำ แนานอนค่ะอาการบวมช้ำที่ตามมาเกิดขึ้นแน่ๆ แต่หลังจากที่ทานยา และประคบเย็น อาการบวมช้ำก็ลดลงอย่างรวดเร็ว รู้สึกได้วันต่อวันเลยสังเกตได้จากภาพชัดเจนมากๆ ครบ 1 สัปดาห์ คุณหมอถึงนัดตัดไหม และตรวจดูแลความเรียบร้อยของแผลค่ะ

ตัดไหมเสร็จเรียบร้อย สามารถกลับไปทำงานได้ปกติ แต่ก็ยังต้องใช้ระยะเวลาถึง 3เดือน ถึงจะเรียกได้ว่าเข้าที่ สวยสมบูรณ์แบบค่ะ

***อย่าลืมนะคะสำหรับเพื่อนๆที่สนใจ Prestige Clinic ตั้งอยู่ที่ นิฮอนมูระ ชั้น2 ซอยทองหล่อ 13 ปอมีโปรโมชั่นดีๆ ให้เพื่อนๆค่ะ เพียงแค่ติดต่อผ่านปอมาก็ได้รับส่วนลดถึง 50% และหลังการศัลยกรรมเพื่อนๆก็แค่รีวิวรูปและเล่าความประทับใจเกี่ยวกับการทำศัลยกรรมที่ Prestige Clinic เท่านี้สวยได้ในราคาพิเศษกับ Prestige Clinic แล้วค่ะ อย่าลืมนะคะ แล้วปอจะมา update ความสวยให้ชม เป็นระยะๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้