ดู: 618|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถ้าคิดจะทำดั้งให้หน้าดูเด็กคิดถึงเลอลักษณ์สิค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า ก่อนอื่นขอทักทายกันก่อนเลยย เราชื่อแอ๊วนะค่ะ วันนี้จะมาเขียนรีวิวเสริมจมูก อ่าถือว่าเป็นเรื่องธรรมดากันไปเลยนะค่ะเดี๋ยวนี้  เพราะใครๆ ก็ทำกัน แต่ไม่ใช่ทำเพราะมันเป็นเทรนฮิตเลยทำไรงี้  ใครไม่ทำไม่เท่  ไม่ช่ายยย ที่เราตัดสินใจทำเพราะอยากมีความมั่นใจมากขึ้น อยากสวยขึ้น5555 เป็นคำตอบที่ผู้หญิงหลายๆคนต้องการ

ตามนี่เลยค่ะรูปภาพปลากรอบ  จะเห็นได้ว่าสมควรทำใช่มั้ย 55555. เพราะว่ามันไม่มีเลยยย  หันข้างก็แล้ว ใช้แอฟบีบก็แล้ว  ช่วยได้มั้ยละ  ก็อย่างที่เห็น  ล่ะที่เค้าฮิตๆ กันลูกกลิ้งที่ให้ดั้งขึ้นอะไรของเกาหลีอะ เนี้ยก็ไปตามหาซื้อมาเหมือนกัน 555555 แต่ก็เหมือนเดิม  เราเลยอยากแบบทำทีเดียวละแบบสวยถาวร นี่ก็เลยเป็นเหตุที่ทำให้ตัดสินใจมาเสริมจมูกนี่แหละค่ะ
        แต่ก่อนจะทำได้เราก็ต้องหาข้อมูล รีเสิตกันก่อนค่ะ กันพลาดเนอะ แล้วก็เจอของ รพ.เลอลักษณ์ เป็นเคสที่ทรงจมูกเดิมคล้ายเราเลยค่ะ ผลที่ออกมาคือแบบสวยมากก เลยอยากได้แบบนี้ 55555 รีบตัดสินใจเข้าไปที่ รพ.ปรึกษาผู้เชี่ยวชาญวันนี้เลย  พอมาถึงก็จะคุยรายละเอียดก่อน  ว่าอยากได้ประมาณ ทรงอะไร ก็เลยเอารูปที่ไปอ่านรีวิวมาให้เค้าดูจ้า5555 จะเป็นทรง Idol noes  โด่ง สวย  ทำให้น่าดูมีมิติ ใสๆแอ๊บเด็ก55555.
        ส่วนคุณหมอจะเป็นใครไปไม่ได้นอกจากคุณหมออัครรัช  ก็ที่เค้าเอามารีวิวแหละค่า555555.บล๊อคเดียวกัน หลังจากคุยรายละเอียดเสร็จแล้ว เค้าก็จะทำประวัติเราไว้ จ่ายเงิน-รับยา แล้วก็กลับบ้านได้เลยค่า

วันนี้ถึงวันที่เรานัดผ่าตัดแล้วค่า ก็จะมีคุยกับคุณหมออีกที คราวนี้เจอตัวจริงๆ ใกล้ชิดนิดนึง งงตัวเองนี่ฉันเป็นแฟนคลับคุณหมอรึป่าว 5555. แบบตื่นเต้นมากก  แต่ขอโม้นิดนึงว่ามาตามที่รีวิว ชอบฝีมือคุณหมอมากๆ555555. คุณหมอน่ารักมากเลยพูดคุยเป็นกันเอง  ก็เลยจัดเอารูปที่อ่านมาจากรีวิวให้คุณหมอดูว่าอยากได้ประมาณนี้เลย  ก็เอาเป็นว่าโอเคตกลงกันเรียบร้อย   ถึงเวลาที่เราต้องไปเปลี่ยนชุด   ล้างหน้าทำความสะอาด  นั่งรอสักแปปจะมีคนมาเรียกเราค่ะ  เดี๋ยวจะมาอัพเดตให้ได้ดูกันอีกทีนะค่ะ

หลังทำเสร็จทันที รีบเซลฟี่ให้ได้ดูกันเลย ไม่มีบวมหรือช้ำเขียวใต้ตาเลยยยย

1 วันค่า ไม่มีรอยเขียวช้ำหรือบวมเลย คุณหมอมือเบามากค่ะ  หลังทำเสร็จการดูแลน้องดั้งของเราเป้นเรื่องที่สำคัญมากๆ จะมียาให้เราทานยาลดอาการบวม  ประคบเย็น  ลดอาหารแสลง พวกของหมักดอก  ละก็นอนหมอนสูงๆนะค่ะเลือดจะได้ไหลเวียนได้สะดวก

วันที่ 3 ความโด่งของจมูกพอใจมากๆเลยยย

วันที่ 12 น่าเปลี่ยนมากเลยค่ะ มีเพื่อนๆที่ทำงานทักว่าน่าดูเด็กขึ้น5555 เขินเลยค่ะ พูดความจริงอยู่เรื่อย

วันที่ 15 เห็นความเชิ่ดที่ปลายจมูกได้ชัดมากก

ครบ 1 เดือน

บอกได้เลยว่าจมูกตอนนี้เข้าที่แล้วค่ะ  แต่งน่าเบาๆก็สวยได้ ผลที่ได้ดีมาก ๆหเพราะก่อนทำนี่เราหวังมากเลยค่ะว่าต้องออกมาสวยแน่ๆ แต่ความจริงเราว่ามันดีกว่าที่เราหวังไว้อีก เพื่อนๆที่ทำงานก็ชมกันว่าแบบสวยขึ้น น่าเปลี่ยน ดูเด็กลง โอ่ยยย ฉันจะรับคำชมไว้ไม่ไหวแล้วนะ มันเยอะเกิน5555555 แต่ยังไงเราก็ต้องขอบคุณคุณหมอ รพ.เลอลักษณ์ ที่แนะนำสิ่งดีๆให้ค่ะ
สันจมูกโด่งสวย
ผมก็เสริมที่นี้คับ
ทรงสวยมากค่ะ
ทรงจมูกเข้ากับรูปหน้ามากคะ
หน้าสวยขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้