12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: aoaezazii
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] (( คิดว่าฝันไป)) ได้คิว ทำปากบาง กับ หมอภู แบบ ต๊กกะจัย

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-29 01:53:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทด น่ะค่ะ ทุกคน ย้ายไปตั้งกระทูใหม่ที่ห้องแช ประสบการ แล้วน่ะค่ะ

มาพูดคุยได้ที่กระทู้

((ลั่นลา^^)) วันที่ฝนตก กับปากใหม่ ของขวํญความงาม by หมอภู น่ะค่ะ
อยากทำแล้ว อ่ะ ตอนนี้ขอลดความอ้่วน เป็นอันดับแรกก่อนแล้วกัน
อย่าลืมลงรูปอีกเยอะๆนะค่ะ รอติดตามผลงาน แต่ว่าทานข้าวได้มั้ยอ่ะ
รอดู ตอนยุบ อยู่เน้อ  รอ รอ จ้า
พรุ่งนี้แล้ว พรุ่งนี้แล้ว คำว่า "ห้อย" จะหายไปจากชิวิต 5555 ...จขกท  ยุบยังค๊า เป็งไงบ้าง up รูปหั๊ยดู เป็นกำละงใจหน่อย
ได้คิววันที่ 14 ตค  สอบเสร็จก้อไปแบบฉายเดี่ยวเลย ไม่ได้บอกให้ใครรู้ ความลับสุด 555  ขอให้ลดปมด้อยออกไปจากใจสักที่เถิ๊ดดดด
ปากสวยมากเลยครับ...    ขอให้หายไวๆ  
มาอัพรูปเรื่อยๆ นะครับ   อยากเห็นการเปลี่ยนแปลง
ทำที่ไหนค่ะ หมอภู คือใครค่ะ
หายไวไวนะคะ   เราก้จะทำบ้าง  สงสัยถ้าแผลหายสนิทต้องสวยแน่เลย  อิฉาอะ  ได้คิวแล้ว  เรายังไม่ได้จองเลย  กะลังหารายละเอียดของหมออยุ่ค่ะ   รบกวนแนะนำหน่อยได้ไหมค่ะ ...
อยากเห็นจังเลยคะ..คงสวยแน่ๆๆ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-22 01:44:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D2

มาอัพเดตกันเลยค่ะ
ปากสวยค่ะ รอหายบวมคงต้องสวยแน่นอน ว่าแต่ว่าทานอะไรเป็นอาหาร พูดได้ปกติไม๊ค่ะหลังทำปากนะค่ะ
แวะ มาแอบดู ปัจจุบันเป็นไงงแล้วจร้าาาาา
อยากทำๆค่ะ  จขกท แผลหายไวๆนะคะ  นี่ขนาดยังไม่ได้เอาไหมออกยังสวยเลยค่ะ  เอาไหมต้องสวยมากแน่นอนค่ะ
คืออย่างนี้นะคะอยากบอกว่าวันอังคารที่จะถึงนี้นัดกับหมอคมกริชเอาไว้ แต่อาจจะไม่ว่างไปทำแล้วล่ะคะเพราะต้องออกต่างจังหวัดแต่เช้าเลย พี่ใหม่ก็เลยโทรไปขอเลื่อนเป็นพรุ่งนี้หรือวันพฤหัสแทนแต่ไม่ได้ด้วยอะ พี่เขาบอกว่าเดือนนี้คิวเลื่อนขึ้นเลื่อนลงไม่ได้แล้วล่ะคะ คิวหมอคมกริชแน่นแล้วต้องรอคิวอีกทีปีหน้า
วันนี้ไปนัดคิวทำปากบางกะหมอภูไว้ด้วยคะ เดือนธันวาคมนี้ไม่มีคิวแล้วมีอีกที่วันที่9 มกราคม54ก็เลยนัดทำปากบางวันที่11มกราคม
ก็เลยอยากถามบอมว่าทำจมูกที่หมอคมกริชดีหรือหมอภูที่ภูณิศาคลีนิคทั้งปากและจมูกพร้อมกันไปเลยดีคะ
อิอิ
ได้โปรดตอบด้วยคะด่วนๆนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้