ดู: 1555|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกสวยเหมือนไอดอลกับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orebo เมื่อ 2016-1-21 15:17

สวัสดีค่ะ แอนนะค่ะ แอนจะมาแชร์รูปก่อนและหลังทำจมูกคร้า
        ขอเล่าก่อนนิดนึงนะค่ะ แอนเป็นที่ดั่งแหมบมากอะ แต่งไฮไลท์ดั้ง ก็ไม่ค่อยจะขึ้นเท่าไรค่ะ เวลาถ่ายรูปก็ไม่ค่อยสวย จะทำยังไงดี ก็มีเพื่อนแอนแนะนำว่า “มึงต้องเสริมจมูกเว้ย” คือแอนกลัวเจ็บมาก กลัวทนไม่ได้ เป็นคนขี้กลัวนั้นเอง คุณเพื่อนคนเดิมนางก็บอกว่า “ไม่เจ็บ แนะนำที่มียาสลบให้ และฉีดยาชาอีกด้วย รับรองว่ามึงไม่เจ็บแน่นอน” แอนก็คิดนะว่าจะมีที่ไหนวางยาสลบ เห็นแต่ได้ยินว่าทำสดทั้งนั้น “ลองไปหาอ่านรีวิวของ รพ.เลอลักษณ์ ดูนะ กรูบอกแค่นี้แหละ” นางก็บอกมาแค่นี้จริงๆ แอนก็หาค่ะ เชื่อนาง !! จริงๆ ด้วย มียาสลบอย่างที่นางบอก มีแต่บอกหลังทำก็มีตึง ไม่เจ็บอย่างที่คิด อยากสวยแบบมีดั้งลองดูสักตั้ง จัดไปๆ
        โทรสอบถาม เอ๊ะที่นี้ มีชื่อเรียกรูปทรงจมูกสุดจะน่ารัก Idol Nose และ Princess Nose แต่เราขอไม่ใช่เจ้าหญิง ขอเป็นแค่ไอดอลพอดีกว่า อยากได้โด่งพุ่ง มากกว่าค่ะ แล้วเราก็เลือกคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ  ราคาพอสู้ได้อยู่ 21900 รูปทรง Idol Nose โด่งพุ่งจ้า
มาๆ ดูภาพของแอนกัน ก่อนและหลังนะค่ะ แอนไม่ได้เอารูปตอนเขียวๆ มาให้ดู ขอโทษด้วยนะค่ะ

ภาพก่อนทำจ้า ไม่ว่ามุมไหน บอกได้เลย โหดร้ายมากสำหรับผู้หญิง ดั้งแหมบมากอะ

ชุดแรกจ้า หลังจากหายดี ช่วงแรกๆ นะค่ะ

นี้ๆ... ภาพนี้เจ๋งเลยอะ ถ้าเทียบกับเมื่อก่อนนะ คือแบบว่า ต่างกันมาก มุมไหนก็สวย ดั้งชัด โด่งพุ่งเชียวแหละ

ชัดๆ กันไปเลยค่ะ หันซ้าย หันขวา หน้าตรง แป๊ะจ้า

ขอขอบคุณ คุณหมอและเจ้าหน้าทีทุกคนที่ดูแลแอนเป็นอย่างดีค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ทรงสวยมากๆเลยค่ะ
งามมากๆเลยค่ะ
เป๊ะมากๆเลยอ่าค่าาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-25 10:47:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
suaycph ตอบกลับเมื่อ 2016-1-21 17:06
ทรงสวยมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณคร้าาาาาาา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-25 11:32:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
umejung ตอบกลับเมื่อ 2016-1-23 11:48
งามมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณคร้าาาาาาา
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-25 11:32:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pattisiapapang ตอบกลับเมื่อ 2016-1-23 17:13
เป๊ะมากๆเลยอ่าค่าาาา

ขอบคุณคร้าาาาาา
จมูกสันสวยมากเลยค่ะ
จมุกสวยสันคมมากค่ะ
จมูกสวยมากคร้าาาาาาา
จมูกเป็นสันสวยค่ะ
จมูกสวยเป็นสัน ดูมีมิติขึ้นสวยคร้าาาาา
จมูกเป็นสัน เป็นทรงดีค่ะ
จมูกสวยค่ะ เป็นสันเลย แต่สวยจ้าาาาาา
จมุกมากเลยค่ะ

ชมๆ จ้า จมูกสวยมากค่ะ
จมูกเป็นสันสวยมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะคุณน้อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้