ดู: 6825|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานรุ่ง งานดัง รีวิวผ่านมาแล้ว 1 ปีกว่าๆ กับการทำจมูก ที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RotJib29 เมื่อ 2016-1-7 15:22

ขอแชร์สวยที่เก็บไว้คนเดียวไม่ได้แล้ว ต้องบอกต่อคร่า ตัวของรถจิ๊บเองก็ทำงานโดยใช้รูปร่างและตา

ทำไมถึงเสริมจมูก ? เมื่อก่อนรถจิ๊บรับก็รับงานถ่ายแบบ เป็น MC งานก็ไม่ได้มากเท่าไร แต่ตอนนี้ ตั้งแต่เพิ่มความสวยมา ทำให้รูปหน้าเราดูดีขึ้น สวยขึ้นจนมีงานเยอะขึ้น คือมันดีมากเลยค่ะ
“เพื่อนๆ ลองกล้าที่จะเพิ่มความสวย ด้วยการทำอะไรสักอย่าง อย่าแค่อยากทำค่ะ ทำเลย แล้วจะเห็นถึงความเปลี่ยนแปลง”
ทำไม ถึงเลือก ทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ? เน้นเลยนะค่ะ เพื่อนส่วนใหญ่ทำกันทีนี้ค่ะ แล้วเค้าก็เล่าให้ฟังว่าที่นี้ดียังไงบ้าง แล้วรถจิ๊บก็หาดูรีวิวเพิ่มเติม พอเห็นตัวโรงพยาบาลถึงกับงง ว่านี้หรอโรงพยาบาล อย่างกะวังเก่าสวยแบบมีสไตล์ ฮ่าๆ เรื่องมาตรฐานไม่พูดถึงเค้าดีอยู่แล้ว ใช่ม่ะ ไม่งั้นจะมีคนทำที่นี้เยอะแยะหรอ เจ้าหน้าทีบริการดีค่ะ ก็รอคิวเยอะหน่อยนะก่อนทำ เพราะคนทำเยอะเกิ้น  แต่ก็รู้สึกว่ามีคนทำเยอะยิ่งรู้สึกมั่นใจ
ซิลิโคนอะไร หมออะไร ? รถจิ๊บทำซิลิโคน USA กับคุณหมอกิตติศักดิ์คร่า
มาดูหลังจากที่ทำจมูกกันไปแล้วดีกว่าเนอะ
ภาพนี้ 1-6 วัน นะไม่ค่อยบวมซ้ำเท่าไร

ผ่านมา 7 วันก็รู้สึกว่าเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆ

แล้วก็ประมาณ 15 วัน

มีภาพแบบตอนนี้มาให้ชมด้วยนะค่ะ

ขอบคุณที่รับชม ภาพสวยๆของรถจิ๊บ
ฝากติดตามผลงานของรถจิ๊บด้วยนะค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โหหห สวยมากเลยค่ะ
Wowwwww สวยมากครับ
งานรุ่ง จิงด้วยครับผม เห็นเป็น maxim แล้ว ยินดีด้วยนะครับ
จมูกสวยมากเลยค่ะ หุ่นดีจัง
โห้..... สวยมากเลยค่ะ เซ็กซีมากอ่าาาาาา
สวยสุดๆค่ะ หน้าหวานมากกกกกกกกกก
จมูกเป็นสันสวยเลยคร้าาาาา
เจ๋งเลยครับผม .... งานรุ่งจริงๆ คือแบบเปรี้ยงปร้าง มากครับ ร่ำรวยคร้าฟฟฟ
ทุกอย่างสวยงานรุ่งคร้าา จะบอกว่าเดี๋ยวทำไรก็ดูน่าตา
จมูกพี่สาวสวยมากเลยค่ะ เซ็กซี่มากค่ะ
โหหหหห สวยมากเลยค่ะ
เจิดจรัสมากค่ะ สวยมากกกก
จมูกสวยจังค่ะ ทรงสวยมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวย งามมากเลยค่ะ ^^
โหวววววววว คือสวยมากจริงๆ กราบงามๆ
สวย เป๊ะ เด็ดมากๆเลยค่าาาา
สวย เซ็กซีมากเลยค่ะ
จมุกสวยมากเลยค่ะ โด่งจัง
จมูกสวยมากเลยค่ะ โด่งด้วย
จมูกโด่งสวย หุ่นดี๊ดี หน้าสวยด้วย ดูหน้าอิจฉาจังเลย
สวยจังเลยจ้าาาาา ทั้งคนทั้งจมูกเลยยยย งามหล๊ายหลายยยย
จมุกสวยน่ารัก หุ่นดีจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้