ดู: 11339|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตัดสินใจไม่ถูกระหว่างประตู่น้ำโพลีคลีนิคกับสวยงามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
ใครมีประสบการหรือรีวิวทำหน้าอกที่ประตู่น้ำโพลีคลีนิคกับสวยงามคลีนิคมั่งค่ะ ตัดสินใจไม่ถูกจิงๆค่ะ ระหว่าง2ที่นี้ ช่วยเรียกความมั่นใจให้หน่อยค่ะว่าจะเดินเข้าไปทำที่ไหนดี
ประตูน้ำค่ะ เริ่ดมาก นมนิ่มนีเว่อร์
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-3 19:38:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงคุ่ะคุงnunew_za ใจจิงเราก้อยากทำที่ประตู่น้ำอะค่ะ แต่ได้ไปเจอโพสคนนึง เค้าบอกว่าที่ประตู่น้ำวางยาเบลอและเจ็บมากๆๆๆเจ็บแบไม่ลืมวันผ่าไปตลอดชีวิตอะค่ะเลยรู้สึกกลัวขึ้นมา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-3 19:42:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครมีประสบการณ์ช่าวแชร์กันหน่อยค่ะ
เชียร์หมอเทพอีกเสียงค่าา เป๊ะ  แต่ทนหมอหน่อยนะ
หมอน่ากลัว  พยาบาลก้โหด   อิอิ
ถ้าถามว่าที่ไหนดีกว่า หมอเทพจ๊ะ แต่ถ้าให้เราเลือกจิงๆๆ จะไม่ทำทั้ง2ที่นี้เลยอะ  ถ้าจขกท เลือก2ที่นี้ก้อแนะนำหมอเทพจ้า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-5 11:42:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@tungaookp ขอบคุนสำหรับคำแนะนำค่ะ อยากได้คำแนะนำที่อื่นอะค่ะ ทำไมถึงไม่ทำทั้งสองที่นี้อะค่ะ ถ้าไม่ทำสองที่นี้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
อาทร์โบเต้ คลีนิก สิ35.000เอง ทำดีสวยด้วย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-5 12:33:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@too121ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ มีรีวิวหรือตัวอย่างไมค่ะ อยากทราบรายละเอียดอะค่ะ
สวยงามค่า  นมเด้งดึ่งดั๋ง  ทำมาสามปีแล้ว  ยังเหมือนเดิมทุกประการ  เราได้แรงปันดารใจมาจากเพืื่อนสาว  เขาไปทำมาก่อนที่นี่เหมือนกัน  แล้วเราก็มีเพื่อนคนนึงไปทำที่ประตูน้ำ  เพิ่งไปเอาออกแล้วแก้กับหมอคนใหม่  เพราะว่าอันเก่านุ่มข้างแข็งข้าง  ก็ไม่รู้ว่าเพื่อนนวดถูกวิธีหรือป่าว  แต่ว่าสำหรับเรา..เราชอบนมเรามาก ถ้ามีโอกาสอยากอัพให้ใหญ่ขึ้น  เพราะว่าเราอ้วนขึ้นนะค่า
   ปล.ที่อ้วนขึ้นเพราะว่าคลอดลูกน่ะ  ^^
มาขอบริโภคข้อมูลอีกคนค่ะ...สนใจอยากทำหน้าอกอ่ะค่ะ ยังไม่มีข้อมูลเลย
แต่เพื่อนๆที่เป็นสาวประเำำำภทสองส่วนมากทำกับหมอเทพอ่ะ ( ประตูน้ำโพลิคลีนิค )
ยังไงเพื่อนคนไหนมีข้อมูลดีๆ นำมาฝากกันด้วยนะคะ
แอบเข้ามาเชียร์หมอเทพอีกคนคะ ไม่เคยเห็นนมจริงๆจากฝีมือหมอหรอกนะคะ แต่คิดว่าหมอดัง ทำมาเยอะ ท่านคงชำนาญและเป็นขวัญใจสาวๆทำอึ๋มกันแน่ๆ ส่วนสวยงามไม่รู้ข้อมูลคะ แต่เคยได้ยินมาว่าไม่สามารถปรึกษาหมอก่อนทำได้หน่ะคะ ประมาณว่าคุณจะทำ ขึ้นเขียงทำเลย รึว่ายังงัยรอท่านผู้มีประสบการณ์มาแชร์ดีกว่าคะ รอฟังเหมือนกัน ในใจอยากทำกับหมอเทพคะ แต่ยังไม่รู้ว่าคุณหมอใส่ซิลี่เหนือรึใต้กล้ามเนื้อหน่ะคะ
หมอเทพทำเหนือกล้ามเหนือคะ
ทำสวยจริงอะไรจริง
อีกอย่างขึ้นอยู่ที่ดวงการศลัยกรรมมันอยู่50 50 ค่ะ
คุณ too121 หมอเทพเสริมแบบเหนือกล้ามเนื้ออย่างเดียวเลยหรอคะ ไม่มีใต้กล้ามเนื้อหรอคะ แบบว่าชอบฝีมือหมอหน่ะคะ บอกว่าศัลยกรรมขึ้นกับดวงด้วย อันนี้ท่าจะจริงแหล่ะคะ แบบว่าแอบเซ็งอ่ะ ดวงดีก็สวย เกิดดวงไม่ตรงกับใจหมอ ทำให้เรานมเบี้ยว ก็หมดสวยกันพอดี คุณ ทู121 ทำกับหมอเทพมาหรอคะ หมอใส่ให้ใหญ่มั๊ยะคะ แบบว่าเราเป็นคนตัวเล็ก ไม่มีน้องนมก็เลยอยากได้ใหญ่ๆ ให้สาใจคุณสามีหน่ะคะ อยากเลือกหมอพีระ แต่หมอพีระแบบว่าใส่ให้น้อยมากๆอ่ะคะ ในใจชอบทรงกลมเป็นทุนเดิมอยู่แล้วด้วย กลัวว่าถ้าทำกับหมอพีระ ท่านจะเชียร์หยดน้ำนี่สิคะ แต่ยังงัยก็ยังมีเวลาหาข้อมูลหลายๆหมอคะ รอรีวิวเพื่อนในนี้แหล่ะคะ สาวสวยใจบุญ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-2 11:21:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำมาแย้วค่ะ ไปทำกับหมอเทพมาได้16วันแล้วค่ะ ออกมาสวยค่ะและก้นมนิ้มมากๆแฟนบอกว่าสวยถูกใจ คุงDaengnoi ไปทำกับหมอเทพเลยค่ะ ถ้าอยากได้ใหญ่หมอเทพจัดให้ค่ะเพราะหมอชอบทำใหญ่ไว้ก่องอยู่แล้วค่ะเพราะเพื่อยุบค่ะ ของเราก้เปงคนตัวเล็กค่ะ แต่หมอทำออกมาพอดีกับตัวเลยค่ะไม่เล็กไม่ใหญ่มากค่ะ เพราะเราบอกหมอว่าไม่เอาใหญ่อะค่ะ แต่ทำออกมาพอใจมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คิดว่าไม่พ้นหมอเทพแน่ๆคะ ตัวเองทำเหนือกล้ามเนื้อรึใต้กล้ามเนื้อคะ  โพสต์ 2011-12-3 01:07
ต้นฉบับโพสต์โดย ploykafe เมื่อ 2011-12-2 11:21
ไปทำมาแย้วค่ะ ไปทำกับหมอเทพมาได้16วันแล้วค่ะ ออกมาสว ...

อยากเห็นวิวจังเลยคะ หมอใส่ให้เท่าไหร่คะ ทุนเดิมตัวเองมีเท่าไหร่คะ ตัดสินใจยังไม่ถูกเลยว่าจะหมอไหน ใจเอียงไปหาหมอเทพแล้ว 80 เปอร์เซ็นต์คะ แต่กลัวหมอไม่เสริมแบบใต้กล้ามเนื้อหน่ะคะ คือเราสูงไม่ถึง150 หนัก 47 คะ ตัวเล็ก หน้าอกแบบว่าบนที่ราบสูงเลยคะ แบนได้ใจมากๆ ใส่เสื้อใน เอ 70 โกยแล้วไม่เต็มหน่ะคะ อยากเสริมให้ใหญ่ๆสะใจสามีหน่ะคะ ชอบมองสาวนมใหญ่ๆดีนัก กลับบ้านเมษาหน้า จัดให้ใหญ่ๆ ให้สามีไปไหนไม่รอดเลยคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 19:27:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่ได้ถ่ายเลยอะค่ะ เด่วยังไงจะวิวให้ดูนะค่ะ เราก้ตัวเล็กสูง151 หนัก37 เองค่ะ เราบอกหมอไม่เอาใหญ่อะ ให้เพิ้ลๆเพ่ดูเค้าบอกสวยเหมาะกับตัวอะค่ะ(แอบดีใจ)แถมนิ้มมากๆ แต่ถ้าDaengnoiชอบใหญ่หมอเทพเค้าจัดให้ได้เลยค่ะ พอยว่าหมอเทพทำดีค่ะ ทำเถอะค่ะ ทนเจ็บอาทิตย์แรก ก้สวยแล้วค่ะ ทำทรงสวยด้วยค่ะ ทำออกมาเปงรูปหยดน้ำด้วยน๊า^^ ที่สำคัญนมชิดกันด้วยค่ะ เด่วยังไงจะรีวิวให้ดูนะค่ะ^^ พอยขอแนะนำหมอเทพค่ะ หมอเทพรับประกันด้วยนะค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 19:29:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอเราใต้กล้ามเนื้อค่ะ เพราะเราเปงคนผม แต่ไม่ต้องกลัวนะว่าใต้ผิวหนังหรือใต้กล้าเนื้อหมอเทพจะดูจะเนื้อของเราอะค่ะ รับรองว่าถ้าทำตามที่หมอแนะนำออกมาสวยทุกคนค่ะ เพิ้ลเราก้ไปทำมาแล้วเหมือนกันค่ะ เพราะเหงของเราออกมาดีอะค่ะ

อยากเห็น review  โพสต์ 2011-12-13 15:00
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 19:31:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราแต่ก่องก้เอ70 ดูมดูมอีกต่าง โกยแล้วโกยอีก ไม่มีเลย5555+ ตอนนี้ คัฟบี70แล้วจร้า พอใจอย่างมากอะ เพราะเราตัวเล็กถ้าทำใหญ่จะล่ำหน้าอะ
หมอเทพ ประตูน้ำค่ะ ทำแล้วชอบที่สุด...
เพื่อนไปทำกับหมอเทพ ก็เยอะนะค่ะ  สวยงามก็มี อยากให้เจ้าของกะทู้เห็นผลงานและติดตามผลงานหลังจากคนที่ไปทำมาหลายๆคนดูก่อน เพราะส่วนตัวเพื่อนที่ไปทำ นมนิ่มจริงๆ แต่....... แนะนำเพิ่มอีกที่ค่ะ บางกอกศัลยกรรม เพื่อเป็นตัวเลือก  จีนก็ทำมากับหมอธี ทุกอย่างโอเค ( เสียอย่างเดียวตรงที่จีนไม่เชื่อหมอ หมอบอกให้เอา 380 แต่ จีนใส่แค่ 340 )

แต่อะไร...  โพสต์ 2011-12-13 15:12
บางกอกศัลยกรรมก็เล็งๆไว้เหมือนกันคะแต่เล็งหมอเทพลำดับต้นๆคะ  โพสต์ 2011-12-7 06:37
K.ploykafe ....ทำนมกับหมอเทพ ตอนนี้ราคาเท่าไหร่คะ  
และต้องจองคิวหรือเปล่า   

อย่าลืม ถ่ายรูปมาทำรีวิว ให้ดูบ้างนะคะ สนใจหมอเทพเหมือนกันเลย  แต่ยังเก็บเงินอยู่อ่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-6 22:59:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
45000 ค่ะ เด่วไว้จะรีวิวให้ดูนะค่ะ

ราคาไม่แพงเกินไป แต่ถ้าเราขอดมยาสลบ เพิ่มนิดหน่อยก็โอนะ ฝีมือหมอดี  โพสต์ 2011-12-13 15:13
ราคาหมอเทพสมเหตุสมผลนะ ไม่แพงเว่อร์  โพสต์ 2011-12-7 06:37
คุณพลอยขอบใจมากๆจ้ะสำหรับคำแนะนะ เล็งไว้แล้วว่าหมอเทพนี่แหล่ะที่จะได้เห็นนมฉ้านนนน เพราะคิดว่าหมอท่านคงเก่ง เพราะมีประสบการณ์มานาน ใส่ซิลิโคนมาก็เยอะหมอท่านคงชินกับการยัดๆน้องนมให้ใหญ่ๆ แต่อยากทราบว่าหมอเทพท่านรับปรึกษาก่อนมั๊ยคะ รึว่ามาถึงขึ้นเขียงเตรียมผ่าเลยเหมือนบางคลีนิกที่ได้ยินมา แล้วถ้าจะทำต้องจองคิวนานมั๊ยคะ คือเราจะมาเมืองไทยช่วงเดือนเมษา เดือนนึงหน่ะคะ คิดว่าคงมีเวลาพักฟื้นน้องนมก่อนมาบุกงานเมืองหนาว ส่วนเรื่องไซด์ถ้าเป็นไปได้ก็จะขอคุณหมอซัก ซีปลายๆ ดีต้นๆ รึว่าดีไปเลยหน่ะคะ แต่ยังงัยก็อยากให้เข้ากับรูปร่างหน่ะคะ ไม่ใหญ่จนเวอร์ เพราะเราเป็นคนชอบใส่เสื้อผ้ารัดรูป และชอบใส่ชุดแซกด้วย ยิ่งหน้าร้อนชอบใส่บีกินี่หน่ะคะ แบบว่าหุ่นมะขามข้อเดียวแต่อยากโชว์พุงอันลายๆ
ตอบกระทู้ ploykafe ตั้งกระทู้

คุณพลอยตัวเองตัวเล็กแถมผอมมากๆเลยนะ อยากผอมอย่างตัวเองบ้างจัง แต่ลดไม่ได้ซักที วันนี้ก็ซัดพะโล้ขาหมูท่อนเบ่อเริ่ม แต่คิดว่าถ้ามีนมมาหน่อยก็คงจะดูมีทรวดทรงองค์เอวกับเขาบ้างเน๊าะ ส่วนตัวอยากได้ไซด์ดีคะ เพราะตอนนี้ไม่มีเลย แบบว่าทำทีให้คุ้มหน่อยหน่ะคะ เผื่อแฟบด้วยแหล่ะ อยากเห็นรูปน้องนมคุณพลอยจัง มีเมลล์ปล่าวคะ เผื่อได้ติดต่อกันบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้