ดู: 16420|ตอบกลับ: 108
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ซีจะไปอัพอึ๋มกับคุณหมอเทพวันจันทร์ที่9นี้แล้วนะคะ ตื่นเต้นจังเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มะกี้ซีโทรไปคอนเฟิร์มว่าซีจะเสริมหน้าอกกับคุณหมอเทพในวันจันทร์ที่9นี้ เวลา10โมงเช้า พี่คนที่รับโทรศัพท์ซีเค้าก็แนะนำดีมากเลยค่ะ ไม่ดุอะไรเวลาซีถามเลย ซีบอกซีกลัวไม่สลบ กลัวตื่นตอนผ่า พี่เค้าก็บอกว่าสลบแน่ๆ ไม่ต้องห่วง และสิ่งที่ซีต้องเตรียมไปคือ รองเท้าแตะ เสื้อกระดุมผ่าหน้า และงดน้ำงดอาหารหลังเที่ยงคืน ไม่ต้องใส่เครื่องประดับไปและเตรียมเงินค่าผ่าตัดกับค่าแท็กซี่นิดหน่อยก็พอ
และไม่ลืมที่จะถามย้ำเรื่องซิลิโคนค่ะ ที่คลีนิคมีแต่ซิลิโคนผิวเรียบของอเมริกาค่ะ
..ซีไปคนเดียวค่ะ ไม่มีใครไปส่ง ไม่มีใครไปรับ และไปอยู่หอคนเดียว(เพราะแอบแม่ทำ และบอกว่ามีงานต้องเคลียร์ส่งอาจารย์ ประกอบกับที่บ้านซีไปต่างจังหวัดพอดี เลยทางสะดวกเลยค่ะ) และเพื่อนซีๆไปเที่ยวและกลับบ้านที่ต่างจังหวีดกันหมด เลยไม่มีใครดูแลซี แต่ซีจะไม่ท้อค่ะ ต้องผ่านช่วง3วันไปให้ได้ ขอกำลังใจให้ซีด้วยนะคะ
ขอให้สวยๆนะค่ะเอาใหญ่ๆเลย จะไปทำเหมือนกัน(แอบแม่เช่นกัน)อิอิ อย่าลืมมารีวิวนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-6 14:50:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้ว่าสูง157  หนัก 42  คุณหมอจะให้เท่าไหร่
สู้ๆนะค๊ะ ขอให้ออกมางามๆจ้า อย่าลืมเอามาให้ชมด้วยน๊า รอรอค่ะ
สู้ๆนะค่ะ...ตื่นเต้นแทนจัง
ขอให้ได้ออกมาตามแบบที่ฟิตไว้นะค่ะ
::อย่าลืมๆมารีวิวให้ดูด้วยน๊าาาา^^

แสดงความคิดเห็น

ซีตื่นเต้นจนซีเก็บเอาไปฝันเลยล่ะค่ะ  โพสต์ 2012-4-6 19:54
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-6 19:56:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซีต้องเตรียมอะไรอีกบ้างคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupink เมื่อ 2012-4-6 18:53
สู้ๆนะค่ะ...ตื่นเต้นแทนจัง
ขอให้ได้ออกมาตามแบบที่ฟิต ...

เน้อ...นี้เราจะไปทำกะหมอเทพเหมือนกันอ่ะแต่เครียเวลาก่อนอีกเป็นเดือนสองเดือนอ่ะ...ยังแอบตื่นเต้นเหมือนกัน กลัวโน่นนี้นั้น กลัวเจ็บ กลัวออกมาไม่สวย555
น้องเราเพิ่งไปทำมาวันที่ยี่สิบกว่าเดือนที่แล้ว น้องเราเป็นสาวสองนะคะ หมอพรเทพคะ เราว่าตัวเองหาเพื่อนไปส่งไม่ดีหรอ น้องเราบอกว่าดีนะที่มันมีคนไปด้วย ไม่งั้นกลับเองไม่ได้แน่ มันบอกเจ็บหลังทำอะ มึนๆ แต่ตอนผ่าไม่เจ็บนะ
พิมพ์ผิดค่ะ หมอเทพค่ะไม่ใช่หมอพรเทพ หมอเทพประตูน้ำ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-7 00:11:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupink เมื่อ 2012-4-6 22:13
เน้อ...นี้เราจะไปทำกะหมอเทพเหมือนกันอ่ะแต่เครียเวล ...

ซีก็กลัวค่ะ นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ ทั้งตื่นเต้นทั้งกลัว อยากเร่งให้ถึงวันเร็วๆจัง
ยังไงถ้าทำแล้วก็มารีวิวกันนะคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-7 00:14:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pnkberry เมื่อ 2012-4-6 23:41
น้องเราเพิ่งไปทำมาวันที่ยี่สิบกว่าเดือนที่แล้ว น้อ ...

ซีแอบที่บ้านทำน่ะค่ะ เลยให้คนไปรับไปส่งไม่ได้ แล้วมันเป็นช่วงสงกรานต์น่ะค่ะ เพื่อนๆที่มหาลัยเค้าก็กลับบ้านกันหมดเลย
เริ่มไม่แน่ใจแระ  คุณซีรบกวนถามหมอเพื่อความชัวร์อีกทีได้ไหมค่ะ ตอนที่ไปทำอ่ะค่ะ ไม่มีผิวทรายหรอ เพราะมีกะทู้ของพี่่คนหนึ่ง เค้าก็จะทำกับหมอเทพ เค้าก็ยืนยันว่ามีผิวทรายนะ ถ้ายังไงคุณซีถามหมอให้อีกทีได้ไหมค่ะ เพราะจีนก็อยากแก้ไซร์ใหม่ ( อยากได้ผิวทรายกับใต้กล้ามเนื้อ ) เพราะเพื่อนทำกับหมอเทพก็เยอะ และอ่านกะทู้หน้าอกบ่อยช่วงนี้ เพราะตัดสินใจว่าจะแก้ไซร์อยู่ ยังไงรบกวนด้วยนะค่ะ
เข้ามายืนยันอีกเสียงค่ะ ว่าหมอเทพไม่มีซิลิโคนผิวทรายแน่นอน
เอาใจช่วยคุณซี ขอให้หน้าอกออกมาสวยถูกใจนะคะ
ถ้ายังไงรบกวนคุนซีถ่ายรูปตอนเสริมหน้าอกแล้วมาให้ดูด้วยนะคะ พอดีเค้าก้อนัดคุนหมอเทพไว้เหมือนกันแต่เป็นวันที่ 6 เดือนหน้า ถึงเมืองไทยวันที่ 5 แล้ววันที่ 6 ก้อไปอัพอึ๋มกับคุนหมอเทพจร้า (อาทิตย์หน้ารอดูรูปอัพอึ๋มของคุนซีนะคะ)
ไปทำมาแล่วคะเมื่อวานนี้เอง หมอเทพให้มา 400 cc. เราเป็นสาวสองคะ สูง178 หนัก 55
ตอนนี้ตอบไรได้ไม่เยอะนะคะ เจ็บแผลค่ะ ระบมหมดแล่ว ผ้าพันหน้าอกแน่นหายใจลำบากค่ะ
ยังไงเดะมาจะรีวิวให้ดูนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ หมอเทพมีลูกค้าแน่นทุกวัน เทพสมชื่อค่ะ
สู้ๆๆๆๆ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-7 11:27:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mixmic เมื่อ 2012-4-7 01:16
เข้ามายืนยันอีกเสียงค่ะ ว่าหมอเทพไม่มีซิลิโคนผิวทร ...

ขอบคุณค่ะนะคะคุณmixmic แล้วน้องนมเป็นยังไงบ้างคะตอนนี้ ไม่ทราบว่าสูงและหนักเท่าไหร่คะ คุณหมอให้มาเท่าไหร่เอ่ย (ถ้าซีถามมากก็อย่าโกรธซีนะคะ)
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-7 11:31:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย NongPop เมื่อ 2012-4-7 07:27
ไปทำมาแล่วคะเมื่อวานนี้เอง หมอเทพให้มา 400 cc. เราเป็นส ...

ลูกสาวหมอเทพต้องหน้าอกสวยทุกคนอยู่แล้ว สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้ ขอให้หายเร็วๆ สวยวันสวยคืนนะคะ แล้วอย่าลืมมารีวิวให้พวกเราดูนะคะ ตอนนี้ซีก็แทบจะนับชั่วโมงรอแล้วค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-7 11:36:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย b.o.b.o.1234 เมื่อ 2012-4-7 06:42
ถ้ายังไงรบกวนคุนซีถ่ายรูปตอนเสริมหน้าอกแล้วมาให้ดู ...

คุณอยู่ประเทศอะไรคะ เพราะเดือนกรกฏานี้ซีจะไปเรียนภาษาที่จีน1ปีค่ะ ซึ่งเมืองที่ซีไปเป็นเมืองที่มีอากาศหนาวมากๆเลยค่ะ ซีอยากรู้ว่าพอไปอยู่นู่นซิลิโคนจะไม่เป็นอะไรใช่มั๊ยคะ
เวลาทำนี่เค้าถอดเสื้อผ้าเราออกหมดเลยป่ะคะ แบบว่าช่วงล่างก็ต้องถอดไรเงี้ย
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-7 12:05:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย orangeddz เมื่อ 2012-4-7 11:40
เวลาทำนี่เค้าถอดเสื้อผ้าเราออกหมดเลยป่ะคะ แบบว่าช่ ...

ซีก็ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะค่ะ เดี๋ยวตอนซีผ่าซีจะถามคุณหมอให้นะคะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-7 13:01:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ซีซื้อที่แถวสำเพ็งค่ะ กล่องละ200บาทค่ะ มี5แผง
ร้านจะอยู่ในซอยนะคะ ถ้าสนใจ
ร้านชื่อ หจก.ศิริภัณฑ์โอสถ
02-2222502 ค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-7 13:16:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เตรียมท่านวดไว้รอซิลิโคนแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย NongPop เมื่อ 2012-4-7 07:27
ไปทำมาแล่วคะเมื่อวานนี้เอง หมอเทพให้มา 400 cc. เราเป็นส ...

สู้ๆนะค่ะ^^
หายไวๆนะค่ะ ขอให้ออกมาสวยสมใจค่ะ
ตื่นเต้นเหมือนกันเลยค่ะ ของเราจะไปทำวันที่13นี้ค่ะ ยังไงอย่าลืมมารีวิวด้วยนะค่ะ
เปนกำลังใจให้นะค่ะ
ขอบคุณค่ะ คุณซีกับคุณmixmic  จีนอยากได้ใหญ่กว่านี้มากเพราะถ้าแก้ผ้าออกแล้วยืนดูตัวเอง หน้าอกไม่สมกับหุ่นเลยค่ะ ( ส่วนตัวขอเป็นใต้กล้ามเนื้อผิวทราย เพราะชอบตอนที่เวลาผ่านไปมันคล้อยแต่ไม่คล้อยมากเหมือนเหนือกล้ามเนื้ออ่ะค่ะ ชอบแบบนี้มากกว่า ) จีนอยากได้ใหญ่ประมาณไซร์ที่นางแบบเค้าถ่ายแบบ MV กันอ่ะค่ะ แต่ไม่เอาใหญ่มากเกิน ถ้าหมอเทพไม่มีคงต้องตัดใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้