ดู: 4826|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมพังแล้ววว แก้ นม ที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PipiPt เมื่อ 2011-11-9 00:20

ขอคะแนนเสียงและคำแนะนำ จากพี่ที่เคยมีประสบการ"ด้วยคะ

อยากแก้หน้าอก แต่ ไม่มีข้อมูลเลย
เพราะหน้าอก มีปัญหาหัวนม ไม่เท่ากัน ( แต่ก่อนทำนมสวยเท่ากัน)
และ ล่องนมมีเห็นขอบและคำเจอ 80% """ ทำศัยกรรมผิดเหมือนชีวิตตกหลุมเลยคะ

แก้ที่ไหนดีคะ
ดูไว้มี หมอเทพ กับ หมอธี และ สวยงาม "(เคสแก้)
ช่วยแนะนำทีนะคะ
อยากแก้ที่ราวนม เพราะจั๊กทำมา 1 ปีแล้ว แขนยังชาชาดึงตึงไม่หายเลย
กำสุ้ๆๆนะคะ ลองศึกษาหาข้อมูลไห้ดีๆก่อนนะคะ ลองดูจากรีวิวของเพื่อนๆพี่ๆที่เขามารีวิวไห้ดูอะคะ แล้วค่อยตัดสินใจ ค่อยๆคิดค่อยๆดูไปคะ

เราก็ทำหน้าอกมานะ เพื่อนๆๆเราก็ทำมา
ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์อะ(สวยงาม)
รูปทรงสวย เราทำได้สองปีกว่าๆๆแล้ว
ก็ยังไม่มีปัญหาอะไรนะ ตัดสินใจเองแล้วกันน๊ะจ๊ะ
แต่เราชอบที่นี่ จมูกเราก็ที่นี่ นม ที่นี่ สู๊ๆๆนะค่ะะะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-9 00:53:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
^^• ขอบคุณคะ

แต่ของเราเคสแก้ " ก็กลัวๆยังเลือกหมอไม่ได้เลย
น่ากลัวคงเจ็บมา

ใครมีเพื่อน นมมีปัญหาเคยแก้แล้ว ช่วยแนะนำเราหน่อยนะคะ
แนะนำหมอเทพค่ะ นมสวย นิ่ม
ถ้ามีเวลาลองเข้าไปคุยหลายๆหมอซิคะ คิดว่าถ้าได้คุยคุณคงมีคำตอบในใจชัดเจนขึ้น
หมอพีระเลยค่ะสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้