ดู: 22781|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอก ดีลักษณ์คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]

สนใจข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ http://www.facebook.com/DeluxClinic

หรือโทรสอบถามได้ที่ 02527 4898   ,    086 784 8666

ตามนัด เค้าต้องไปตรวจวันที่ 13 ตุลา นี้ค่ะ จริงๆ เราอยากให้เค้ามาตรวจทันทีเลยหลังจากที่เราเห็นนมของเค้า เราก็สอนเค้านวดด้วย ไม่รู้ว่ามันจะช่วยอะไรได้ไหม เพราะว่านมเค้าแข็งมากๆ ลองดันๆ ดูไม่ขยับเลย  ยังไงทางคลินิคก็สอนเค้านวดแล้วให้เค้าลองทำให้ดูด้วยก็ดีค่ะ ว่าเค้าเข้าใจไหม ไม่อย่างนั้นกลับมาก็มีปัญหาอีก และอีกอย่างเค้าอยู่ไกลมาก (ภูเก็ต) เราไม่สนิทกับเค้าค่ะ แต่ที่ช่วยแนะนำเพราะเข้าใจหัวอกคนที่เสริมหน้าอก ถ้าทำออกมาแล้วไม่ดีหรือมีปัญหาตามมาให้ต้องแก้ทีหลัง หรือต้องเจ็บตัวรอบสอง มันจะทำให้จิตตกค่ะ ทางคลินิคอาจจะให้ข้อมูลที่คิดว่าเพียงพอ แต่แต่ละคนการรับรู้และเข้าใจต่างกันค่ะ ฉะนั้นก่อนที่เค้าจะออกไป ทางคลินิคต้องแน่ใจว่าเค้าเข้าใจถูกต้องแล้ว เพราะไม่เช่นนั้นถ้าเกิดปัญหาที่อาจเกิดจากความบกพร่องของคลินิค หรือเกิดจากความไม่เข้าใจของคนไข้ มันย่อมส่งผลกระทบต่อคลินิค โดยการพูดกันปากต่อปากค่ะ
สวยมาก อยากทำแต่ใจไม่กล้าพอ เห้อ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-15 17:08:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย solotynan เมื่อ 2012-8-15 16:27
สวยมาก อยากทำแต่ใจไม่กล้าพอ เห้อ

เข้าไปดูรูปรีวิวใน เฟสได้นะค่ะมีอีกเยอะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หาเฟสไม่เจออ่าค่ะ  โพสต์ 2013-10-26 15:12
เฟสชื่อรัยอะคะ

สวยมากเลย

สนจัยทำยุคะ

อยากทำจังค่ะ ขนาด 36B แฟนบอกว่าเล็ก เจ๊บใจ
สวยมากเลยค่ะ อยากทำจังเลยค่ะ แต่กลัวจัง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-16 11:57:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย น้องนิ เมื่อ 2012-8-15 22:34
เฟสชื่อรัยอะคะ

สวยมากเลย

http://www.facebook.com/DeluxClinic

ราคาเท่าไหร่คะ ไม่ทราบว่าซิลิโคนของอะไรเอ่ย สนใจค่ะ
คลินิคอยู่ที่ไหนคะ อยากทราบรายละเอียด
เพื่อนไปทำมาเหมือนกันสวยมากราคาถ้าจำไม่ผิดนะ 39000 + 3000
อยากเห็นแผลใต้รักแลจังคะ ถ้าทำต้องลางานสักกี่วันอะคะ??
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 12:54:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kiing เมื่อ 2012-8-18 13:19
ราคาเท่าไหร่คะ ไม่ทราบว่าซิลิโคนของอะไรเอ่ย สนใจค่ะ ...

42900 EURO ฟรั่งเศษค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 12:55:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Rosynk เมื่อ 2012-8-18 20:13
คลินิคอยู่ที่ไหนคะ อยากทราบรายละเอียด ...

เข้าไปดูข้อมูลรายล๊เอียดที่เฟสบุคคลีนิคน๊ะค่ะ

http://www.facebook.com/DeluxClinic

14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 12:55:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย atchanana เมื่อ 2012-8-19 15:52
เพื่อนไปทำมาเหมือนกันสวยมากราคาถ้าจำไม่ผิดนะ 39000 + 300 ...

ค่ะ สวยมาก *-*
มีปัญญาเรื่องผื่นขึ้นใหมค่ะ เสริมหน้าอกที่นี้????
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-24 11:48:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sitsada เมื่อ 2012-8-22 19:52
มีปัญญาเรื่องผื่นขึ้นใหมค่ะ เสริมหน้าอกที่นี้???? ...

ผังผืดไม่ได้เกิดจากการผ่าตัดของแพทย์ มันอยู่ที่หลังผ่าตัดแล้วเรานวดมั้ย *-*

แสดงความคิดเห็น

ผื่นเน้อ ไม่ใช่ผังผืด  โพสต์ 2012-10-3 18:19
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-24 12:16:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ichigojang เมื่อ 2012-8-22 00:14
อยากเห็นแผลใต้รักแลจังคะ ถ้าทำต้องลางานสักกี่วันอะ ...

5 วันก็ทำงานเบาๆ อ็อฟฟิตได้แล้วค่ะ
มีใครเะคยทำที่นี้บางค่ะแนะนำหน่อย
เมื่อวันก่อนได้รู้จักกับน้องคนนึง แล้วก็ได้คุยเกี่ยวกับเรื่องนมของเค้า ว่าเค้าไปทำนมมาเกือบสองเดือนแล้ว ถามเค้าว่าทำมาที่ไหน เค้าบอกที่ดิลักษ์ คลินิึค เราก็คุ้นๆ เหมือนเคยไ้ด้ยินชือในเว็บนี้ ก็เลยขอดูนมเค้า ทรงก็โอเคนะ แต่แบบว่าแข็งมากๆ เราว่าผังผืดเกาะแล้วล่ะ แข็งโป้กเลย แบบน่ากัว  ไม่ขยับเลยอ่ะ ถามเค้าว่าทำไมไม่นวด เค้าบอกว่า หมอให้นวดตอนนมครบหนึ่งเดือน แต่หมอไม่ได้สอนนะว่านวดยังไง ก็เลยถามเค้าว่าแล้วตอนนี้นวดยังไง เค้าก็นวดให้ดู เราก็บอก นวดแบบนั้นไม่ช่วยอะไรอ่ะ ต้องนวดให้ซิลิโคลนมันเคลื่อน ผังผืดมันจะได้ไม่เกาะ นมเราทำก่อนเค้าแค่เดือนเดียว เราให้เค้าจับดู เค้าบอกว่านิ่มเหมือนนมจริงๆ เพราะเรานวดทุกวัน วันละประมาณ 10-15 วินาที ย้ำ วินาทีเองนะ เช้าเย็น เค้าเล่าให้ฟังว่าก่อนทำเค้าคุยกับหมอหรือพยาบาลไม่แน่ใจ พูดกับเค้าไม่ดีเลย ถามเค้าเยอะมาก พอเค้าตอบไม่ถูก หมอก็บอก "หมอเริ่มไม่ชอบเธอแล้วนะ" เราก็เลยถามแล้วทำไมไม่เปลี่ยนไปทำที่อื่น เค้าบอกว่าเค้าไม่รู้จักที่ไหนเลย เค้ารู้จักที่นี่มาจากนิตยสารทีวีพูล สงสัยว่าก่อนคนไข้ออกจากโรงพยาบาลไม่ได้สอนวิธีนวดหรอคะ แปลกใจ...เค้าเล่ามาอย่างนี้นะ รบกวนตอบให้หายสงสัยหน่อยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deluxeclinic เมื่อ 2012-10-6 07:21

สวัสดีค่ะ
การดูแลหลังผ่าตัดมีความสำคัญมาก ดีลักษณ์คลีนิก ได้ให้ความสำคัญมาก เรามีคำแนะนำให้ ทั้งโดยการพูด และเอกสาร     
รวมถึงใบอนุญาตจาก อย  และใบรับประกันจากบริษัท
  ทางคลินิกได้มีการติดตามลูกค้า มาโดยตลอดทั้งทางการโทรศัพท์ไปหาลูกค้า ตั้งแต่วันแรกหลังทำ และมีการติดตามเป็นระยะ    อีกทั้งเราพร้อมตอบคำถามให้ลูกค้าที่สงสัย หลังผ่าตัด ด้วยความเต็มใจ แม้จะไม่ใช่เวลาทำการ     
หลังผ่าตัดลูกค้าจะได้รับการตรวจหลังผ่าตัด ห้าวัน สองเดือน และ สี่เดือน
ทำให้ทางคลินิกได้ทราบถึงผลการผ่าตัด ที่ผ่านมาแปดเดือน ลูกค้ามีความพึงพอใจและ ยังไม่มีรายใดต้องแก้ไข
ทางคลินิคยังคงมุ่งมั้นที่จะทำดีต่อไป
แต่ทางคลินิก ยังไม่มั่นใจ ว่า ลูกค้าทุกคนจะไม่มีปัญหา  
เนื่องจากในบางครั้งเราอาจติดต่อลูกค้าไม่ได้เนื่องจากเหตุจำเป็น เช่นแจ้งเบอร์ผิด  เปลี่ยนเบอร์โทร  ไปต่างประเทศ
และลูกค้าไม่ได้เข้ามาตรวจ
ทางคลินิกมีความเป็นห่วงลูกค้่ากลุ่มนี้ กรุณาติดต่อกลับหาเราด้วย  เรามีช่องทางการติดต่อได้หลายทาง
www.facebook.com/deluxclinic
โทรศัพท์  025274898  025274899  0867848666
www.deluxeclinic.com
คำแนะนำในการนวดหน้าอก ทางดีลักษณ์ก็ให้คำแนะนำไม่ต่างจากที่อื่น
อาจจะต่างจากที่อื่นคือ ให้นวดเบาๆในช่วงหลังผ่าตัดที่ยังมีอาการเจ็บ ถ้าอาการทุเลาก็เริ่มนวดเต็มที่ได้แต่ต้องเริ่มนวดเต็มที่ไม่เกินหนึ่งเดือนหลังผ่าตัด
บางครั้งการพูดคุยกับลูกค้า อาจไม่เข้าใจ หรือเข้าใจไม่ตรงกัน กรณีนี้ โชคดีที่มีเพื่อนที่พอมีความรู้ได้ให้คำแนะนำเรื่องการนวด และ ช่วยนวดให้ ทางคลีนิกต้องขอขอบคุณ ที่ดูแลลูกค้าและแจ้งให้เราทราบ
ขอรบกวนให้ทางคุณ  nusaa บอกเพื่อนให้ติดต่อหาดีลักษณ์คลีนิกด้วยค่ะ
หรือแจ้งชื่อนามสกุล ให้ทางคลีนิกติดต่อกลับด้วยค่ะ

หากต้องการพูดคุย หรือ ติชม รบกวนขอให้ ใช้facebookดีกว่าค่ะ
เพราะการพูดโต้ตอบ บนกระทู้ อาจทำให้เกิดการผิดใจกันได้
คุณ nusaa ก็เป็นคนจิตใจดีเป็นห่วงเพื่อน และช่วยดูแลลูกค้าให้ทางเรา
ทางคลีนิกต้องขอขอบคุณและคลีนิกก็ไม่อยากให้เกิดความเข้าใจผิด หรือขัดแย้งกันโดยที่ยังไม่ได้รู้จักกันจริงๆ

สำหรับก่อนผ่าตัดลูกค้าจะได้รับการติดต่อทางโทรศัพท์ให้คำแนะนำการเตรียมตัวก่อนผ่าตัด
เมื่อมาคลีนิกก็จะได้ตรวจกับหมอ โดยคุณหมอจะอธิบาย และซักถามอย่างละเอีอด ใช้เวลานาน
ลูกค้าบางท่านมีความกลัวทำไม่ตั้งใจฟังทำให้ไม่เข้าใจ
หรือ มีความเข้าใจผิดจากข้อมูลของเพื่อน หรือ ญาติ
เมื่อคุณหมอถามย้ำจึงตอบไม่ได้
คุณหมอจะบอกให้ตั้งฟังและทำความเข้าใจ   เพราะถ้าไม่เข้าใจก็จะไม่ทำผ่าตัดให้
โดยทางคลินิกยินดีคืนเงินให้  

สวัสดีค่ะ จนถึงวันนี้ยังไม่มีลูกค้ารายใดที่มีปัญหา ตามที่ได้แจ้งมา เข้ามาตรวจเลย
พอจะแจ้งชื่อเพื่อน คนที่ทำได้ไหมค่ะ
จะได้ดูว่าได้ทำกับเราหรือเปล่า ถ้าทำกับเรา ทางเราจะได้โทรไปหาเพื่อให้เข้ามาตรวจ
ขอบคุณค่ะ
เค้าบอกว่าจะไปวันนี้ (23 ตุลา)ค่ะ พบเขาหรือยังคะ อาการเป็นยังไงบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้