ดู: 1872|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก ที่ยศยาคลินิก โดยแพทย์ทรงยศ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวให้ดูค่ะ  เสริมหน้าอกกับหมอทรงยศ ค่ะ

หลังจากที่ตัดสินใจอยู่นาน  เข้าปรึกษาหลาย ๆ คลินิก

และกลับมาค้นประวัติหมอท่านต่าง ๆ จนแน่ใจที่จะทำกับแพทย์ท่านนี้

แน่นอนถึงหมอท่านนี้ยังไม่มีรีวิวหน้าอกเลย  แต่ท่านก็ให้คำปรึกษาดี  ใจดีด้วยค่ะ

และเพื่อน ๆ ที่เคยไปทำกับท่านมาแล้ว  ผลก็โอเคค่ะ

หลังจากที่ตัดสินใจทำกับท่านแล้วก็โทรนัก และมัดจำไว้ ครึ่งหนึ่งค่ะ  สักสองสัปดาห์ก็ได้คิวเลย

ตอนทำไม่ต้องพูดถึงค่ะ  เพราะจำอะไรไม่ได้  แต่พอหลังทำเสดใหม่ ๆ ยอมรับค่ะ

ว่าเจ็บ  คับจะไม่เจ็บค่ะ  ก้ผ่าตัดนิ

พยาบาลที่คลินิกล้างแผลให้ทุกวันค่ะ  ดูแลดีมาก ๆ ค่ะ  หมอท่านมาดูแผลให้ทุกวัน ที่เข้าไปล้างแผลที่คลินิก

มาดูรูปกัลเลยค่ะ

ราคาเท่าไหร่คะ กี่ccคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-6 14:55:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
280 cc ค่ะ

ราคาโปีตอนนั้น 49990 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้