ดู: 2181|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรึกษาหน่อยคับ หน้าตาอย่างผมอยากจะเป็นดาราเกาหลีบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ผมคิดว่าจะไปทำ จมูก กับ ตาสองสองชั้นอะคับ แต่ยังไม่เคยไปคลิกนิคไหนเลย แนะนำผมทีคับ เรื่องเงินผมไม่มีปัญหาเลยคับ

ขอให้ออกมาดีจริงก็พอ

แล้วก็ทรงจมูกที่ผมควรทำควรเป็นทรงไหนดี ตาด้วยคับ หรือทำให้คล้ายดาราเกาหลีคนไหนดีคับ เพื่อผมจะได้บอกหมอได้ถูกอะคับ

เริ่มจากทำจมูกก่อน ตัดปีก ทำปากบาง ทำตาสองชั้น แล้วก็ทำหน้าใส ก็สุดยอดแล้วคับ ทำที่ละ อย่างค่อยเป็นค่อย
ไปนะ เป็นกำลังใจคับ
เชียร์หมอกรีชาติ ยันฮีค่ะเราทำจมูกที่นั้นมา หมอทำก็โอเคค่ะ ส่วนตาสองชั้นเห็นน้องทำมาแล้วดูดีขั้น ที่สำคัญคือ ไม่เจ็บ แผลบวมน้อยมากค่ะ
หมอสมศักดิ์ คุณจักร ครับ ถ้าราคาไม่มีปัญหา
แอดไปไม่ได้ แอดมาได้ไหมครับ pote_101@hotmail.com
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 03:16:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีเฟสคับ เอาเมล์ผมไปแทนคับ kanjikk3@gmail.com
มีเฟสบุ๊คไหมคับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 02:13:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณล่วงหน้าคับ ผมเป็นคนตัวสูงคับ 190 หนัก 78 ผิวขาว เลยอยากจะได้แนวๆเกาหลีคับโปรดชี้แนะผมที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้