ดู: 2796|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] มีเพื่อนๆ คนไหนเคยไปเสริมจมูกกับคุณหมออภิชาญ เฟิร์สแคร์ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้จะไปปรึกษากับคุณหมอค่ะ
โทรไปถามที่คลินิกเค้าบอกว่าคาราทำจมูกไม่เท่ากัน แล้วแต่จมูกคน แต่เริ่มต้นที่ 9500

ใครที่เคยไปทำกะคุณหมอท่านนี้รบกวนแนะนำด้วยนะค่ะ
เคยไปปร฿กษามาแล้วค่ะ คุรหมอคุยละเอียดมาก เป็นกันเองด้วย ใครสนใจทำกับคุรหมอเข้าไปปรึกษาได้เลยนะค่ะ
ลูกศิษย์คุณหมอ  แอดมาคุยกันหน่อยนะคะ  luk_moo_noy@hotmail.com

คือ ช่วงหลัง ๆ มาไม่ค่อยเห็นรีวิวของคุณหมอ  ก็เลยจิตตกนิดหน่อยอ้ะคะ

รออยู่น้ะค้ะ
แล้วตกลงคุณ จขกท.  ไปทำมารึยังคะ  แล้วได้ทำกะคุณหมออภิชาญไหม
โทรไปคุยกะคุณหมอมา  คุณหมอน่ารักมากเลย  ตรวจคนไข้อยู่  ก็ถามเราว่าจากที่ไหนคับ  เดี๋ยวหมอโทรกลับนะ

แล้วก็คุยกันนาน น๊าน นาน  ตกลงจะเข้าไปพบคุณหมอ 9 ต.ค.นี้อ้ะ  หมอบอกว่านัดปรึกษาเนอะแต่หมอจะเผื่อคิวทำไว้ให้ด้วย

เพราะเราไปไกลอ้ะ  "เพชรบูรณ์"  เด๋วถ้าไปทำแล้วจะมารีวิวน้ะจ้ะ

ใครมีคำแนะนำดี ๆ อะไรก็ช่วยแนะนำด้วยน๊า  ขอบคุณล่วงหน้าคะ
ทำมาปีนึงแล้วอะ อยากแก้ตั้งแต่ตอนทำเสร็จใหม่ๆ แล้วก็ลืมความรู้สึกนั้น
เพราะคนอื่นบอกว่าธรรมชาติดี แต่มันก็ยังไม่น่าพอใจ เพราะมันสูงไปง่ะ

ไม่รู้ว่า ถ้าจะแก้ตอนนี้ หมอ คิด ราคายังไง ตอนนั้นที่ทำยังเป็นแบบราคาเดียว 9500 หรือ 10000 นึงนี่แหละ ราคาเดียว
เราก็ทำกะคุณหมออภิชาญ ได้ประมาณเดือนครึ่งแล้วจ้า
คุณหมอใจดีมากๆเลย ถามอะไร ก็ตอบอย่างละเอียดเลย
การดูแลเอาใจใส่หลังทำก็ดีด้วยนะ
รับรองสวยค่ะ หมอเอาใจใส่ดีมาก
เคยแก้กับคุณหมอจ้า ประมาน 1 ปี ได้แล้วนะ
คือถ้าเล็ง ถึงความปลอดภัย สะอาด หมอท่านนี้ดีมากเลยนะคะ
ซิลิโคนที่เค้าเหลาก็ปราณีตมากเลยค้ะ
ลองดูเพื่อนๆ ที่ทำไปก้อเยอะเหมือนกันนะคะ

ก้อโออยู่เหมือนกันนะ

เปงธรรมชาติดีคะ
มีนะคะลองเสิร์ชดูซิค่ะ  เคยอ่านเจอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้