ดู: 3169|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเสริมจมูกกับ หมอชัยรัตน์ BB U บ้างจ๊ะ รีวิวผลงานหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆน้องๆคนใหนได้เสริมจมูกกับคุณหมอชัยรัตย์ ที่ bb you รังสิต บ้างคะ ช่วยแชร์ ประสบการณ์ หรือ รีวิวหน่อยได้มั้ยคะ
พอดีได้คิวกลางดือน ก.ค. ยังอีกนานแต่แอบจิตตก อิอิอิ

ขอบคุณมากค่ะ
ลงรูปให้ดูหน่อยอยากเห็นจัง เราก้เพิ่งไปทำตากับคุรหมอชัยรัตน์มาแต่ไปที่ บีบีคลีนิค สวยถูกใจเลยค่ะ
ตอนนี้ดีมากแล้วครับ บวมน้อย โด่งมาก มีแต่คนทัก แต่ก็ชมว่าสวยดี

ทีแรกทำหมอว่าไม่ต้องโด่งมาก เอาเข้ารูปหน้า ผมก็ว่าแล้วแต่หมอ

ตอนนี้เสร็จออกมา โด่งปี้ดดดดดด  ดีครับ แต่เขินๆไงไม่รู้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-13 18:23:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณnaianu อาการเป็นไงบ้างคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-10 12:06:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสริมกับหมอชัยรัตน์ป่าวคะ
เดี๋ยวอาการบวมก็จะยุบลงเรื่อยๆอ่าค่ะ สามสี่วัน หลังจากนั้นก็เริ่มเข้าที่ อย่าลืมโพสรูปให้ดูบ้างนะคะ
เมื่อวานเลือดกว่าจะหยุด สี่ทุ่ม แต่หน้าไม่บวม  

กลางคืนนั่งหลับไม่ไหวเลยมานอนแผ่ ตอนตีสี่ถึงหกโมง ตื่นมาหน้าบวมเลย ไม่รู้เกี่ยวกันไหม หรือมันต้องบวมอยู่แล้ว

วันนี้คันตรงที่ปิดพลาสเตอร์มาก เพราะมันยึดไว้ ในขณะที่ๆอื่นบวมหมด
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-9 14:53:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาวันนี้เหรอคะ อาการดีขึ้นยังอ่าคะ โดยรวมเป็นยังไงบ้างว่างแล้วโพสสู่กันฟังนะคะ
ไปทำมาวันนี้ เป็นอย่างไรจะมาเล่าอีกที ตอนนี้เจ็บๆปวดๆ บวมนิดเดียว แต่เลือดไหลยังไม่หยุดเลย
รอชมรีวิวเหมือนกันค่ะ เรานัดทำตาสองชั้น11กค. อยากเห็นรีวิวเหมือนกันจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้