ดู: 1724|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามปัญหาเรื่อง ริ้วรอย+ถุงใต้ตา+รูขุมขนกว้าง จ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
: อายุ ย่าง 25 แล้วจ้รา ปัญหาเรื่อง ริ้วรอย+ถุงใต้ตา+รูขุมขนกว้าง เริ่มเห็นได้ชัดขึ้นทุกวันเลย กังวลมาก ๆ จ๊ะ
อยากจะขอคำแนะนำดีๆ เพื่อนที่มีประสบการณ์ รบกวนขอคำแนะนำวิธีรักษา ด้วยจ๊ะ ว่าจะใช้ผลิตภัณฑ์แบบไหนดี รักษาที่ไหนบ้างจะได้ผล ขอบคุณมากๆคะ
ริ้วรอยก็อาจต้องทำ เมโสโบท๊อค

ถุงใต้ตา ถ้าหายขาดก็ต้องไปตัดถุงใต้ตาออก

หรือไม่ก็ปะคบเย็น อย่านอนดึก จะพอช่วยได้บ้าง

รูขุมขนกว้าง ก็ต้องทำพวก IPL ไม่ก็ Derma พร้อมใช้พวก Stemcell ค่ะ
ริ้วรอยตรงไหน +ถุงใต้ตา อย่างไร +รูขุมขนกว้างแค่ไหน

ขอดูรูปประกอบการพิจารณาดีกว่านะ เพราะ แต่ละวิธีได้ผลไม่เท่ากัน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-7 13:05:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ
0882053675 โย เจอปัญหาแบบนี้เช่นกันเลย ค่ะ โทรเข้ามาปรึกษาได้นะคร้ะ พอมีวิธีแก้ค่ะ ไม่กล้า ลงโบ หรือ ฟิล อ่ะค่ะ
ถุงใต้ตาเอาฟิลเล่อจิ้มร่องเลยครับ เป๊ะในบัดดล แต่ต้องให้แพทย์ผู้เชี่ยวชาญนะครับ เราไปทำมาชอบมากๆเลย ร่องหายเลย
เราแนะนำ  Ultima Laser ที่ Doctor Mild Clinic พนักงานน่ารักมาก แถมคุณหมอให้คำปรึกษาดี เป็นกันเองที่สำคัญคุณหมอจะแนะนำคอร์สที่เหมาะกับสภาพผิวของเราค่ะ ลองโทรไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะ 02-682-6488
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้