ดู: 1338|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูปปากกระจับสวย ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์ปากกระจับที่เราไปทำมานะค่ะ เหตุผลเราไม่มีอะไรมาก ก็เคยอยากสวย อยากปากเล็กๆ  
ภาพหลังทำแล้วนะค่ะ ส่นตัวเราแล้วเราชอบอะ

เคยได้ยินไหมค่ะ ปากนิด จมูกหน่อย  แต่เราก็ไม่อยากจมูกหน่อยๆ เหมือนกันน้า ขอโด่งๆแล้วกัน ฮ่าๆ มาเข้าเรื่องปากกันต่อค่ะ เราก็ศึกษาตามเว็ป ตามกลุ่มต่างๆ ใครทำที่ไหนมาแล้วเป็นยังไงสวยไหม หมอคนไหน อ่านรีวิวมาเยอะน้า
จนเริ่มตัดสินใจ ก่อนอื่นเลย ดูเรื่องราคาค่ะ ก็เราไม่ใช่คนร่ำรวยอารายยยยย หาเช้ากินค่ำเหมือนกัน ฮ่าๆ  สิ่งที่เราเปรียบเทียบคือ 1 เลยราคา 2 รีวิวเคสรูปปากของคนที่เคยทำมา 3 คุณหมอคนไหนทำออกมาแล้วเป็นยังไง 4 ขอมาตรฐานหน่อยแล้วกันความน่าเชื่อถือ 5 สะอาดปลอดภัยใครๆ ก็ต้องการทั้งนั้น
ตกลงปลงใจ เลือก รพ เลอลักษณ์ ทำกับคุณกิตติศักดิ์ นะค่ะ ก็ตามที่บอกเราก็ดูข้อมูลมาเปรียบเทียบก็สรุปแล้วค่ะที่นี้เลย โทรสอบถาม นั้นนี้โน่น ได้วันนัดเรียบร้อย ฮ่าๆ ตื่นเต้นอะดิทีงี้  พอไปถึงเจ้าหน้าที่ก็อธิบายรายละเอียดต่างๆ ก็โอเคนะประทับในการบริการ (แอบชมหน่อย โรงพยาบาลอะไรสวยอย่างกะวังเก่า ดูดีมีระดับมากอะ)
ว่าแล้วมาดูภาพก่อนกันมั้งเนอะ

ภาพหลังจากทำ 15 วัน เห็นไหมค่ะ ว่าเริ่มสวยล่ะ ออกไปไหนมาใครๆก็ทักว่าปากสวยจัง

เราก็ขอฝากรีวิวเราไว้ด้วยนะค่ะ อยากให้ทุกคนลองศึกษาหาข้อมูลให้ดีก่อนตัดสินใจทำน้า พอตอนหลังทำจะได้รู้สึกว่าคิดถูกแล้วที่ลือกที่นี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ปากสวยจังค่ะ ได้รูปมากอะ สนใจๆ เลยค่ะ
ทรงปากสวยคะ เจ็บไหมเอ่ยหลังทำเสร็จ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-20 14:00:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
taddaow.star01 ตอบกลับเมื่อ 2016-1-6 16:39
ปากสวยจังค่ะ ได้รูปมากอะ สนใจๆ เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-20 14:01:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
suaycph ตอบกลับเมื่อ 2016-1-7 09:50
ทรงปากสวยคะ เจ็บไหมเอ่ยหลังทำเสร็จ

ขอบคุณร้าาาาาาา
ปากสวยมากค่ะ สนใจๆ
ปากสวยจังเลยค่ะ เริ่มสนใจยังทำจังเลยค่ะ
ปากเป๊ะ สวยอ่าาา
ทรงปากสวยมากค่ะ
ทรงปากสวยมากๆเลยอะค่าาาา
รูปทรงปากสวยดีนะคะ
รูปปากสวยมากกกกก
เจ๋งมากเลยค่าาาา
ปากสวยจังค่ะ แต่อยากทำจมูกก่อน จมูกพี่ก็สวยนะค่ะ
ปากสวยมากค่ะ  น่ารักเลย
ปากบาง ดูเซกซี่เหมือนดาราเลยค่ะ
ปากสวยมากจ๊ะ เราก็ทำมาจากที่นี้เหมือนกัน
ปากสวยจุง .... เริ่มจะสนใจอยากอีกล่ะค่ะ
ทรงปากสวยสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้