ดู: 2157|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามผู้รู้กูรูBotoxหน่อยค่าา Please......

[คัดลอกลิงก์]
ใครพอจะแนะนำร้านที่ขายBotoxตามเว็บหรือใคร ที่ขายอยู่ขอของจริงราคาเบาๆนะคะ
อย่าหลอกขายนะคะ ไม่งั้นแช่ง 5555 เราอยากจะปรึกษาด้วยว่าใครเคยฉีดเองบ้างไหมคะ?
พอดีปกติเราจะฉีดกับพี่คนนึงเค้าทำงานเกี่ยวกับสถานความงามมานานไรประมาณนี้อะคะแต่ก็ไม่ได้จบหมอหรือพยายามาบาลนะคะ
อ้อ ลืมบอกว่าเราฉีดbotoxลดกรามคะ คือราคามันก็เอื้อมถึงได้ ไม่แพงเว่อร์เหมือนคลีนิค แต่พอทีนี้พี่เค้าย้ายไปที่อื่นแล้ว เลยไม่รู้จะฉีดที่ไหน
เครียดมากๆๆๆ คลีนิคก็แสนแพงเหลือเกิ้นน เลยอยากจะขอคำแนะนำแบบว่าทนไม่ไหวแล้วเลยกะจะทำเองซะเบย ขนาดพี่เค้ายังทำให้เราได้ดูง่ายมากแต่ต้องระวังหน่อยเท่านั้น เพราะคิดว่ามีหลายคนแหละในนี้ที่ทำเอง เพราะตอนที่เราให้พี่เค้าทำให้ก็ไปฉีดที่ห้องพี่เค้านะ เค้าก็แค่ให้เราเอาน้ำแข็งประคบตรงกรามแปบเดียว เราก็เห็นพี่เค้าผสมยา ไม่ทันดูอะ จากนั้นก็ให้กัดฟัน แล้วก็ฉีดแค่จุดเดียวเท่านั้นเอง จุดเดียวจริงๆ ไอ่เราก็งงนะว่าทำไมฉีดจุดเดียวเพราะเวลาดูคลิปหรือเสิทตามกูเกิ้ลบางคนหมอเค้าจะฉีดหลายจุดอยู่ แค่นี้เป็นอันเสร็จ จ่ายเงินพี่เค้า หน้าเราก็ลงนะ ตอนนี้ไม่ได้ฉีดนานแล้วเลยกะจะซื้อมาฉีดเองซะเลยเครียดค่ะ เพราะแค่ฉีดแค่กรามคงไม่เป็นไร ไม่ได้ลิฟนงลิฟหน้า ใครมีคำแนะนำแนะนำด้วยนะคะ ได้โปรดแบ่งปันความสวยกันด้วยน้าา
ยาปลอมเยอะไม่หน้าเสี่ยง พวกนี้เป็นtoxinหากเจอlotมีปัญหาก็ไม่คุ้มค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้