เจ้าของ: sunny_ufo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] จมูกเกาหลี กับ คุณหมอพิชาญศักดิ์ V-Plast Cilnic บางแสน

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-30 21:42:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ garulabue ตั้งกระทู้

ที่กล่าวมา ถูกทุกข้อ หลังทำจมูก ก้เริ่มภารกิจต่อ คือ ทั้งเหลากราม ยุบโหนกแก้ม และเสริมคาง ประมาณ ย่างเดือนที่ 3 ถึงพูดชัดเต็มที่ อ้าปากได้กว้างขึ้น และผลข้างเคียงช่วงแรก คือ ปวดหัวมาก แต่ดี ที่ส่วนมากเป็นตอนกลางคืน ส่วนเสริมคาง ก้เริ่มหลังจาก เหลากรามและยุบโหนกแก้ม ได้ 3 เดือนพอดี คุณหมอบอกว่า จะได้หายบวมพร้อมกัน
เหลากราม ตอนทำรู้สึกตัวมั๊ยค๊ะ
จมูกกี่เดือนแล้วคะ
สวยมาก ๆ เลยคร๊าา  เห็นแล้วอยากไปทำบ้างจัง
Oho!!!! ของเขาดีจริง
เหมือนเห็น ใน youtube เลยอ่ะครับ

แสดงความคิดเห็น

แล้วตอนนี้เป็นยังไงอ่ะ ไม่เห็นมีคลิปรอบ 2 เลยอ่ะ  โพสต์ 2011-12-23 15:11
ใช่ๆ จร้า  โพสต์ 2011-12-22 15:54
อยากทำบ้างจัง ทำทั้งหมดที่หมอคนเดียวกันใช่ไหมค่ะ แล้วทำพร้อมกันทีเดียวเลยหรือเปล่าค่ะ

ทำจมูกก่อน ต่อด้วย เหลากราม+ยุบโหนกแก้ม และคาง+Vline+Lift  โพสต์ 2011-12-22 15:55
สวยจังเลย อยากเห็นรูปตอนนี้ค่ะ กำลังจะไปทำที่นี่เหมือนกันค่ะ
รอชมรูปครับบ
สวยมากคะ คลีนิคอยู่ตรงไหนอะคะ
สวยมากคะจมูก
สวยมากค๊า ว่าจะเข้าไปปรึกษาอยู่เหมือนกัน
น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หน้าคุณซันก่อนทำก็สวยอยู่แล้ว.ค่ะ.......ทำตาสองชั้นโตๆ  กับเสริมจมูก...แค่นี้ก็สวยเริด.แล้วคะ..
ชอบโหนกแก้มของคุณซันก่อนทำ...มากคะสวย.....เขามีเสริมโหนกแก้มรึปล่าคะ...(ปัจจุบันคุณซันก็สวยอีกแบบคะ)
เดิมก็สวยอยู่แล้วยิ่งทำยิ่งสวย
ที่ วีพลีสมีคุนหมอกี่ท่านหรอค่ะ

แล้วของพี่ทำจมูกกับคุนหมอท่านไหนหรอค่ะ

ทำออกมาสวยมากๆ เลยค่ะ

มีท่านเดียวจร้า ก้คือคุณหมอวี ที่ใครๆ ก้รู้จักนั่นแหล่ะค่ะ  โพสต์ 2012-3-16 18:05
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 18:01:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังจากทำจมูก ก้ต่อด้วยเหลากราม+ยุบโหนกแก้ม และก้เสริมคาง ตอนนี้ก้ไม่มีคำบรรยายใดๆ แล้วเจ้าค่ะ ก้ดูตามภาพเลยละกัน จร้า...

เปิดหน้าผากสวยกว่าไว้หน้าม้านะคะ
96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-24 20:24:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่างๆ ก้เลยอัปรูปสวยๆ มาให้ดูกันจร้า....

ป.ล.ถ่ายกะเด็กๆ ที่ทำงานเจ้าค่ะ อิอิ
สวยค่ะ เกาหลีมากจริงๆ อยากได้แบบนี้บ้าง แต่ไม่ทันแล้ว TT
อยากทำบ้างงง สวย
เค้าใช้กระดูกหูของเราหรอ แล้วเค้าเอาไปทั้งสองข้างมั้ยอ่ะ หูเราจะแหว่ป่าว หุหุ อันนี้แอบคิดไปเองน่ะ
แต่ว่าเจ้าของกระทู้ สวยมากเลย ไม่รู้จะบอกยังไง เราก็อยากได้แบบนี้บ้างอ่ะ
เกาหลีเลยค่ะ น่ารักมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้