ดู: 256|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กล้าได้ กล้าสวยด้วยการเสริมจมูก โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อก่อนคิมเป็นคนที่ไม่มีดั้งแถมปลายจมูกยังดูบานๆแต่ก็ยังไม่มาก แต่เวลาจ้องมันก็ดูออกอะว่ามันบาน 555 ก็เป็นแบบนี้มาตั้งแต่เกิดแหละค่ะแต่ตอนนั้นก็ไม่เคยคิดจะทำอะไรนะคงเป็นเพราะเรายังเด็กอยู่ด้วยมั้งแล้วก็ยังไม่รู้จักพวกศัลยกรรมด้วย แต่พอโตขึ้นโลกมันเปิดกว้าง เพื่อนเริ่มเยอะและเพื่อนๆเริ่มหันไปสนใจเรื่องศัลยกรรมกัน คิมเองก็เริ่มสนใจค่ะเพราะเห็นหลายคนทำออกมาแล้วมันดีอะ บางคนคือทำอย่างเดียวก็สวยเป๊ะแล้วอะ จะไม่ให้สนใจได้ยังไงง 555 แต่เอาเข้าจริงก็มีแอบกลัวบ้างนะเพราะเวลาที่คิมดูรีวิวมันก็จะมีพวกเคสหลุดหรือไม่ประสบความสำเร็จในการทำศัลยกรรมก็มี...

ก่อนทำจมูก

ก็เลยแอบกลัวอยู่เหมือนกัน เลยคิดว่าถ้าจะทำทั้งทีก็ขอแบบปลอดภัยแล้วก็สวยในครั้งเดียวไปเลย แล้วตอนนั้นเพื่อนคิมเพิ่งไปทำมาพอดีเล้ยยย คิมเลยถามข้อมูลจากเพื่อนก็ได้ข้อมูลเพียบ 5555 เพื่อนแนะนำให้ไปทำที่เดียวกันคือรพ.เลอลักษณ์ค่ะ ส่วนตัวก็มองที่นี่ไว้บ้างหลังจากที่ไล่ดูรีวิวมาอะค่ะ พอเพื่อนมาคอนเฟิร์มก็เลยมั่นใจมากๆจนกดเบอร์โทรไปจองคิวเลยค่ะ คิวเลือกหมอกิตติศักดิ์หมอเดียวกับที่เพื่อนคิมทำมาเลย หลังจากนั้นก็เตรียมตัวเตรียมใจไปขึ้นเขียงเลยจ้าาา 5555

ก่อนทำจมูก

รูปนี้หลังจากที่ทำเสร็จวันนั้นเลยค่ะ จมูกโด่งขึ้นมาทันตาเห็นเลยอ่า ทรงจมูกสวยเนอะ แห่ะๆ คิมเลือกทรงจมูกปลายหยดน้ำ มันก็จะโด่งพุ่งสโลปสวยหน่อยๆอะเนอะ 5555 พอทำเสร็จกลับไปบ้านคิมรีบประคบเย็นก่อนเลยเพราะกลัวจมูกบวม 555

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 3วัน

จมูกบวมน้อยมากๆ หมอมือเบามากเลยค่ะนี่พูดเลย...และนอกจากจะต้องประคบเย็นบ่อยๆแล้วนั้นก็ต้องนอนหมอนสูง ทานยา งดอาหารทะเล แสลง หมักดองด้วยนะคะ อย่าเผลอไปทานนะ พังแน่ๆ ฮ่าๆๆ

พอจมูกเข้าที่แล้วมันก็จะประมาณนี้แหละค่าาา เริ่มแต่งหน้าได้แล้ว แล้วก็จะแต่งแนวไหนก็ได้เพราะสวยหมด 555 ก็พูดไปค่าาา แตมันโอเคมากเลยอ่าเพราะจมูกมันโด่งกว่าเดิมเห็นได้ชัดเจนมาก เพื่อนบางคนทักว่าหน้าเปลี่ยนเลยก็มี เพื่อนบอกว่าเมื่อก่อนดั้งแหมบมาก เดี๋ยวนี้จมูกโด่งแล้วดูหน้าเปลี่ยนเลยสวยขึ้นด้วย เขินจุงงง 5555 >>> คิมขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาอ่านและติดตามนะค้าาาา

จมูกโด่งสวยเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้