ดู: 1684|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากหนาแค่ไหนก็ไม่หวั่นเพราะชั้นมาทำ(ปากกระจับ)ที่ “เลอลักษณ์” แล้ว

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าเราชื่อโอ๋น้าาา เห็นหน้าสวยแน่นแบบนี้ทำมาแล้วเด้อจ้าาาา 5555 แต่วันนี้จะมารีวิวปากกระจับค่ะ จะบอกว่าเมื่อก่อนเป็นคนปากหนามาก แล้วปากก็ไท่ได้เป็นกระจับได้ทรงแบบตอนนี้เราก็เลยอยากทำเพราะอยากได้ปากเซ็กซี่แบบพี่อั้มอะไรประมาณนี้ 5555 แต่เดี๋ยวมาดูก่อนทำหลังทำกันค่ะ จะมาแบบไวและไปแบบไวมากเพราะไม่รู้ว่าจะบรรยายอะไรดี คือบับพูดไม่ค่อยเก่งแต่รักหมดใจอะค่ะ 55555

ก่อนทำปากกระจับค่ะ มีความหนามากกก แบบก.ไก่ล้านตัวไปเลย ส่วนความกระจับนั้นไม่มีเลยจ้าาา เห็นแล้วก็ตลกตัวเอง 555 แต่เดี๋ยวจะสวยให้ทุกคนดูค่าาาา 

หลังทำทันทีค่ะ มีความปากเจ่อนิดๆบวมหน่อยๆ 5555 ก็ประคบเย็นและงดอาหารแสลง ของหมักดอง ของทะเล แอลกอฮอล์วนปายยยย มีขี้ผึ้งให้ทาด้วยนะคะ ดีงามๆ

หลังทำ 1 วัน

วันที่ 5 ปากหายบวมละจ้าาา

วันที่ 10 แล้วววว

หลังทำ

จะบอกว่าปากเป็นกระจับสวยมากกกก ชอบมากกก ดูจากในรูปก็รู้ว่าแซ่บแค่ไหน มีความจือปากด้วยเป็นไงล่ะ 5555 ก็ทำมาอะเนอะต้องทำให้คนอื่นรู้นิดนึงว่าเราทำมาแล้ว อิอิ.....ขอนิดนึงก่อนจบรีวิว จะบอกว่ารพ.เลอลักษณ์สวยมากเลยค่ะอย่างกะรีสอร์ทเลย ชอบมากๆ ส่วนห้องผ่าตัดก็สะอาดปลอดภัยดีมากเลย ไม่ต้องกังวลอะไรเลยด้วย เริ่ดมาก อยากสวยมาที่นี่ได้ค่ะ บอกต่อๆ

ปากสวยค่ะ ได้รูป
สวยขึ้นเลยค่า
ปาเป็นรูประจับสวยค่ะ
ปากได้รูปเซ็กซี่ค่ะ
ปากสวยเป็นระจับจ้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้