ดู: 367|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากสวยก็ต้องลงทุนเพิ่ม(จมูก)กันหน่อยยย by โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมจมูก

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้ขอแว๊บมารีวิวเสริมจมูกเป็นสตอรี่สั้นๆให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะคะ เราจะไม่เวิ่นเว้อจนเกินไปเนอะ 5555 คืองี้ค่ะเรื่องมันมีอยู่ว่าเมื่อก่อนเป็นคนที่ทรงจมูกไม่สวยย ไม่เข้ากับหน้าเท่าไหร่ อีกอย่างช่วงสันจมูกนี่จะมีน้อยมากๆ จนวันหนี่งได้ตัดสินใจว่าจะทำ ก็เลยเลือกรพ.เลอลักษณ์ สะอาดปลอดภัยได้มาตรฐาน และนี่เป็นเหตุผลที่เลือกค่ะ

เราเลิอกทำทรง Mantis ทรงนี้เริ่ดสำหรับเรามาก ทำออกมาแล้วเข้ากับหน้าสุดๆเลยขอบ๊อกกกก ว่าแล้วก็เดี๋ยวตามมาดูกันค่ะ บอกแล้วว่าไม่เวิ่นเว้อ 555

อันนี้ก่อนทำ มันก็จะแบนๆไม่เข้ากับหน้าหน่อยๆ

รูปนี้หลังทำได้ 1 วันค่ะ ตึงๆบวมๆนิดนึง แต่ก็สบายมาก แค่นี้ไม่เกินใจ เนี่ยยย

หลังทำได้ 3 วัน

ที่จมูกดีได้ขนาดนี้เพราะปฏิบัติตามที่หมอบอกทุกอย่างเลย คือนอนหมอนสูงๆ กินยา ประคบเย็น อันนี้ช่วยลดอาการบวมได้ อีกอย่างคือให้งดกินอาหารทะเล อาหารแสลง ของหมักดองทุกชนิด เหล้าเบียร์แอลกอฮอล์ก็ด้วย เหมือนเยอะเนอะ แต่นิดเดียวแหละค่ะ

หลังทำได้ 7 วัน

และนี่คือ 30 วันแห่งการเสริมจมูกค่ะ ไม่ง่ายเลยที่จะทำใจได้ แต่มันก็ไม่ยากเกินใจเราหรอกค่ะถ้าคิดอยากจะสวยจริงๆ นี่เพราะความอยากสวยอยากเปลี่ยนแปลงเลยนะเนี่ย ถือว่าคุ้มแหละประสบความสำเร็จค่ะ มีแต่คนชมเยอะแยะเลย ปลื้มมากกกกก. ไปก่อนนะค้าาาา

พุ่งมาก เข้ากับหน้าเลยค่ะ
จม฿ูกเป็นสัน สวยเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่า จมูกก็โด่งสวยย
จมูกเป็นสันมากค่ะ เริ่ดดด
ทรงสวยมาก เริ่ดค่ะ
พุ่งสวยค่ะ
จมูกพุ่งสวยเลยค่ะ
หน้า่เปลี่ยนดูเด็กลงค่ะ
หน้าเปลี่ยนสวยจ้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้