ดู: 627|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] กรีดตาสวยๆเพื่อเพิ่มระดับความมั่นใจให้กับตัวเอง…รพ.เลอลักษณ์...

[คัดลอกลิงก์]
หว้านะคะ วันนี้หว้าว่างๆแล้วนึกได้ว่าตัวเองไปทำศัลยกรรมตามาเลยอยากจะมาแชร์ให้เพื่อนๆได้ดูกัน ที่หว้าตัดสินใจเอามาแชร์เพราะดีจริงๆค่ะ ไม่เจ็บไม่ทรมานอย่างที่ตัวเองคิดเลย 5555 หว้าไปทำตาที่รพ.เลอลักษณ์มา อยู่แถวพระราม 5 นี่เองค่ะ เป็นรพ.ใหญ่มากเลยสวยด้วย ตอนแรกหว้าคิดว่าเป็นรีสอร์ทหรือโรงแรมอะไรแบบนี้ แต่แอบถามเจ้าหน้าที่ที่นั่นก็ได้ความว่า ที่นี่เป็นรพ.มาตั้งแต่แรกแล้ว คือแบบตกแต่งได้สวยมากกก ทั้งภายในและภายนอก 5555 มาเข้าเรื่องศัลยกรรมต่อดีกว่า...ที่หว้าตัดสินใจทำตาก็เพราะว่าเมื่อก่อนเป็นคนตาชั้นเดียวค่ะหรือสองชั้นก็ไม่รู้นะเพราะเหมือนมันหลบในอ่า ฮ่าๆๆ เลือกรพ.นี้เพราะเพื่อนๆมาทำเยอะแล้วก็แนะนำมา อิอิ

หว้าเลือกทำตาแบบกรีดยาวค่ะ หว้าชอบแบบกรีดยาวอยู่แล้วเลยจัดไปอย่าให้เสีย 55555 พอถึงวันทำบอกเลยว่าใครอยู่ ณ จุดนั้นจะต้องแอบกลัวแบบหว้า หว้านี่มือเย็นเลยอะสงสัยจะตื่นเต้นจัดเลย พอได้เข้าห้องผ่าตัดเท่านั้นแหละ ยิ่งกว่าเดิมอีกแต่พอได้คุยกับหมอก็ผ่อนคลายขึ้น หมอก็ชวนคุยก็ถามประมาณว่าอยากได้แบบไหน ไม่ต้องกลัวเจ็บ บราๆ หว้าบอกอย่างเดียวเลย ขอสวยๆปังๆค่ะหมอ หมอยิ้มแล้วก็จัดให้เลย 555

ไม่พูดเยอะ รูปนี้หว้าทำมาได้ 5 วัน บวมนิดหน่อยเล็กน้อยถึงปานกลาง อิอิ หว้าให้เจลประคบเย็นคอยประคบบ่อยมากมันก็เลยไม่บวมมากค่ะ เพื่อนหว้าบางคนนี่แบบ โอ้โหนึกว่าลูกมะนาว 5555 โชคดีของหว้าไปปปปป นี่หมองดอาหารแสลงด้วยนะคะ อดส้มตำปูปลาร้าไปดื้อๆ 1 เดือน งดแอลกอฮอล์ด้วย ของทะเลก็ต้องงด เพื่ออะไร? เพื่อความสวยและความปลอดภัยของเรานั่นเองงง คริคริ

หลังทำ 1 อาทิตย์

อันนี้แค่ 1 อาทิตย์นะคะเนี่ยยย ยุบบวมไวมากกกก ไม่เสียแรงที่หว้าดูแลรักษาเป็นอย่างดี แห่ะๆ พอเริ่มหายก็เริ่มแต่งหน้าแต่งตาได้แล้วค่ะ แต่งอ่อนๆไปก่อน ไว้หายดีจะจัดเต็มระบบไปเล้ยยยยย ^_^

หลังทำ 13 วัน

นี่เลยยยย เริ่มเข้าที่มากกว่าเดิมขึ้นเยอะมากกกก กำลังสวยเลยเพื่อนๆชมใหญ่เลย หว้าน่าจะทำได้นานแล้วนะดูหน้าหวานขึ้นเยอะเลย อิอิ เขินๆชมตัวเอง เอ้ยเพื่อนชม 555 อีกอย่างที่หว้าต้องบอกทุกๆคน คือหว้าขออภัยในความรูปน้อยนะคะ ไว้เดี๋ยวจะมาอัพใหม่เน้ออออ 

ชั้นตาสวยมากๆเลย เสริมคางอีกหนอ่ยปังมากกก
ชั้นตาสวยมากเลย
ชั้นตาสวยมากเลยยยย
ชั้นตาสวยมาก หน้าดูหวานเลย
ชั้นตาสวยมากเลย
ชั้นตาสวยครับ ดูเป็นสาวหวานขึ้นมาเลยครับ
ชั้นตาสวยชัดเจน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้