ดู: 1383|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตัดแต่งหนังตาบน+เสริมจมูก Idol nose โดย คุณหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีพี่น้องชาวไทยทุกคนวันนี้วูดดี้จะมานำเสนอกระทะโคเลียคิง เห้ยไม่ใช่ ผิดงานแล้วเรา55555 สวัสดีค่ะเราชื่อลิสอง เรียกชื่อเล่นสั้นๆว่าสองนะคะ วันนี้จะมาช็อป ชิม ชิว แหนะบอกว่าอย่าเล่น จะมารีวิวแชร์ประสบการณ์การทำจมูก+ตัดแต่งหนังตาบนของสาวน้อยตัวเล็กๆตาดำๆคนหนึ่ง ให้เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง ชาวศัลยกรรมได้เข้ามาอ่านกันค่าาาา ก่อนจะไปดูหลังมาดูใบหน้าอันสวยงามก่อนทำดีกว่าค่ะ

เป็นยังไงล่าาาา ตะลึ่งในความสวยของเราเลยทีเดียว ตากับจมูกดูเข้ากั๊นเข้ากันน ตานี่ไม่มีเลยสักชั้นเดียวก็ไม่มี งงใจใยใยสุดๆว่ามันหายไปไหนหม๊ดดดด ส่วนจมูกก็...อื้อหือ มันจะใหญ่ไปไหนนน ใหญ่ไม่เข้ากับใบหน้าเอาซะเล้ยยย ปวดหัวปวดใจไปหมด แบบนี้ไม่ให้ทำนี่ไหวหรอคะ ใครไหวไหนบอกสองสิ้คะ นั่นแหละค่ะเพราะว่าไม่ไหวเลยต้องเพิ่งโซเชียล ไม่ใช่อะไรนะคะ เอาไว้เปิดดูเพจ ดูเว็บศัลยกรรมทั้งหลายแหล่ ดูมาเป็นหลายเว็บหลายๆเดือนหลายๆปี(ปีนี่ยังไม่ถึง555) ก็ยังไม่พร้อมเพราะยังไม่เจอที่ที่ถูกใจ แต่มันก็มีแหละแต่ขอดูให้ละเอียดกว่านี้ก่อน ดูคนมาfeedbackก่อนว่าจะมีคนมารีวิวเยอะขนาดไหน ดูได้ไม่นานหรอกค่ะประมาณเดือนสองเดือนก็ตัดสินใจทำเลยค่ะ ไม่ได้โทรติดต่อนะคะ แต่เข้าไปที่รพ.เลยค่ะ อยากทราบรายเอียดแบบละเอียดยิบ ไม่อยากโทรมันเปลืองค่าโทรศัพท์(งกได้อีก)55555 ก็เข้ามาติดต่อสอบถามปกติค่ะ จะมีผู้เชี่ยวชาญมาคอยแนะนำ พูดดีมากเลยนะคะ ความรู้นี่ได้มาเพียบเลย คุยเสร็จทำไรเสร็จก็รอเลอกจ่ายเงินรับยา หลังจากนั้นก็ไปห้องผ่าตัด เดี๋ยวเอารูปหลังทำมาให้ดูแก้เบื่อก่อนนะคะ ค่อยเม้าส์ให้ฟังต่อตอนท้าย อิอิ

หลังทำทันที

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 5 วัน

ชั้นตาเริ่มเข้าที ความบม รอยช้ำทั้งตาและจมูกเริ่มหาย

9 วัน แต่งหน้าได้แล้วค่ะ ออกงานเต้นพอดิบพอดี ปังกว่าใครเพื่อนเลยนะขอบอกกกก ใครสวยใครรวยใครเด่น ใครเต้นเก่งๆอะขอให้ยกมือขึ้นนน แร๊ปไปอี้กกก

หลังทำ 21 วันนะคะไม่ใช่เดือน 5555 รู้สึกว่าตัวเองสวยขึ้น เป๊ะขึ้น ออกไปไหนก็มีความมั่นหน้ามั่นใจมากขึ้น ถึงตอนนี้ใครจะว่ายังไงก็โนสนโนแคร์แล้วค่ะ แค่นี้ก็พอใจแล้ว แค่นี้ก็สวยเป๊ะปังแล้ว ไม่ขออะไรเพิ่มแล้วค่ะ ถ้าจะมีทำอีกก็ขอคิดดูก่อนยาวๆเลยค่ะ ว่าจะทำอะไรดี 55555

โอ้โห 1 เดือน งามแท้งามหลาย อวยตัวเองไปอี้กกก 5555 เดี๋ยวบอกก่อนเลยว่ารพ.ที่เลือกทำคือรพ.เลอลักษณ์ค่ะ ทำกับหมอวีรวุฒิ ที่ทำก็มีตัดแต่งหนังตาบนกับเสริมจมูกทรง Idol nose ทรงเน้นสันโด่ง ช้อบชอบบบ ส่วนรายละเอียดที่จะบอกคือก่อนผ่าตัดหมอจะฉีดยานอนหลับอย่างอ่อนให้เราก่อนแล้วค่อยฉีดยาชา ใช้เวลาประมาณ 40 นาทีในการผ่าตัด ส่วนวิธีการดูแลคือ ต้องนอนหมอนสูงประมาณ 7 วัน ทานยาลดบวมตามที่หมอสั่ง คอยประคบเย็นบ่อยๆ(อันนี้ก็ช่วยได้เยอะ) ที่สำคัญควรลดอาหารแสลงทุกชนิด แอลกอฮอล์ก็ด้วยนะคะ
สำหรับสอง สองคิดว่าสิ่งสำคัญหลังจากที่ได้เสริมจมูกมานั้นไม่ได้อยู่ที่หมออย่างเดียวว่าจะทำให้จมูกเราออกมาสวยแค่ไหน แต่คือการดูแลรักษามากกว่าที่สำคัญกว่า ถ้าเราดูแลรักษาไม่ดีอาจจะทำให้จมูกที่เราเสริมมาผิดรูปผิดทรงหรือบิดเบี้ยวได้ แต่ถ้าเราดูแลดี เราก็จะได้จมูกสวยๆตามที่เราต้องการ หรือสรุปได้ว่า นอกจากหมอจะทำจมูกออกมาสวยได้รูปทรงแล้ว ถ้าเราดูแลเป็นอย่างดีจมูกก็จะออกมาสวยได้เช่นกัน
ชั้นตาสวยยย
ชั้นตาสวย ดูตาคมขึ้น
ชั้นตาสวยค่ะ ชอบๆ
สวยมากเลยค่ะ ดีแล้วทำพร้อมกันได้ดูแลทีเดียว
สวยมากเลยค่ะ
สวยยยย พอแต่งหน้าแล้วปังมากค่าาาาา ^^
สวยมากเลยค่ะ แต่งหน้าก็แซ่บเลยยย
ชั้นตาสวยมากๆเลยค่ะ
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
สวยแซ่บกว่าเดิมเลยค่ะ
ชั้นตาสวยมาก ชัดเจนดีค่ะ
หน้าเปลี่ยนมาก ดูคมสวย
หน้าเปลี่ยนสวยค่ะ
ชั้นตาสวยค่ะ ตาหวานด้วยอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้