ดู: 20125|ตอบกลับ: 78
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูหมอแซ่ะร่องจมูก ตอนเสริมจมูกกันครับ

[คัดลอกลิงก์]

เสริมจมูก  (youtube)
Credit: youtube.com

แสดงความคิดเห็น

ดูไว้เพื่อเป็นวิทยาทานค่ะพี่หน้าตาเข้มจังหล่อดีด้วย  โพสต์ 2011-3-12 05:53

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมอทำแรงไปมั้ยเนี่ยยยย ???

ผ่านมาละ ตอนนั้นก็ไม่รู้เรื่องหรอก แต่รู้สึกว่าโดนทำแบบนี้แหล่ะ อ๊ากกกก
ตื่นเต้นๆ  ^^   อีก 5 วันไปทำละ
น่ากลัวอ่ะตอนโดนทำ
อ๊ากกกกกกกกกก
หมอไหนเนี้ยทำแรงเกิน
อ่อย ทำไปได้ และเราผ่านมาได้ยังไงเนี้ย
อีกสองวันไปทำ
ตอนแรกเห็นถึงกับอยากเลิกทำเลย

๕๕๕
หมอทำแรงมากอ่ะ น่ากลัว
จะเป็นลมค่ะ หยุดแค่วิที่45 ค่ะ ใครดูจบ 1 นาทีขอคาราวะ
ตอนเราทำเราหลับไม่รู้เรื่องค่ะ
หมอทำแรงแบบนี้สงสัยเขียวช้ำเยอะแน่นอน
หมอทุกคนทำแบบนี้หรอคะ  ดูแล้วกลัวเลย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 14:24:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นั่งดูคลิปไป ทานข้าวไปครับ
อิอิ
ตอนนั้นโดนยังงี้หรอเนี้ยยย อยากกรี้ดดด 555+  
แว้กกกกกก
หวาดเสียวจัง
กรี๊ดดดดด เพิ่งกระจ่างก็วันนี้ละคะ ดีนะที่เราไปทำมาก่อนที่จะได้ดูคลิปอ่ะ..ไม่งั้นให้หัวเด็ดหัวขาดยังไงก็ไม่ไป แน่ๆ..เหอะๆๆๆ
ขนลุก ดูแล้ว ไม่กล้าไปทำเลยอะ
น่ากลัวมาก

แสดงความคิดเห็น

หวาดเสียว ขนาดเราไปทำมาแล้ว ยังไม่กล้าดูคลิปเลย เหอๆ ๆๆ  โพสต์ 2011-3-4 13:46
อิอิอิ ถ้าเราดูก่อนหน้านี้ ก็คงไม่กล้าเหมือนกัน โอ้วววว   โพสต์ 2011-3-4 13:45
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้