ดู: 19064|ตอบกลับ: 155
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยกันโหวตแบบจมูกให้เปิ้ลหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กระทู้นี้อาจจะยาววปายยหน่vยย ไม่เหมาะสำหรับผู้ขี้เกียจอ่านทั้งหลาย แหะๆ ^^

ก่อนอื่นต้องขอ กราบสวัสดี พ่อ แม่ พี่ น้อง เพื่อนพ้องทั้งหลาย ฯลฯ (ทำยังกับจะหาเสียง...) 55+
เป็นสมาชิกเว็บนี้มาเกือบเดือนแหละ แต่ยังม่ะเคยตั้งกระทู้เป็นของตัวเอง...
ได้แต่อาศัยกระทู้ผู้อื่น โพสบ้าง เม้นท์บ้าง เมาท์บ้าง คุยบ้าง เป็นครั้งคราวววววววววว
วันนี้มีเรื่องเล่าสู่กันฟัง อันบังเอิญว่าเมื่อวานนี้ข้าพเจ้ามีโอกาสไปแถวๆ พระรามเก้า พอเหลือบไปเห็น ฟอร์จูนทาวน์.... ก็เลยลองเข้าไปเดินเล่น ชิวๆ แต่จุดประสงค์หลักคือไปเซอร์เวย์ คลินิกหมอเฉลิมด้วย อิอิ
เดินแบบมั่วๆ มาเจอคลินิกพอดี...แต่ประมาณว่าลังเลอ่ะ จะเข้าดีไหมหว่า???
และก็เหลือบไปเห็นพี่เอ ทาเคชิ ของเรา ว๊าววว ยังกะเจอดารา แหะๆๆ^^
ก็เลยตัดสินใจเดินเข้าไป... วันนี้โชคดีจิงๆ ไม่ได้เจอแค่พี่เอคนเดียว ยังได้เจอพี่โอม พี่โอเปิ้ล พี่ปลา น้องเซฟ น้องแบงค์ ฯลฯ (ตกใครไปหว่า?? จำชื่อม่ะได้ นู๋ขอโตดด - -“)
เห็นพี่ๆๆ แต่ละคน โอ้วมายก๊อดดดดด สมคำร่ำลือ ดั้งโด่งได้จัยกันจิงๆๆๆๆ
พี่โอม >>>> มาแก้คาง แต่จมูกพี่โอมก็โด่งมากมาย แต่ที่ได้จัยสุดๆ คือผิวพี่โอม ขาวววววมากกกกกก แอบเนียนกว่าผู้หญิงอย่างเราอีก (อิจฉาๆๆ แหะๆๆ)
พี่โอเปิ้ล >>>> โหๆๆ อันนี้แบบว่าโชคดีจิงๆ ที่ได้เจอ เพราะถ้ารอดูในเว็บนี้ คงม่ะได้มีโอกาสเห็นหน้าพี่แกแน่ๆๆ จมูกในตำนาน... อิอิ พี่โอเปิ้ลคุยสนุกมาก ฮาเขร้แตกเลยพี่ โดยเฉพาะระหว่างการสนทนา ท่าทาง มือไม้ หน้าตา พี่แกแอ็คติ้งสุดๆ ไปเลย เห็นแล้วตลกอ่ะพี่....
พี่ปลา >>>> จมูกพี่ปลาได้แค่สิบสองวัน แต่เหมือนคนทำมาแล้วเป็นเดือนๆๆ สวยๆๆๆ รับกับใบหน้าพี่มาก... แอบเหมือนสาวเกาหลี (ที่ผ่านการศัลยกรรมแล้ว...อิอิ)
น้องเซฟ >>>> เห็นเค้าเรียกกันว่า “เชฟชคุณ” มาจาก นิชคุณ (อีกแล้ว) วันนี้เซฟมาแก้หมูก บอกได้คำเดียวว่า น่ารักมากมาย แอบเหมือนนิชคุณนะเนี่ย...
น้องแบงค์ >>> ขอบคุณที่กลับพร้อมพี่นะจ๊ะ (กลับเป็นเพื่อนกัน^^) และก็ขอบคุณสำหรับโทรศัพท์ที่โทรมาบอกว่ามีคนอยากแลกคิววันที่ 24 นี้ ขอบคุณจิงๆๆ จ้า (น้ำตาจะไหล เพราะความดีใจ ที่จะได้ทำ)
ส่วนคนอื่นๆๆ ตอนนี้ขอยังม่ะพูดถึงละกันน่ะ อิอิ
เรามาเข้าเรื่องกันดีกว่า (เอ๊...หลายคนบอกว่า “เฮ้ย!!!! นี่ยังม่ะเข้าเรื่องอีกหรอ”) 555+ ยังค่ะๆๆ
ที่เล่ามาเมื่อต่ะกี้ มีแต่น้ำทั้งน้านนนน อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 11:25:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนื้อเรื่องจิงๆๆๆ ก็แค่อยากจะให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในเว็บช่วยกันโหวตแบบจมูกให้เปิ้ลหน่อย ได้ฤกษ์จองคิวทำกับหมอเดือนตุลาฯ โน้นนน แต่อยากทำก่อนรับปริญญาซักสองสามเดือน (รับพฤศจิกาฯ ค่ะ)
ที่อยากให้ช่วยๆ โหวตกันให้หน่อย ก็เพราะว่าวันพุธหน้า เปิ้ลจะเข้าไปหาคุณหมอ แล้วจะเอารูปพวกนี้ไปให้คุณหมอดูด้วยค่ะ แต่...ด้วยความแบบว่าอาย “หนังหน้า” ตัวเอง กลัวเอาไปแล้ว...ม่ะเข้ากะหน้าบานๆๆ อย่างเรา - -“ เลยอยากเอามาปรึกษาเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในเว็บกันก่อน หรือถ้าใครมีความคิดเห็นยังไง ก็โพสกันได้เลยน่ะค่ะ ม่ะต้องกลัวเจ้าของกระทู้เสียจัย~!!! เพราะเตรียมรับการโจมตีมาเรียบร้อยแล้ว^^

กติกาการโหวตนะค่ะ^^
คนหนึ่งโหวตได้มากกว่า 1 หมายเลขขึ้นไปค่ะ..... สำหรับผู้ที่โหวต แล้วตรงกับแบบที่หมอคาดว่าจะสามารถทำให้รับกับใบหน้าบานๆๆ ของข้าน้อยได้ รับรางวัลไปเลยค่ะ^^ เป็นกิ๊ฟวาวเชอร์ จากร้านข้าว(รถเข็ญ) หน้าปากซอยเปิ้ล....5555+  สามารถนำไปแลกซื้อ ข้าวเปล่า 1 จาน กับ ขาไก่ทอด 1 ขา (ลดไปเลย 50%) ฟรีบริการน้ำเปล่าด้วยตนเอง เอิ๊กๆ ช่วยกันโหวตเยอะๆ นะค่ะ อิอิ

ปล.
- ที่บอกว่าจะไปคุยกะหมอนพรัตน์ เลยไม่ได้ไปเลยค่ะ เห็นจมูกพี่ๆๆ ที่นี่ แล้วเกิดกิเลสขึ้นมาทันที ติดสินใจทำที่นี่เลยค่ะ (อันที่จิงก็เปงสาวกหมอเฉลิม แต่คิวยาวอ่ะนะ) ก็เลยโทรไปหาหมอเพื่อยกเลิกนัด
- ขอยืมรูปพี่ตี้ มาจากกระทู้พี่นะค่ะ เอามาเป็น my idol ค่ะ อิอิ ม่ะว่ากันน้า....
- แบบเยอะไปมั๊ยเนี่ย~!!! แบบว่าชอบหมดเลยอ่ะค่ะ แหะๆ^^
- ได้คิวแล้วคร่า จาก14 ตุลาฯ มาเป็น 24 กรกฎาฯ แทน ดีใจค่ะ แบบว่าดีใจมากที่จะได้ทำเร็วๆ ขอบคุณน้องแบงค์อีกครั้งละกัน ม่ะรู้ว่าวันที่พี่ไปทำ น้องแบงค์จะไปเปงกำลังใจให้พี่ได้ป่าว?? อิอิ

นี่เป็นรูปเปิ้ลค่ะ (เพิ่งเคยตั้งกระทู้เองเป็นครั้งแรก ภาพใหญ่ไป อภัยให้ด้วยน่ะค่ะ^^)
ปล. ไหว้พระสวดมนต์ก่อนดูนะ เด่วผีเข้า อิอิ

แถมๆๆ อีก เอาแบบว่าเห็นหน้าบานๆๆ กันชัดๆๆ และก็ดั้งแมบๆๆ ชัดๆๆ กันไปเรย 5555+

และนี่คือรูปจมูกในดวงใจของข้าน้อย อิอิ

ปล. ช่วยกันโหวตเยอะ น่ะค่ะ ของรางวัลรอคุณอยู่ 555+ (จะมีใครอยากได้มั๊ยเนี่ย~!!!) เอิ๊กๆๆๆๆ
555
มีกระทู้ของตัวเองซักทีนะครับพี่เปิ้ล
เรื่องคิวไม่เป็นไรนะครับ มีอะไรก็ต้องนึกถึงกันใว้ก่อน
รับปริญญาทั้งที อยากให้ได่้สวยสมใจครับ

ส่วนเรื่องแบบนี่ แบงค์ว่าให้พี่ๆเค้ามาเลือกดีกว่า
ผมดูจมูกผู้หญิงไม่เป็นอะครับ
ยังไงก็ใจเย็นๆนะครับ ไม่ต้องตื่นเต้น
เดี๋ยววันพุธนี้ เจอกันครับ

ส่วนเรื่องวันทำ ดูอีกทีนะครับ ถ้าว่างเดี๋ยวจะไปเป็นกำลังใจให้
พี่ชอบเบอร์ 2.3.4 อ่าเปิ้ล
แอบ โหวต น้องแพนคับ

เพราะชอบน้องเค้าเป็นการส่วนตัว คิคิ
ส่วนบอบชอบแบบ 2 กะ 6 และ 12 คัฟ

2 x 6 =12

อิ อิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 11:45:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ มีคนมาช่วยเราโหวตแล้ว เย้ๆๆๆ

ขอบคุณนะค่ะพี่ๆๆ มีคำแนะนำเพิ่มเติมยังไง โพสกันได้เรยนะค่ะ

เปิ้ลได้คิวทำวันที่ 24 นี่แล้ว ตื่นเต้น ดีใจ บอกม่ะถูกๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 11:48:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซี โหวตน้องแพน แล้วดูหน้าน้องเปิ้ล!@$%@#

จะรับกับใบหน้านู๋ม่ะเนี่ย~!!!!!!

จากแพนเค้ก จะกลายเปง แพน = กระทะ หรือป่าว??

บานหนักกว่าเดิมอีกนะนั่น ถ้าเป็น แพน (กระทะ) อ่ะนะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 11:50:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ่อ พี่โอเปิ้ลค่ะ "แชยอง" ที่พี่โอเปิ้ลบอก...

แบบว่า แชยองไหนอ่า??? "ฮัน แช ยอง", "อี แช ยอง", "อึม แช ยอง", "ลี แช ยอง"

เอ่อ....ม่ะรู้ มัน "ยอง" ไหนแน่อ่ะค่ะ ม่ะแน่ใจ งิงิ
2กะ 4 อ่ะเปิ้ล เปิ้ลน่าจะทำออกมาได้ใกล้ที่สุดนะ เท่าที่ดู
ซี โหวตน้องแพน แล้วดูหน้าน้องเปิ้ล!@$%@#

จะรับกับใบหน้านู๋ม่ะเนี่ย~!!!!!!

จากแพนเค้ก จะกลายเปง แพน = กระทะ หรื ...
ต้นฉบับโพสโดย pokpokko เมื่อ 2009-7-12 11:48

หน้าน้องแพนก็ไม่ได้เรียวเล็กนะคับ

ไม่งั้นเค้าจะเรียก นางเอกหน้าซาลาเปาเหรอ

แต่ก็มีเสน่ห์มากมายคับ

หน้าบานๆ ได้ดั้งโด่งๆ ก็จะทำให้หน้าดูเล็กได้นะคับเปิ้ล

จากประสบการณ์ตัวเอง  อิอิ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 12:11:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2กะ 4 อ่ะเปิ้ล เปิ้ลน่าจะทำออกมาได้ใกล้ที่สุดนะ เท่าที่ดู
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-12 11:58

ขอบคุณคะพี่ปลา ขอให้ทำออกมาใกล้เคียงที่สุดเรยละกัน

อยากสวยๆๆ อิอิ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 12:13:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าน้องแพนก็ไม่ได้เรียวเล็กนะคับ

ไม่งั้นเค้าจะเรียก นางเอกหน้าซาลาเปาเหรอ

แต่ก็มีเสน่ห์มากมายคับ

ห ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-12 12:01

จ้า..C ขอให้เป็นแบบนั้นอ่ะนะ ถ้าได้จมูก มันอาจจะทำให้หน้าอยู่มีมิติขึ้นหรือป่าว???

เลยทำให้ดูยาวขึ้น....หรือว่าเราคิดไปเอง 5555+

นี่ว่าจะไปดัดฟันด้วยนะเนี่ย... แต่รอก่อนแระกัน งิงิ
แก้ไขล่าสุด GoldenSnith เมื่อ 2009-7-12 12:15

เบอร์ 2 กะ 5 ก้อสวยน๊าคร๊า

เบอร์ 2 น่าจะเข้ากับหน้านะครับ
:)
รู้สึก 2 นี่นำขาดลอยเรยแฮะ
พี่เลือกเบอร์ 2 เท่านั้น ใจเดียวครับ:)
เลือกเบอร์ 3 กับ 4 ครับ

คนกันเอง
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 12:49:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่เอ พี่โอม แล้วก็คุณSka_Paradise และคุณGoldenSnith  น่ะค่ะ ที่เข้ามาโหวต

จิงด้วยสิค่ะพี่ปลา เบอร์สองแรงจิงๆๆๆ

ถ้าทำแล้วออกมาสวยเหมือนเบอร์สองก็ดีเลยซิค่ะ อิอิ

ปล. พี่เอ พี่โอม วันเปิ้ลไปทำ พี่ปลาบอกว่าอยากได้พี่ๆ คนไหนไปเป็นกำลังใจ ตามจิกไปได้เลย อิอิ

เลยอยากจะเปรยๆๆๆ ขอกำลังใจจากพี่ๆๆ น่ะค่ะ แหะๆๆๆ^^
แบบที่ หนึุงครับ พี่เปิ้ล

ไช่เลยๆ ๆ ๆ

:))) )
พี่กิต (จะจำได้ไหมเนี่ย บังอาจที่ลืม 55+)

ชอบแบบ 1,2 กับ 8 อ่ะครับ

คิดว่าน่าจะเข้าบุคลิกกับน้องเปิ้ลครับ
อยากไปเกาะขอบเตียงคุณหมอวันผ่านะเนี่ย
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 13:41:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ม่ะลืมหรอกค่ะพี่กิต แต่ม่ะวานม่ะได้ถามชื่อ อิอิ (แต่ตอนนี้รู้แร้ววว 555+)

ขอบคุณน้องเซฟ และก็พี่กิต ที่เข้ามาโหวตกันนะค่ะ

พี่กิต ทำตัวว่างๆๆ น้า...จะได้ไปส่งน้องขึ้นเขียง อิอิ^^
จินชอบ 2 กับ 5 ค่ะ

เพราะสันไม่ใหญ่มาก แล้วก็ดูไม่โด่งเวอร์ เห็นหยดน้ำชัดเจน ดูแล้วน่าจะเข้ากับหน้าอยู่นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้