เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
ใจจริงอยากไปมากๆค้าฟ  
เพราะว่ายังม่ายมีดั้ง แต่ปีหน้าม่ายพลาดแน่นอน
ว่าแต่ ของจองบัตรมีตติ้งของปีหน้า ...
ต้นฉบับโพสโดย yohan เมื่อ 2009-10-18 20:25

คนที่ยังไม่มีดั้งน่ามามากๆเลยครับ

เท่าที่ฟังจากคนที่มาโดยยังไม่ได้ทำอะไรเลย

ทุกคนไม่ผิดหวังเลยที่มา

โดยเฉพาะ คนที่ได้รางวัลศัลยกรรมฟรี
อืม !!  พี่เอน่ารักมากกกกกก  แอบซุ่ม มองคนนั้นที คนนี้ที คิคิ เห็นน่ะ 55
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-10-18 17:40

พี่เอก้อเปนแบบนี้อ่ากิวกิว
เปนเสือสาวจอมสุ่ม อิอิ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-10-18 20:51

อันนี้งาน ต้อนรับ NEW POWER 3 เหรอครับ ดาราเต็มงานเลย

ใครถ่ายรูปกะอิชั้นไปมั่ง ขอรูปมั่งนะคะ
พี่ๆค่ะ เมื่อวานขากลับ กิฟ มือถือหายค่ะ

ที่ขอเบอพวกพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนไป รบกวน pm มาบอกน้องอีกทีได้ไหมค่ะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-18 20:45

อ้าว..กิฟในห้องน้ำยังเมมเบอร์กะพี่อยู่เรย
ทำหล่นในห้องน้ำป่าวจ๊ะนู่ เด๋วพี่พีเอมเบอร์ไปให้นะ
สวย หล่อทั่งนั้นเลยค่ะ ไม่ได้ไป ไม่ว่าง ...กรำ เสียดาย  
จะมีอีกมั้ยอ่ะคะ ปีหน้าเลยหรอ ...
ต้นฉบับโพสโดย -petch- เมื่อ 2009-10-18 20:21

ยังไม่แน่เลยครับ

เพราะ จัดงานแบบนี้ เหนื่อยมากเลย
พี่ๆค่ะ เมื่อวานขากลับ กิฟ มือถือหายค่ะ

ที่ขอเบอพวกพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนไป รบกวน pm มาบอกน้องอีกทีได้ไหมค่ะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-18 20:45

หายได้ไงอ่ะ

ทำไมไม่มีใครแจ้งพี่เลย

พี่จะได้ประกาศหาให้ในงานเลย

ไม่เป็นไร ถ้าหายจริง

คงกำลังจะมีโชค
อ้าว..กิฟในห้องน้ำยังเมมเบอร์กะพี่อยู่เรย
ทำหล่นในห้องน้ำป่าวจ๊ะนู่ เด๋วพี่พีเอมเบอร์ไปให้นะ ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-10-18 20:51

หล่นบนเเทกซี่อะ ตอนไปเที่ยวกะพวกเพื่อนอะ ไปต่ออะค่ะ

เศ้ราใจมากกกกกกกกกกกกก
เหนื่อย แต่พอเหนทุกคนแฮปปี้ แบบเมื่อวาน ความเหนื่อยมันหายเรยเนอะคะ
อันนี้งาน ต้อนรับ NEW POWER 3 เหรอครับ ดาราเต็มงานเลย

12995
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-10-18 20:49

ไม่มาร่วมงานด้วยเหรอครับ

มาเอาหลังงาน 1 วัน
คำแนะนำ

วันหลังใครจะคุยกับพี่เอ ให้เตรียม โนตบุค ไปด้วย 1 เครื่อง
แล้วพิมคุยเลยครับ

รับรอง พี่เอคุยเยอะแน่ๆ
เหนื่อย แต่พอเหนทุกคนแฮปปี้ แบบเมื่อวาน ความเหนื่อยมันหายเรยเนอะคะ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-18 20:54

ก็คงประมาณนั้นแหละปลา

แต่ถ้าจะจัดอีก คงต้องคิดหลายสลบ

(ไม่ใช่หลายตลบ พี่หมายถึง คิดจนสลบ แล้วฟื้นมาคิดต่ออ่ะ)
แก้ไขล่าสุด n-shang เมื่อ 2009-10-18 21:04

แงแง.. นัทไม่ได้ไป
เสียดายที่ซู๊สสสสสสสสสสส
^
^
**กรี๊ดดดด++กรี๊สสสสสสๆๆๆๆ
โดโด้..โดโด้  

รูปถ่ายหมู่ที่เห็นในหน้าแรก

เป็นรูปของสมาชิกบางส่วนที่มาในงานเท่านั้น

ซึ่งถ่ายตอนท้ายๆงาน ความจริงมีคนมามากกว่านี้

และมีอีกหลายมุมหลายท่าน

ได้รูปแล้วจะมาลงให้ชมกันนะครับ
ถ่ายรูปม่ายขึ้นเลยอ่า
น่าเกลียดเจง ๆ โอเปิ้ลเนี่ยะ คริ คริ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-10-18 20:26

เหมือนพี่เลย ถ่ายรูปมา น่าเกลียดแท้ หน้าหมองคล้ำ ไม่ไหว
เหมือนพี่เลย ถ่ายรูปมา น่าเกลียดแท้ หน้าหมองคล้ำ ไม่ไหว
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-10-18 21:05

ทำไมแต่ละคนคิดว่า ตัวเองถ่ายรูปออกมาดูไม่ดี

พี่ว่า รูปหลายคนดูดีแล้วนะครับ

เพียงแต่ตัวจริงดูดีกว่าในรูปเท่านั้นเอง
หลายคนสงสัยว่า
ทำไมผู้ชายเยอะกว่าผู้หญิง
จริงๆแล้ว
ผู้ชายจะเดินไปเดินมามากกว่า
ผู้หญิงก็จะนั่งคุยอยุ่ที่โต๊ะ
เวลาถ่าย
เลย เหนแต่ผู้ชาย
เอีะ หรอืงาน รวมดาราหน้าใหม่ ข่อง 7 ครับนี่

ได้แอบควงพี่อชิด้วยแวบนึง ดีใจจัง งิงิ
หลายคนสงสัยว่า
ทำไมผู้ชายเยอะกว่าผู้หญิง
จริงๆแล้ว
ผู้ชายจะเดินไปเดินมามากกว่า
ผู้หญิงก็จะนั่งคุยอยุ่ท ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-10-18 21:08

มายืนยันเลย

เพราะ พี่ตั้งใจสังเกตุเรื่องนี้ตั้งแต่เริ่มงานแล้ว

ผู้หญิงมางานนี้เยอะกว่าผู้ชายแน่ๆ

และที่มากัน ส่วนมากก็สวยๆทั้งนั้นเลย

แต่ผู้ชายก็มางานนี้ไม่น้อยเช่นกัน

ที่สำคัญในงานมีตติ้งครั้งนี้มีคนมาร่วมงานกันทุกเพศ หลายวัย

มีตั้งแต่อายุ 4 ขวบ ถึง 50  เลย
ม่ายจริง พี่ชายน้องหน้าใส ขาว ปิ้งงงง มากเรย

น้องสิ สิวตึมมมม เเงๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-18 20:27

พี่ชอบที่เราแต่งตัวมะวานมากเลยน้า
โทรศัพท์หล่นเพราะว่านู๋มาววววอ๊ะป่าว.....
แล้วจะ pm ไปบอกเบอร์เน้อน้องสาว
ปีหน้าจะไปๆๆๆๆ
เห็นด้วยกะรีบน  วิ้งๆๆ ซะขนาดนั้น
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-10-18 20:30

จิงหรอ กิวกิว น่ารักที่สุดเยยอ่า จุ๊บ จุ๊บ
ว้าย ๆ  0pEL   ออกจะหล่อ มากมาย...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-18 20:30

ขอบคุณมากมายน้าเก๋

ปล.แอบชอบตาเก๋อ่า สวยมาก

นี่ขนาดไม่ขึ้นนะเนี่ยพี่โอเปิ้ล
ไม่รู้จะ หล่อยังไงแล้วครับ บบบ !
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-18 20:32

ดีแต่ชมคนอื่นน้า
ตัวเองนั่นแหละ
หล่อมาเองเลยน้านั่นอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้