เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[กระทู้ไร้สาระ] มาเล่นเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบกันครับผม..

[คัดลอกลิงก์]
เค้าคงไม่แคร์ หรือเบื่อที่จะรับฟังปัญหาของเรามั้ง
เราอาจจะเอาปัญหาไปให้เค้าคิดมากไป เค้าเรยตีตัวออกห่าง

ถาม ทั้งๆที่มีคนเข้ามาในชีวิตเราก็พอสมควร แต่เราก็ไม่คบใคร
เรา nice กับทุกคน แบบนี้เรียกว่า เราเลือก หรือเราเจ้าชู้
ตอบ  เรียกว่าเป็นคนน่ารัก  นิสัยดี  มีเวลาให้ทุกคนครับ
ถาม  คุณว่าผมหน้าตาเหมือนดาราคนไหน 5555
อ้อ...เพิ่งคิดออก

ตอบ เราว่าตัวเองเหมือน น้องกาย ลูกมาช่า จริงๆนะ :-D เขินใช่ป่ะ จริงๆ Confirm

ถาม ทำไมคนไทยชอบทำปากบาง แต่ฝรั่งชอบปากหนา
ไม่รุดิ โชคดีปากบางอยู่แล้ว

ถ้ามีคนบอกว่าสิ่งนี้ไม่ดี จะเชื่อเค้า หรือ จะลองด้วยตัวเอง
ตอบ ลองด้วยตัวเองคับถือคติสิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นสิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ
ถาม หากมีไคคนหนึ่งบอกให้คุณรอเค้าคุณจะยังรอเค้ามั้ยคับ
โอ้ว...กระทู้นี้ต้องใช้สมองนะหนิ..

ตอบ :  จะเอาที่เค้าบอกมาประกอบการตัดสินใจ   แต่สุดท้ายก็จะเชื่อตัวเอง..ว่าจะลองไม่ลอง

ถาม :  ถ้าเพื่อนดีๆที่คุณไว้ใจ   เอาเรื่องคุณทำจมูกไปเล่าให้คนอื่น(ที่ไม่รู้เรื่องมาก่อน)เล่าสู่กันฟังเป็นเรื่องสนุก  คุณจะรู้สึกยังไง..
ตอบ  ขำๆๆไม่แคร์สื่อ  
ถาม เคยนอนน้ำลายยืดมั้ย 55+
ตอบ แหมโพสสองคำถามพร้อมกันเลย
ตอบสองเลยแล้วกับถ้าเรากลายเป็นตัวตลกก็แตะแม่งกระเจิง
อีกคำถามไม่เคยนอนน้ำลายยืดเลอิอิ
ลืมถาม คุณอยากให้อวัยวะส่วนไหนในร่างกายของคุณใหญ่ขึ้นบ้าง
ตอบ  ปิ๊กกาจู
ถาม  คนข้างล่างไส่กางเกงไนสีอาราย
แก้ไขล่าสุด รัชนก เมื่อ 2010-2-23 21:05

ขอตอบ แบบมั่นจัย สีชมพู๊ ชมพู เป็นคำตอบสุดท้ายจร้า

เต้น.gif (66.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

อ่าวตอบแล้วไม่ถามต่อผมขออนุญาติถามแทนนะคับ
ถาม คุณตัดสินใจคบแฟนด้วยเหตุผลอะไรถึงคบกัน
ตอบ เพราะความพอใจมั้งค่ะ และต่อจากนั้นก็พัฒนาการกลายเป็นความรักและความผูกพันธ์
ถาม เคยมีความรู้สึกเหมือนมีคนคอยติดตามตัวเราบ้างหรือเปล่าค่ะโดยที่เราไม่รู้ว่าคนคนนั้นคือใคร
ตอบ นอนร้องไห้ คิดฟุ้งซ่าน ไม่มีใครให้ระบาย ให้ซบไหล่

ถาม ถ้าใครคนนึง ไม่ได้คุยกับเรามานาน และวันนึงเค้ ...
ต้นฉบับโพสโดย swinggirl เมื่อ 2010-2-23 14:25

อันนี้เริ่มประสบการณ์ตรงละ
ตอบ ไม่เคยครับ อยากมีบ้างเหมือนกันเนอะ ขนลุกดี
ถาม คุณคิดว่าปลาบู่ทองจะจบเมื่อไหร่ครับ
216#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-25 00:59:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบ  เมื่อหาทางเข้าฝั่งเจอครับ เพราะอออกทะเลไปไกล
ถาม  ทำไมยังไม่นอนอีกกกกกก
ตอบ เพราะรู้ว่าน้องหนึ่งต้องเข้ามาถาม
ถาม ทำไมผมถึงรู้ว่าหนึ่งจะเข้ามาถาม
ตอบ สงสัยใจตรงกันมั้ง หรือไม่ก็อ่านใจพี่หนึ่งได้

ถาม ไปสัมพาดงานรอบแรกมา เด่วมีสัมพาดรอบสองอีก คิดว่ารอบสองเจนจะผ่านไหม
ตอบ ต้องผ่านดิหน้าตามีชัยไปกว่าครึ่ง
ถาม คุณใช้เงินวันหนึ่งที่เยอะที่สุดเท่าไหล่
ตอบ  :  ผ่านแน่นอน   100%

ถาม  :  คนข้างล่างภูมิใจอะไรในตัวเองที่สุด
ตอบอันไหนละทีนี่
อ่าวตอบพร้อมกันเลย อิอิ
ไม่เป็นไรผมตอบให้
ตอบ ภูมิใจที่เป็นเรานี่แหละไม่มีใครเหมือนและไม่เหมือนไคมีหนึ่งเดียวในโลก55555++++++
ถาม คุณจะรู้ได้ไงว่าเริ่มเมาแล้วจะแสดงอาการอย่างไรคับ
เวลารุ้ว่าเริ่มเมา จะเริ่มกินน้ำแข็ง ดื่มน้ำเปล่า แล้วเต้นให้เหงื่อออก

ถาม คุณเคยเมาแล้วอ้วกใส่ขวดน้ำ แล้วมีคนมากินอ้วกคุณ เพราะคิดว่าเป็นน้ำรึเปล่า
ตอบ  ไม่ครับเพราะไม่เคยเมา  เพราะผมรุ่นคอทองแดง อยากเมา   ๆๆๆๆๆๆ
ถาม  คุณว่าเหล้าขาว  กะ ยาดอง  อันไหน ชื่นคอกว่ากัน  (ผมชอบยาดอง ผู้บ่าวไทบ้านบักคัก)
ตอบ ไม่เคยอ่าคับ ใครมันจะซวยขนานนั้นเนี้ย555

ถาม อยากให้คุณ จัดอันดับ 5 อันดับ หนุ่มหล่อ ของเวป ดั้งโด่ง คุณว่า มีใครบางคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้