12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: dermalink
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรดูดไขมัน/VASER] ดูดไขมันเทคนิคเกาหลี หุ่นเป๊ะ สุดยอดเทคโนโลยีต้นฉบับจากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
อยากดูดแบบ Six Pack ได้ไหมราคาเท่าไหร่ไม่อ้วนมากหนัก 60 สูง175 รบกวนตอบด้วยนะ
ดูดไขมันหน้าท้อง ราคาประมาณเท่าไหร่?
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 14:53:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ ยังไง ทุกท่านที่ถามเข้ามารบกวน ฝากข้อความไว้นะครับ หรือline มา หรือโทรมาจะดีที่สุดนะครับ เพราะจะได้ดูแลกันครับ ขอบคุณมากครับ
รบกวนสอบถาม รายยะเอียดการดูดไขมันบริเวณต้นขานะคะ ราคาเท่าไหร่
โหหห ได้ไขมันออกมาเยอะมากเลย คุณหมอทั้งหมดนี่เป็นของ Amed หรอคะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ น่าสนใจจังเลย
อยากดูดไขมันทั้งต้นแขน ต้นขา และหน้าท้อง ไม่ทราบว่าทำพร้อมกันเลยได้ป่าวคะ
12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้