เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าอายุเหลืออีก 18 ปี  ก็อาจจะใกล้เคียงอ่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 19:53

ยืนยันๆ พี่โอมยังดูหน้าเด็กอยู่เจงๆ ใสกิ๊ก
kookkai   เหงแหล่ะ..จำได้..น่ารักเหมือนกันนะคะ
sexy bitchy มันดีหรือไม่ดีเนี้ยยยยย
ใครว่า เลข 13 ไม่ดี

เห็นมั้ยว่า เลข 13 ก็นำโชคได้

พี่เองยังเกิดวันที่ 13 เลย

ดีใจด้วยอีกครั้งนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 19:19

รางวัลที่สำคัญที่สุดของเก๋..คือ มิตรภาพ จากเพื่อน ๆ น่ารักกันทุกคนเลยค่ะ
ฮือไม่ได้ซักรางวัลเลยค่ะ  เสียใจ  ฮือ แถมต้องรีบกลับเลยไม่ได้ไปต่อ

พี่โอมตัวจริงหน้าเด็กมากกก
พี่ปลานี ...
ต้นฉบับโพสโดย kookkai เมื่อ 2009-10-18 20:01

ที่จริงรางวัลก็มีเยอะ

รวมๆก็เกือบ 2 แสน

แต่จำนวนคนมางานเยอะกว่า

เอาเป็นว่า คราวหน้าพี่จะหารางวัลไว้ให้มากกว่านี้นะครับ
ปล.อยากได้รางวัลดูดวงมากกกกกกกกกกกกกก
แต่พลาด
ต้นฉบับโพสโดย kookkai เมื่อ 2009-10-18 20:02

อันนี้ก็เป็นอีกเรื่องที่พี่คาดไม่ถึง

ถึงแม้ที่ผ่านมามีคนหลังไมค์มาว่า อยากดูหลายคน

บางคนเป็นสมาชิกที่อยู่ต่างประเทศก็มี

สงสัยพี่ตั้งไว้ 5 รางวัล คงน้อยไป

น่าจะตั้งไว้ซัก 10 รางวัล
รางวัลที่สำคัญที่สุดของเก๋..คือ มิตรภาพ จากเพื่อน ๆ น่ารักกันทุกคนเลยค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-18 20:06

ดีใจจังครับที่มีคนที่มองมุมนี้ด้วย

อย่างนี้แสดงว่า น้องเก๋ได้ไปหลายรางวัลเลย

และนี่คือ รางวัลที่ทุกคนได้สำหรับงานเมื่อคืนนี้อย่างแน่นอนเลยครับ
sexy bitchy มันดีหรือไม่ดีเนี้ยยยยย
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-18 20:05

ยืนยันๆ พี่โอมยังดูหน้าเด็กอยู่เจงๆ ใสกิ๊ก
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-10-18 20:04

อยากดูดวงใช่มั้ยครับ

มาเลย เดี๋ยวพี่ดูให้

ที่แน่ๆ พี่รู้แต่ว่า หลังงานนี้ พี่ควรพยายามที่จะผอมให้ได้

แต่เรื่อง สูง คงหมดสิทธิ์

บางคนตัวสูงกว่าที่พี่คิดไว้อีก
สวย หล่อทั่งนั้นเลยค่ะ ไม่ได้ไป ไม่ว่าง ...กรำ เสียดาย  
จะมีอีกมั้ยอ่ะคะ ปีหน้าเลยหรอ
ใจจริงอยากไปมากๆค้าฟ  
เพราะว่ายังม่ายมีดั้ง แต่ปีหน้าม่ายพลาดแน่นอน
ว่าแต่ ของจองบัตรมีตติ้งของปีหน้าเลย ได้ม่ะค้าฟ
ถ่ายรูปม่ายขึ้นเลยอ่า
น่าเกลียดเจง ๆ โอเปิ้ลเนี่ยะ คริ คริ
น่าเกลียดเจง ๆ โอเปิ้ลเนี่ยะ คริ คริ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-10-18 20:26

ม่ายจริง พี่ชายน้องหน้าใส ขาว ปิ้งงงง มากเรย

น้องสิ สิวตึมมมม เเงๆๆๆ
มีเราสองรูปเองหราาาา เเงๆ ต้องไปเพิ่มความขาวซะเเล้ว

ออนทัวร์ตาากเเดดตากลม เที่ยวตจว มากมาย

พอละ เดวสวยไม่ทันชาวบ้าน

ดีใจที่ได้เจอทุกคนนะค่ะ ถึงเเม้ว่าจะจำขื่อไม่ค่อยได้

ครายที่กิฟไม่ได้เข้าไปทัก ขอโทษด้วยนะคะ

จัดอีกนะ อยากไปอีกกกกกกกกกก
เห็นด้วยกะรีบน  วิ้งๆๆ ซะขนาดนั้น
ว้าย ๆ  0pEL   ออกจะหล่อ มากมาย...
ตัวเจรงน่ารัก  นั่งใกล้ๆกัน อิอิ เห็นแล้ว
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-18 12:32

เจง ๆ คัฟ กวางน่ารักเจง ๆ ด้วยอ่า
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-10-18 20:26

นี่ขนาดไม่ขึ้นนะเนี่ยพี่โอเปิ้ล
ไม่รู้จะ หล่อยังไงแล้วครับ บบบ !
คิดโปรเจ็คต่อดีก่า มีแต่คนหน้าตาดีทั้งนั้นเรย เด๋วชั้นสวยไม่ทัน
คิดโปรเจ็คต่อดีก่า มีแต่คนหน้าตาดีทั้งนั้นเรย เด๋วชั้นสวยไม่ทัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-18 20:35

พอแล้ววววว หยุดได้แล้วครับ
สวยแค่นี้ผมก็ไม่มีโอกาสควงแล้ว สวยมากกว่านี้ ผมคงได้แต่มอง . . .
โห้ยกลับก่อนติดงานบวชน้องเพื่อน

เหอๆๆๆๆ

มีแต่คนสวยๆหล่อๆๆแถมใจดีใจบุญ

ไม่ใช่งานมิตติ้งธรรมดาเหมือนไ ...
ต้นฉบับโพสโดย chotazaa เมื่อ 2009-10-18 15:47

ปากหวานเจง ๆ เลยน้าคนนี้อ่าคัฟ อิอิ
โอเปิ้ลอะหล่อจะตาย..คิดมากน่า
พี่สิอยู่ใกล้โอเปิ้ลแร้วดับเรย ออร่ามากนะเธอ
แล้วตกลงว่าเราไม่ได้ถ่ายรูปด้วยกันเรยนิ ลืมป่าวหว่า..
พี่ๆค่ะ เมื่อวานขากลับ กิฟ มือถือหายค่ะ

ที่ขอเบอพวกพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนไป รบกวน pm มาบอกน้องอีกทีได้ไหมค่ะ

เศร้าค่ะ เซง จริงๆ
พี่ๆค่ะ เมื่อวานขากลับ กิฟ มือถือหายค่ะ

ที่ขอเบอพวกพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนไป รบกวน pm มาบอกน้องอีกทีได้ไหมค่ะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-18 20:45

ไปหายที่ไหนอ่ะคร้าบบ

ถือว่าฟาเคราะห์ไปเนอะ
อร้ายยย  เบือ่ คะ ไม่มีใครสนใจ เซรงงงง!!!~
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-18 17:28

รักน่าจุบุ จุบุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้