เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเห็นจมูกคุณซี freshnight

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีแล้วนะ จมูกสวยเชียว
รีวิวอีกเร็วๆนะ ติดไว้ก่อนได้
แน่อย่านานนะ ไม่งั้นคิดดอก เฮอะๆๆๆ.. {:13_926:} ...
ต้นฉบับโพสโดย zeza เมื่อ 2009-6-18 18:13

อ่าคับ ได้ๆ

ปลายสั้นกว่าแบบเยอะเรยคับ

เสียดายเหมือนกัน
หายบวมแล้ว จะพาไปเลี้ยงข้าวนะ หายไวไวนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-6-18 20:09

หายแร่ะ พี่บี

นัดมาด่วน 5555{:13_945:}
พี่หนิง จะเอาฝรั่งแช่อิ่ม ตากแห้ง อบบ๊วย หรือ ฝรั่งแช่ชะเอม

ซีเป็นไงบ้าง รวบจิตตึงซะ อย่าจิตตก คิดถึง เจ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-18 20:14

ไม่กัวสิวติดไปเหรอกั้ง คิคิ
สวยมากเลยอ่ะค่ะ ใจเยนๆน้า เราว่าจมูกของคุณคงสวยน่าดู
ต้นฉบับโพสโดย plastic_surgery เมื่อ 2009-6-18 21:40

ขอบคุณน๊าคับ

ลุ้นๆคับ
สู้ๆ ครับ ..... อีกนิด อีกนิดเดียวเดี๋ยว ฉวย สมใจ จ๊ะ.....พักผ่อนเยอะๆ นะครับ ซี ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-6-18 22:49

อืมๆ แต่แอบอยากได้ปลายอีกนิดหน่อยอ่ะ

แง่มๆๆๆๆๆ
ซีจังคุณอย่าลืมทานน้ำมะพร้าวๆ เยอะๆนะครับ เป็นห่วงกลัวบวมนาน

ทำไม่ได้ เพราะกำลังบวมอยู่ จ๊าก หัวนมชมพู ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-18 23:11

ขอบคุณน๊าก้อง

บวมยุบเยอะแล้วล่ะ เหลือแต่เหลืองๆ

ออกไปไหนมาไหนได้แร้วอ่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ซี กั้งก็อยากได้ปลายสูงอีกจิ๊ด หัวตาลดลงอีกหน่อย

คิดอยู่รออีกหน่อยแล้วค่อยแก้ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-19 08:57

หัวตายังไม่รุอ่ะ ยังไม่มา

แต่เราอยากลดความโด่งปลายนิด

ปลายยาวอีกหน่อย เง้อๆ
มานั่งรอเกาะติดกะทู้ดูรูปง่ะ
มาแว้วคับ อัพเดท วันปัจจุบันคับ ยังบวมตุ่ย ใต้ตาเป็นสีรุ้งเรยคับ

page678.jpg (17.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ตอนนี้คิดว่าเอียงอย่างแรง และปลายก็สั้นกว่าปีกอยู่คับ

page99.jpg (16.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เพิ่ง 4 วันเอง มันยังบวมอยู่นะ เดี๋ยวยุบแล้วจะดีขึ้นกว่านี้เยอะๆเลยครับ พี่ว่าก็ทรงสวยแล้วนะครับ สวยกว่าของพี่อีก รอดูสัก 1 เดือนจะเริ่มเห็นทรงที่แท้จริงนะครับ ใจเย็นน้องซาย
ทรงไม่กังวลอ่ะคับพี่บี ทำใจล่ะ

กัวเอียงแค่นั้นเองตอนนี้
ไปให้คุณหมอดู ถ้าคุณหมอดูแล้ว ฟันธงว่าเอียง คุณหมอแก้ให้ฟรีครับ ไม่ต้องนอยด์นะ จะได้หายไวไว
ไปให้คุณหมอดู ถ้าคุณหมอดูแล้ว ฟันธงว่าเอียง คุณหมอแก้ให้ฟรีครับ ไม่ต้องนอยด์นะ จะได้หายไวไว ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-6-19 13:25

ว่าจะเข้าไป พรุ่งนี้อ่ะคับ

ถ้าเอียงก็คงให้คุณหมอดัดก่อน

ยังไม่มีเวลาแก้หรอกคับ เง้อ
ซี มันยังยุบไม่เท่ากันป่าว
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-19 13:31

คิดในแง่ดี เหมือนกันนะกั้ง ว่ายุบไปเท่ากัน

แต่เวลาที่เราจับ ซิริโคนอ่ะ มันเหมือนเอียงไปทางซ้ายจิงๆ

ต้องให้คุณหมอเช็คอีกทีอ่ะ
อืมๆ ได้ๆ

อยู่ห้องกะเบื่อๆ

ผสมปูน โบกหน้า แล้วไปลัลล้าดีกว่า{:13_854:}
หลังทำจมูก 7 วัน ต้องไปให้หมอเฉลิมดูให้นะครับ ว่ามันเอียงเปล่า จริงๆแล้วมันอาจจะยุบ
ไม่เท่ากันก็ได้ครับซี
หลังทำจมูก 7 วัน ต้องไปให้หมอเฉลิมดูให้นะครับ ว่ามันเอียงเปล่า จริงๆแล้วมันอาจจะยุบ
ไม่เท่ากันก็ได้ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-6-19 13:57

ว่าจะไปพรุ่งนี้เรยคับวิน จะได้รู้กันว่ายุบไม่เท่ากัน หรือเอียงกันแน่

แบบวัยรุ่นง่ะ ใจร้อน {:13_866:}
ซีกั้งไปเช้านะ เพราะเดี๋ยวต้องกลับมารับประทานอาหารกลางวัน กะ บ๊อบ

เอาไง โทรมาหากั้งด้วยนะ ไปชัวร์ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-19 15:27

ไปๆไปไหนยังไง เด๋วโทรหานะกั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้