12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ALeXZa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอ่อ...มีแต่คนทักว่าไม่โด่งเรย ทำไมไม่ทำโด่งๆไปเรย ไหนๆก็ทำระ ง่ะ หนูเครียดเลย

[คัดลอกลิงก์]
ดีแล้วล่ะคะที่คนอื่นดูไม่ออกว่าไปทำมา อิอิ

รู้แค่ว่า ทำแล้วสวยขึ้นนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่า อย่าคิดมาก เรายังแอบอิดฉาเรย อยากได้แบบนี้มั่งจัง
ดูๆๆแล้ว น่ารักขึ้น สวยเหมาะวัยค่ะ...จัดว่าโอเค
สวยดีนะค่ะ ดู น่ารักดี ค่ะ
เหมือนกันเลย....ไอเราก็ว่าโด่งแล้ว....แต่เวลาคนอื่นทักนอยทุกที

ชอบทักว่าไม่โด่งบ้าง....งทำมาแล้วหรอ....ไรงี้....เลยเซ็งจิต
ทำแล้วให้เหมาะกับหน้าดีกว่าคะ ทำโด่งเว่อร์ไป บางทีก็ไม่สวยนะคะ

เราว่าโด่ง ดูแบบธรรมชาติดีก่านะคะ ของเธอสวยแล้วอ่ะ อย่าไปนอยเลย

สวยแล้วจร้า
เราเห้ฯด้วยค่ะบางทีโด่งปริ๊ดๆๆ ก็อาจไม่เข้ากะหน้าเราก็ได้

อาจไม่ปลอดภัย อย่างเราตอนแรกก็อยากได้โด่งปริ๊ดดๆๆ แต่หมอก้แนะนำว่า

มันจะไม่เข้ากับรูปหน้า แล้วก้เนื้อจมูกน้อยอาจทะลุได้
เราก้ฟังหมอ ดีกว่าค่ะ ปลอดภัย ดีกว่าโด่งปิ๊ดๆๆ แล้วทะลุมาแก้

เจ็บตัวเสียเงินเยอะกว่าเดิมทีหลัง อย่าไปซีเรียส จ้า เราว่าดูดีขึ้น

เลือกทรงที่เหมาะกะตัวเราดีที่สุดแล้วเนอะๆๆ ไว้เราไปทำแล้วจะมารีวิวบ้างงเน้อ
สวยแล้วค่ะ จริงๆนะคะ โชคดีจังเลยค่ะ
เราว่าดีแล้วนะคัรบ  เป้นผู้หญิง เสริมไม่ต้องเยอะ  ถ้าโด่งไป หน้าก้อจะดูแข็งๆๆ ไม่ธรรมชาติ
แค่นี้แหละสวยแล้ว เดียวจมูก ก้อเด่นกว่าหน้า จะไม่สวยเท่าไหร่นะคัรบ
ดีแล้วค่ะ สวยแล้ววว
หน้าดูมีมิติขึ้นเยอะเลยค่ะ

เราก็เป็นนะ เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยมาก จมูกเล็กมากด้วย
พอไปทำมา มีแต่คนทักว่าเหมือนไม่ทำเลยแล้วก็เอาไปเปรียบ
เทียบกับอีกคนที่โด่งแหลมมากกกก เราเลยนอยๆอยากแก้ทำใหม่
แต่เพิ่งทำได้แค่ 20 วันเองค่ะ 5555
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้