เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากมีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ยกมือขึ้นนนนน!!!!

[คัดลอกลิงก์]
ปายแน่นอนคัฟผม
แต่อยากหั้ยเปนเสาร์-อาทิตย์จังเยยอ่าคัฟ{:13_935:}
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-5-26 21:37

เหนด้วย เสาร์-อาทิตย์อ่ะ จะได้เจอโอเปิ้ลอ่ะ
เผื่อคนอื่น ๆ ด้วยงัยคัฟพี่เอ
อยากหั้ยเปนวันเสาร์
เพราะว่าสามารถที่จะเอ้อระเหยยาวไป ยาวไปได้อ่าคัฟ อิอิ
{:13_930:}
ยากไปด้วยจังคะแต่ขอ ไปทำสวยก่อนแล้วนะคะ  
ตกลงเป็นวัดปทุมวนารามแน่นอนแล้วใช่ป่ะครับเนี่ย

พี่จะได้แจ้งข่าวบรรดาสื่อมวลชนแขนงต่างๆให้มารอทำข่าวอ่ะ
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-27 15:48:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสาร์อาทิตย์ดีสุดครับ

แต่อาทิตย์จะดีกว่าเสาร์ เพราะบางคนทำงานวันเสาร์ด้วยอ่ะครับ
คิดว่าแน่นอนอ่าคัฟ
ที่วัดปทุมฯ อ่าคัฟผม
ไปทำบุญกานน้าคัฟเพื่อน ๆ
อยากไปจังครับ
แต่เขินๆคนในบอร์ดอ่า
ทำไมต้องวัดปทุมเลยอะครับ
อยู่ปทุมเลยหรอครับ
ไกลไปเปล่าอะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อยากไปจังครับ
แต่เขินๆคนในบอร์ดอ่า
ทำไมต้องวัดปทุมเลยอะครับ
อยู่ปทุมเลยหรอครับ
ไกลไปเปล่าอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย bankcup เมื่อ 2009-5-28 04:12

วัดประทุม ที่พูดถึงอยู่ที่สยามคับ ติดกับพารากอน นะคับ มะช่ายอยู่จังหวัดประทุมอ่า
หรอ! เสาร์ อาทิตย์นี้ติดงานอ่ะครับ หูย เสียดายอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-28 07:36

มะช่ายเสาร์อาทิตย์นี้หรอกกั้ง ยังไม่ได้ผลสรุปกันเรยคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
skybluegirl สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
อยากไปเก็บข้อมูล อ่ะคับ
รออยู่ค่ะ เมื่อไหร่ ยังไง เพื่อนๆ แจ้งหน่อยค่ะ
เราเป็นตัวของตัวเองครับพี่เอ

เป็นอิสระ ไม่ขึ้นกับเว็บใดทั้งสิ้น
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-5-12 21:26

มายกมือด้วยคนคราบ
และเหนตรงกับคุณหนึ่งเพราะเวปนี้เปนเอกราช
เด๋วจะได้ทำแยวว
เอาด้วยครับ
อยากไปด้วยอ่ะ แต่ยังไม่ทำจมูกเลยอ่ะ
อยากไปด้วยอ่ะ แต่ยังไม่ทำจมูกเลยอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย poppiezz เมื่อ 2009-6-11 01:04

ยังไม่ได้ทำอะไรก็ไปได้ครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ จะได้ไปดูตัวอย่างคนที่ทำจากคุณหมอต่างๆด้วย
พี่อย่าลืมชวนนู๋ ถ้าพี่จะไปอะ เอานู๋ไปด้วย

ตกลงวันไหนครับที่จะมี meeting  เพราะผมต้องขึ้นเขียง 30/6/09 นี้อ่ะครับ
ตกลงวันไหนครับที่จะมี meeting  เพราะผมต้องขึ้นเขียง 30/6/09 นี้อ่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-6-18 13:27

ยังไม่ทราบหมายกำหนดการที่แน่ชัดครับ

ต้องรอเข้าที่ประชุมลับกันก่อนอ่ะครับ

โดยเฉพาะพี่โอมที่เป็นแม่งาน สงสัยงานจะเข้ามากอ่ะไม่ค่อยได้เจอเลย
อยากไป ๆ แต่สงสัย จะกลับไม่ทัน
มาลงชื่อก่อนได้มั๊ย แต่แบบว่าเค้ายังไม่ได้ทำน๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้