เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
ดีทุกคนค่ะ ชื่อเห็ดคร้า ชื่อจริงยายแฉิม เก็บข้อมูลนานแล้วค่ะอยากทำ จมูก กับปากพอแล้ง จะได้หมดห่วง แค่นี้พอนอนตายตาหลับ อายุ เหยียบสามสิบหมาดๆ ยินดีรู้จักทุกคนคร้า
สงสัยคุณโอมจาเป็นหัวหน้าทีมนะ
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-8 17:33

ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-9 02:28

วุ้ยยยย!!! เค้าช้าไปปะเนี่ย

หวัดดีค่ะทุกคน หลังจากแอบซุ่มอยู่นาน วันนี้ขอแนะนำตัวเลยน๊า ^^
ชื่อ..ฮุ้งกี้ ค่ะ
อายุ..ไม่บอกได้ปะ
ผ่านมือหมอ..ทำตา กะจมูกค่ะ
โปรเจคต่อไป..แก้จมูกค่ะ
แำก้กะหมอไหน..กะลังนอนก่ายหน้าผากคิดอยู่ค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
ยินดีต้อนรับน้าคัฟคุณฮุ้งกี้
แก้ไขล่าสุด jthanisa เมื่อ 2009-5-9 11:55

ขอเล่น ด้วยคน นะ.....
ชื่อ..ต้อง
อายุ...สามสิบ's (มี ใส่ 's คือ กว่าๆ นิดนึง อิอิ)
ในชีวิตถ้าพูดถึงเรื่องทำ ศัลยกรรม : ไม่เคยคิดจะทำ คิดแต่ว่าแค่ทำหน้าให้สดใส กับ ดูแล รูปร่างพอแล้ว...จนเมื่อ   ความชราเข้ามา...แฮะๆๆไม่ ขนาดนั้นคร้าบบ....เอาเป็นว่า พอทำแล้ว ก็ คิดได้ว่า..ไมกรู ไม่ทำซะตั้งนาน แล้ว เนี่ย อิอิ

ศัลยกรรมที่เคยทำ : จัดฟัน <<< ถือว่าศัลยกรรม ป่ะ??
                         ทำจมูก (เสริมดั้ง ระหว่างคิ้ว และ ตัดปีก ครับ )

ในอนาคต : ยังไม่คิดจะทำอะไรเพิ่ม ครับ :)

.............อยาก รู้ไร อีก ...ถามกันมาได้ เน่อ .....
ขำคุณต้องอ่า 555+
ขำคุณต้องอ่า 555+
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-5-9 11:54

ขำอายัย เหยอ ?? อิอิ
สวัสดีค่ะ ชื่อเก๋ค่ะ
อายุก้อ 28  แล้ว ยังไม่เคยโดนผ่าเลย
อนาคตคืออยากทำจมูก แต่กลัวเข็มกับมีดมากถึงมากที่สุด
ยินดีที่ได้รู้จักทู้กคนนะค้า
สวัสดีค่ะ ชื่อเก๋ค่ะ
อายุก้อ 28  แล้ว ยังไม่เคยโดนผ่าเลย
อนาคตคืออยากทำจมูก แต่กลัวเข็มกับมีดมากถึงมากที่สุด
ยินดีที่ได้รู้จักทู้กคนนะค้า
หวัดดีครับ มาใหม่ หมาด ๆ วันนี้เองครับ
รายงานตัวด้วยคน ชื่ออั๋นครับ อายุไม่บอกล่ะกันน่ะครับ แก่แล้วหล่ะ อิอิ
ยินดีที่จะได้รู้จักทุกคนน่ะครับ
++เล็งทำจมูกไว้กับหมอเฉลิมครับ งิงิ
ต้นนะครับ  19 คับผม ^^
อิ๋วค่า
ธันวา นี้ ก้ 22 ขวบพอดี
ยางม่ายเคยผ่านมีดหมอค่า
แต่วางแผนจาทำ หมูก
กะคุนหมอเฉลิม เร็วๆนี้
อุ๊ย (จาว่าเร็วก้คงม่ายได้)
เพราะคุนหมอ คิวยาว ว ว ว ว ว ว ววมั่กมั๊ก
เติ้ง 18 ครับ อิอิ
เติ้ง 18 ครับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย terngterng เมื่อ 2009-5-9 20:49

อิอิ น้องเติ้งมาแร้วเหรอ
ขอต้นรับสู่ดั้งโด่งคะ คุณ เติ้ง...
ตามหาตัวอยู่ตั้งนาน  แล้วตอนนี้จมูกเป็นไงบ้างคะ
อยากให้เพื่อน ๆ เป็นความเปลี่ยนแปลง ด้วยจังคะ
เพราะคุณ เติ้ง ทำออกมาแล้วหล่อ มากกกก มาก

ตั้งกระทู้ด้วยยิ่งดีคะ  เพราะชอบฝีมือหมอเฉลิม
ด้วยเคสคุณ เติ้งนี้แหละ
ตั้งทู้นะ....นะ
ขำ โอเปิ้ล ซี  พี่เอ หนึ่ง   คุณกั้ง
อิอิ พี่โอมยังโดนกับเขาไปด้วยคน

งานนี้เรารอด

ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-9 22:09

หัวเราะไปนะบอบ

สลายตัวแทบไม่ทัน เหอๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขำ โอเปิ้ล ซี  พี่เอ หนึ่ง   คุณกั้ง
อิอิ พี่โอมยังโดนกับเขาไปด้วยคน

ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-5-9 21:28

นั่นซิ พี่โดนลูกหลงมาได้ไงอ่ะ

เลยไม่กล้าแนะนำตัวเลย
มาใหม่คับ ชื่อ ฮาว 22 ปี คับ
สวัสดีครับ
ผมแบงค์ครับ
ยินดีที่รู้จักทุกคนนะครับ
ตั้งใจจะทำจมูกครับ
ตอนนี้ได้แบบแล้วครับ
ผมจะไปหาเฉลิมวันนี้เลย
คงได้คิวกรกฎาโน้นแหละเนอะ
ยินดีต้อนรับ แบงค์ กะฮาวนะคับ
ดีค่ะทุกท่าน ชื่ออะตอมค่ะ 21 ปี อยู่ภูเก็ต อยากทำจมูก พอจะมีใครทราบข้อมูลทำจมูกที่ภูเก็ตบางมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้