เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[กระทู้ไร้สาระ] มาเล่นเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบกันครับผม..

[คัดลอกลิงก์]
มาช่วยดันอีกคนละกันครับ ดันแล้วน่ะครับ

เอาเป็นรีล่างมาช่วยกันอีกแรงครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย SmaQue_me เมื่อ 2009-7-8 17:08

ดันแรงๆ นะค่ะ น้องทราย ชอบมากอะไรมากค่ะ

คำถาม   คุณว่า น้องทราย หน้าเหมือนดาราคนไหนที่สุดค่ะ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 20:50

ตอบ

เหมือน เจนี่ มาก ณ จุดนี้

โอเค

ปิดฉาก น้องทราย ณ บัดดล ค่ะ

อวสาน
ทำไมคิดถึงน้องทรายจัง
รีล่างคิดถึงป่าว
จุดธูปดิ เดี๋ยวทรายก็มา ณ บัดนาว ฮิ้ววววววววววว
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คิดถึงดิ ป่านนี้ยืนผัดข้าวหน้ามันอยู่ที่ไหนม่ายรู้
คิดถึงน้องแก้วคนสวยด้วยนะคับ
น้องแก้วคิดถึงใครเป็นพิเศษรึป่าว บอกเฮียมา เฮียจะจัดให้ อะจึ้ย
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 06:36:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อึ้ง ไป 3 วินาที

หาทางกลับไม่ถูก

ลากเข้าฝั่งที
555555
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
555 พี่หนึ่งถึงกะอึ้ง เปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น จัดทริปล่องเรือกลางมหาสมุทร ดีกว่าป่ะครับ

น้องทรายมาแอบดู GoLFeY น้อยของผมตั้งแต่เมื่อไหร่

อุตส่าห์เก็บไว้วันที่เราแต่งงานกัน
กะจะเข้ามาเล่นสักหน่อย

กระทู้ดันออกทะเลไปซะเเล้ว
กระทู้อะไรนี่  ต่อไม่ถูกเลย  5555
หุหุจะตอบเสียหน่อยกระทู้เจ้งไปแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววววว
เข้าเรื่องดีกว่าผมขอถามให้เข้าช่วงเดือนแห่งความรักแล้วกันคับ
คำถามว่า ถ้าให้คุณเลือกระหว่างคนที่คุณรัก(แต่เค้าไม่ได้รักเราคนเดียวอิอิ)กับคนที่รักคุณคุณ(คนเดียว)จะเลือกคบใครคับ
เลือกตี่ตี้ได้ปะ
เอ้าให้ตอบไม่ได้ให้ถามพี่เอ็ม
คำถามว่า ถ้าให้คุณเลือกระหว่างคนที่คุณรัก(แต่เค้าไม่ได้รักเราคนเดียวอิอิ)กับคนที่รักคุณคุณ(คนเดียว)จะเลือกคบใครคับ
ผมเลือก คนที่เขารักผมค้าบ
เพราะบางที ผมอาจจะ รักเขาก็ได้
ผมแพ้ความดี ^^

ถาม เหตุผลที่คนคนหนึ่ง จะรักอีกคนมากกว่าตัวเอง คืออะไร ?
(บังคับ ห้ามตอบว่าความรักนะค้าบ ~)
ดูที่นิสัยที่จะเป็นตัวตัดสินใจในการเลือกครั้งนี้.......
ใครชั่วมากกว่ากัน
ป็อดเลือกคนนั้นแหละ...
TYTYเข้าใจบ่....
เกมอารายเนี่ย......เครียดดดดดดดดดดดดอย่างแรง5556
ต่อ และตอบไม่ถูก
ขอถามบ้างน่ะครับ
ผมทำไรดีอ่าครับ ถึงจะหล่อ ?
ผมทำไรดีอ่าครับ ถึงจะหล่อ ?

ตอบพี่บ๊อปบี้ พี่บ๊อปบี้ต้องๆๆๆๆๆๆทำๆๆๆๆๆเฮ้อทำตัวเป็นแบบอย่างคับเพราะหล่ออยู่แล้วคับไม่ต้องทำไรแล้วคับพี่
หล่อมากแล้ววววววววววววววววจิงๆๆคับ
ถามต่อหากชาติหน้าคุณเลือกเกิดได้ระหว่าง
1.เกิดเป็นคนขี้เหล่มีตังค์
2.เกิดเป็นคนจนย้ำจนมากแต่หล่อขั้นเทพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ
คุณจะเลือกแบบไหนตอบมา
แก้ไขล่าสุด M... เมื่อ 2010-2-13 12:49

ตอบบน  เอาหล่อขั้นเทพ

ถามล่าง   มีแฟนมากี่คนแล้ว
อ่าวพี่เอ็มไมไม่ถามต่อล่ะผิดกติกาตอบแล้วต้องถามต่อด้วยวุ้ยปรับสิบคะแนนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้