เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากมีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ยกมือขึ้นนนนน!!!!

[คัดลอกลิงก์]
อยากไปด้วยจัง แต่เอ้ ถ้าพี่หญิงจะกลับไป ตจว เอ้ย ตปท จะมีใครอยากเจอ พี่หญิงก่อนกลับไหมเอ่ย อิๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย CoffePrincess เมื่อ 2009-5-20 06:44

พี่หญิง กลับวันที่เท่าไหร่คับ
กำลังจะไปเป็นศิษย์หมอเฉลิมค่ะ ขอไป survey ดูจมูกสวยๆ ของเพื่อนๆที่ทำมาแล้วด้วยคนค้า
ยินดีต้อนรับนะคับ

ทัวร์ได้เรยคับ
ก็นึกว่าหายปายหนายกันหมดที่แท้ก็มาอยู่ที่นี้กันหมดนี่เอง
ก็นึกว่าหายปายหนายกันหมดที่แท้ก็มาอยู่ที่นี้กันหมดนี่เอง
ต้นฉบับโพสโดย peach_peach เมื่อ 2009-5-22 14:30

ยินดีต้อนรับสู่เว็บดั้งโด่งนะครับน้องพีช แล้วตามมาถึงนี่ได้ไงอ่ะ
ก็งงอยู่เหมือนกันอะคับพี่เอสุดหล่อ คลิ๊กไปคลิ๊กมาก็เจอซะงั้น
ไหนไหนก็ไหนไหนแล้วขอติดสอยห้อยตามไปร่วมชุมนุมด้วยคนนะคร๊าบบบบบบ
อิอิ.....คุณหนึ่งก็หล่อมากมายเช่นกัน
อยากไปด้วยจังค่ะ อิอิ
ขอเป็นสมาชิกใหม่อีกคนนะคะ อยากรู้จังว่าจะไปมีตวันไหน ที่ไหนคะ ส่งข่าวกันด้วยนะคะ อยากไปแจมด้วยอิอิ พี่โฟร์ขอพาลูกชายไปด้วยนะ อิอิ
ขอเป็นสมาชิกใหม่อีกคนนะคะ อยากรู้จังว่าจะไปมีตวันไหน ที่ไหนคะ ส่งข่าวกันด้วยนะคะ อยากไปแจมด้วยอิอิ พี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-5-22 23:49

ยินดีต้อนรับนะคับ

เด๋วถ้ามีความคืบหน้ายังไง แจ้งให้ทราบอีกครั้ง แน่นอนคับ อิอิ(ตอนนี้ยังไม่มีไรเรย)

พามาด้วยด้ายนะคับ กี่ขวบแร้วเอ่ย  พอดีว่ารักเด็กอ่ะคับ อิอิ
ขอบคุณนะคะ น้องอายุ 2 ขวบ 3 เดือนคะ กำลังจะเข้าเรียนแล้ว คุณแม่เลยอยากทำสวย เหมือนกันเลยพี่โฟร์ ก้อรักเด็ก....กระดูกกรอบดี อึย..ไม่ช่ายไก่ KFC น้องfreshnight ชื่ออารายคะ ยินดีที่ได้รู้จักนะkrub
ขอบคุณนะคะ น้องอายุ 2 ขวบ 3 เดือนคะ กำลังจะเข้าเรียนแล้ว คุณแม่เลยอยากทำสวย เหมือนกันเลยพี่โฟร์ ก้อรักเด็ ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-5-23 12:28

กำลังซนเรย อิอิ น่าหยิก น่ากอด น่าแกล้ง คิคิ

ชื่อซี ค้าบพี่โฟร์ น่าจารุแร้วม้าง คิคิ
อูย..อยากไปด้วยจังค่ะ ติดที่ว่า
ไม่ได้อยู่ที่เมืองไทย แต่เดือน7ปลายๆเดือน
หรือเดือน8 ถ้ามีทติ้งช่วงนั้นไปได้แน่นอนจ้า
hi! น้องซี ใช่เลยกำลังซนเลย ตอนนี้กำลังขุนให้อ้วน ถ้ามีตกันวันไหน อาจพาน้องไปด้วย อิอิ น้องไม่ค่อยมีดั้งอ่ะ ไปหาประสบการณ์ กับ พี่ ป้า น้า อา อิอิ แล้วนัดได้ยังอ่ะคะ ว่าจะไปที่ไหน เมื่อไหร่ น่าเสนอแล้วทำโหวตกันนะคะ โทร 1900..ฟันธง 555
hi! น้องซี ใช่เลยกำลังซนเลย ตอนนี้กำลังขุนให้อ้วน ถ้ามีตกันวันไหน อาจพาน้องไปด้วย อิอิ น้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-5-23 22:43

ถ้ามีความคืบหน้า ก็จะมาแจ้งนะคับ

แต่ตอนยังไม่มีไรเรยค้าบ

อิอิ {:13_937:}
ได้เรื่องมะไหร่ก้อแจ้งข่าวด้วยเน้อซี อิอิ
พี่ยังมองหาวัดที่จะไปร่วมหล่อเทียนพรรษาไม่ได้เลยอ่า

อยากสลักชื่อเว็บในแผ่นเทียน แล้วหย่อนลงในพิมพ์
แจ้งให้แซ่บ คับ
ตอนนี้ ประมาณว่า มิตติ้ง ของเรา ที่คิดๆกันไว้

มีสองส่วนอ่ะคับ  คือ มีไปทำบุญ  และกะไปทานข้าว

เริ่มประมาณ 11 โมง หรือเที่ยงก็ได้ ไปทำบุญไหว้พระก่อน(ที่วัดปทุมวนาราม ติดกับพารากอน)
เพราะเป็นกลางเมืองพอดี น่าจะสะดวกต่อการเดินทาง

จากนั้นไหว้พระเสร็จ ก็จะไปต่อกันที่ ร้านอาหาร  หรือ ร้านคาราโอเกะ (ดูเป็นส่วนตัวกว่า) สักที่(แถวๆนั้น)

ส่วนใครให้จัดหรือไปวันไหน หรือมีความเห็นว่ายังไง มาลงความเห็นไว้นะคับ  เด๋วซี มารวบรวม ความคิดเห็น
และข้อเสนอแนะ แล้วทำสรุปอีกทีคับ

ใครจะไปก็มาแจ้งไว้ก็ดีคับ จาได้ทราบจำนวนคนด้วยคับ

แจ้งให้แซ่บ คับ
ตอนนี้ ประมาณว่า มิตติ้ง ของเรา ที่คิดๆกันไว้

มีสองส่วนอ่ะคับ  คือ มีไปทำบุญ   ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-26 12:43

ชอบมากครับ

ทำบุญเสร็จ ก็เดินกลับมาแจกโบร์ชัวที่สถานีบีทีเอสสยาม

แล้วก็ไปหาข้าวกินกัน จากนั้นก็ช้อปปิ้งในพารากอน

โดยมีพี่โอมเป็นไกด์นำช้อปเครื่องสำอางค์
อยากไปด้วยจัง
วัดปทุมวนาราม คัฟ
วัดปทุมวนาราม คัฟ
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-26 21:23

แก้ไขแร่ะ  ขอบคุณน๊า  แต่มะเหงมีฟามเห็นเรย ง่ะ
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-26 21:28:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Lennoxz เมื่อ 2009-5-26 21:30

พี่ซีกำหนด สถานที่อะไรมาเลยครับ
แล้วยังไงเราค่อยปรับเปลี่ยนกันอีกที
ตอนนี้อยากให้มีหลักๆก่อนอ่ะครับ

ลองกำหนดการคร่าวๆมาอ่ะครับ
พี่ซีกำหนด สถานที่อะไรมาเลยครับ
แล้วยังไงเราค่อยปรับเปลี่ยนกันอีกที
ตอนนี้อยากให้มีหลักๆก่อนอ่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-5-26 21:28

จะมีไปวัด ปทุมวนารามคับ อันนี้แน่นอน

ส่วนร้านอาหารนั้นรอพี่โอม อีกทีน๊า แต่คงเป็นแถวนั้นอ่ะคับ จะได้สะดวกเวลากลับบ้านของหลายๆคนด้วย

เพราะซีกะรับหน้าที่มาแจ้งข่าวอีกทีคับ

ส่วนเรื่องวันที่ยังไม่มีใครมาลงความเห็นเรยคับ

เป็นวันเสาร์ ดีมั้ยคับ
ปายแน่นอนคัฟผม
แต่อยากหั้ยเปนเสาร์-อาทิตย์จังเยยอ่าคัฟ
{:13_935:}
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้