เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเห็นจมูกคุณซี freshnight

[คัดลอกลิงก์]
ซีจังเป็นไงบ้าง
วิวไว้ทู้ไหนจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-6-17 15:23

เชอรี่คับ รีวิวกระทู้นี้แร่ะ

แต่พอดีว่าที่เข้าปรับปรุงเซฟเวอร์อ่ะ มันเรยหายไป

เด๋วรีวิวใหม่นะคับ
รีบ ๆ มาโชว์เลยนะเธอ

ชั้นรออยู่
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-6-17 15:29

มันหายไปซะงั้น ที่รีวิวไว้อ่ะ

เด๋วเอาใหม่ๆ
โหยยยยยยยยยยยย

ยังไม่ได้ดูเลย

รีบ ๆ มาลงรูปด้วยนะเธอ

แล้วดั้งเปงไงมั่ง บวมเยอะเป่า

บัวหิมะใช้ดีมั๊ย

เป็นห่วงเว่อร์
มาแร้วๆจ้า เอามาทำใหม่ พอเป็นผู้เป็นคนหน่อย คิคิ

page555.JPG (12.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ด้านเฉียง(เอียงนั่นแระ คิคิ)

page.jpg (19.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอบคุณนะคับกั้ง

ตอนนี้ยังลุ้นปลายอยู่คับ

คงได้ไม่มาก เพราะเนื้อน้อยจิงๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
จากที่เห็น ทรงสวยเว่อร์ ๆ เลยคุณ

อิจฉาเว่ย

ชั้นตัดสินใจและ ว่าจะไปทำใหม่

เพราะหมอบอกว่า จมูกเรายังได้อีก

อิ อิ
อิจฉาปลายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
อยากได้ปลายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
จากที่เห็น ทรงสวยเว่อร์ ๆ เลยคุณ

อิจฉาเว่ย

เพราะหมอบอกว่า จมูกเรายังได้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-6-17 16:18

ซะงั้นอ่ะ  ไม่พอจิงๆเรยนะผู้หญิงคนนี้

ไหนคุยเรื่องทำคางไม่ใช่เหรอ  ไปๆมาๆ ได้จมูกซะงั้น

555

อิจฉาเว่ย

เพราะหมอบอกว่า จมูกเรายังได้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-6-17 16:18

จะไปทำใหม่เหรอ
สวยอยู่แว้ว
เผื่ออนาคตด้วยเด้อ
อิจฉาปลายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
อยากได้ปลายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ...
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-6-17 16:21

ตอนนี้ยังไม่เห็นปลายเรยคับ เชอร์รี่

ยังลุ้นปลายอยู่เหมือนกานอ่า ที่เห็นอ่ะคับก้มนิดๆ
จะไปทำใหม่เหรอ
สวยอยู่แว้ว
เผื่ออนาคตด้วยเด้อ
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-6-17 16:22

ก็อยากสวยไปเรื่อย ๆ อะค่ะ
ซะงั้นอ่ะ  ไม่พอจิงๆเรยนะผู้หญิงคนนี้

ไหนคุยเรื่องทำคางไม่ใช่เหรอ  ไปๆมาๆ ได้จมูกซะงั้น

555 ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-17 16:21

อืม ใช่ คุยเรื่องทำคางไว้ กะจะทำคางกะปากพร้อมกันอะ

คงนัดทำวันที่ 29 ธันวาอะ แต่จมูกรอดูก่อน ไม่รู้ดิ

อาจจะไม่ทำแล้วกะได้จมูกอะ แต่โครงการศัลยกรรมอะ

มีต่อแน่นอน หุ หุ
จะถามอยู่เลยว่า บัวหิมะใช้ดีมั๊ยอะ

ได้ลองใช้รึยังอะ

ตุ๊กตาของซีนะเรานอนกอดทุกคืนเลย

ไม่ได้เห่อนะ แต่เอามาที่ทำงานด้วยอะ

พกมาทุกวันเลย เอาไว้หนุนหน้าเวลาแอบหลับในที่ทำงาน

มีประโยชน์มากมายเลย ขอบคุณค่าาา

คุณ ซี  หาย ไว ๆนะครับ ดูแล้ว น่าจะออกมา สวยมาก ครับ
จะถามอยู่เลยว่า บัวหิมะใช้ดีมั๊ยอะ

ได้ลองใช้รึยังอะ

ตุ๊กตาของซีนะเรานอนกอดทุกคืนเลย

ไม่ได้เห่อนะ แต่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-6-17 17:44

ลองใช้แล้วอ่ะ

เย็นดีๆ  แต่ยังไม่เห็นผลไรเท่าไหร่

ขยันหอบเนอะ  แล้ว เน่ายังอ่ะ  อิอิ
{:13_968:}
คุณ ซี  หาย ไว ๆนะครับ ดูแล้ว น่าจะออกมา สวยมาก ครับ
ต้นฉบับโพสโดย pond เมื่อ 2009-6-17 17:53

ขอบคุณนะคับ

ตอนนี้เปงนาเนียไปแร่ะ คิคิ
ปลายสวยกว่าเดิมมากมายอ่ะซี แววหล่อมาแล้ว ประคบเย็นเยอะๆนะครับ
ปลายสวยกว่าเดิมมากมายอ่ะซี แววหล่อมาแล้ว ประคบเย็นเยอะๆนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย Jedi เมื่อ 2009-6-17 19:30

แต่ก็ไม่ได้ยาวเท่าปีกนะเจได ขาดไป สอง มิลแน่ะ แอบเสียดายง่ะ

อันนี้ถ่ายรูปมันมีพลาสเตอร์ด้วย เรยดูปลายยาวอ่ะ

ตอนนี้เป็นนาเนีย พันธุ์ แพนด้าอ่ะ ใต้ตาดำได้อีก
เพิ่งหากระทู้ซีเจออิอิอิ  หายไวๆๆนะซีจัง  ได้ปลายสวยมากๆๆอะ มีหยดน้ำด้วย อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆ
อาซีแอบซ่อนหน้าสุดริด 5555

แหมมมมมมมม เซ็นเซอร์หมดเลยอะ

แต่สวยแล้ววววววววว
ตอนนี้หยดน้ำหายไปแร้วอ่า
{:13_981:}
มันจากลับมามั้ยอ่า

ขอบคุณน๊าคับวิน ของวินหยดน้ำเยอะกว่าแน่นอนอ่า ไม่ต้องอิจฉาหรอก{:13_996:}
ซีนอนหงาย หรือนั่งหลับ อะครับ 2-3 วัน ที่ผ่านมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้