เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
ห้าๆ พี่ ไม้ น้องยังไม่ได้ชมพี่ เลย พี่ร้องเพลงสุดยอด
( : เยี่ยมๆ
538# bowjung8
จะมากไปแล้วสามีลูกเต้าไม่ดูแล มัวแต่มาแต่งรูปอยู่นี้เอง
ต้นฉบับโพสโดย kungart เมื่อ 2009-10-21 19:06

โบว์ งานเข้าคะ
538# bowjung8
จะมากไปแล้วสามีลูกเต้าไม่ดูแล มัวแต่มาแต่งรูปอยู่นี้เอง
ต้นฉบับโพสโดย kungart เมื่อ 21/10/2009 19:06

หมวยแย่แว้วววว

ไอ้ขี้หมูแอบมาป่วนกระทู้เหรอ เดี๋ยวโดน
กว่าจะอ่านจบ   เล่นเอาเหนื่อยเลย

งานสนุกมากคะ
พิธีกร พี่โอม  ดำเนินรายการดี  ต่อเนื่อง  สบาย ๆ
ดีใจกับผู้ได้รางวัลศัลยกรรมทั้งสองคนด้วย
553# bowjung8

พี่น้องครับ อย่าพึ้งตกอกตกไป แค่แฟนเค้าล้อเล่นกันนิดหน่อยเอง น้องโบว์ออกจะเป็นแม่ศรีเรือน ไม่เคยๆ ทอดทิ้ง
สามีและลูกๆหรอก รักนะจุ๊บๆ พี่ล้อเล่น
553# bowjung8

พี่น้องครับ อย่าพึ้งตกอกตกไป แค่แฟนเค้าล้อเล่นกันนิดหน่อยเอง น้องโบว์ออกจะเป็นแม่ศรีเรือน ไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kungart เมื่อ 21/10/2009 22:05

เอิ๊กๆ ๆ มีมาแก้ข่าวให้เสร็จศัพท์
5555 รักกันน่ารักดีนะคู่นี้
รักหลอกจึงหยอกเล่น งัก..งัก

958518576.gif (20.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

จำกัดระดับ: 1

แรงยังงัย งง ก้อขอบคุณ เก็บคำติไปปรับปรุงเผื่องานของพวกเราที่จะไปเมากันรอบต่อๆไป ไม่ดีหรอ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-21 17:23

ขนาดว่า งง ยังขอบคุณ

อึด ถึก ได้อีก น้องสาวผม คิคิ
ได้ข่าวว่าน้องหนึ่งก่ะเคยเป็ฯMCนี่ใช่ป่ะ งานหน้าโชว์ผีมือบ้างนร้า

พิธีกรหล่อเเบบนี้เด่วพี่จองหน้าเวทีเลยดีป่ะ
ขนาดว่า งง ยังขอบคุณ

อึด ถึก ได้อีก น้องสาวผม คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-10-21 23:46

{:13_967:} ก้อเก็บไว้ใช้งัยพี่ เผื่อคราวต่อไป ต้องออกาไนส์อะไร จะได้ปรับปรุงให้ถูกจุด เราก้อต้องรับฟังความเห็นของทุกคนสิคะ
เข้ามาเก็บรายละเอียด ปีหน้าไม่พลาดแน่
มางานเลี้ยงส่งพี่ข่านก่อนก็ได้พี่พี

55+เป็นออเดิฟ

ท่าจะสนุกนะพี่

ไม่มีวิชาการงานนี้มีเเต่ความหรรษาค๊าฟฟ
{:13_967:} ก้อเก็บไว้ใช้งัยพี่ เผื่อคราวต่อไป ต้องออกาไนส์อะไร จะได้ปรับปรุงให้ถูกจุด เราก้อต้องรับฟังความเ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-21 23:51

กว่าจะถึงปีหน้า ก้อ เหี่ยวหมดแล้ววววววว
พี่ฝนครับ พี่ฝนสวยมากก แบบบว่าโห  วันนี้เจอพี่ฝนที่ขอนแก่น เดินเข้าไปทัก  น่ารักจังเลย 55++
ปลื้มครับปลื้ม
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-10-22 00:00
กว่าจะถึงปีหน้า ก้อ เหี่ยวหมดแล้ววววววว
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-10-21 23:56

ปีหน้า?? ถ้ามีหรอคะ หรืองัยอ่ะคะ เพราะนู๋กำลังจัดอีกงาน 31 นี่งัยคะพี่อชิ รับรอง สนุกสุขสรรค์ หรรษาบันเทิงแน่ๆ ไม่ต้องรอถึงปีหน้า หรือชาติไหนคร่า มาได้เรย 31 นี้ คืนปล่อยผี
เอิ้ก.... โทดที สงสัยพี่ฝันไปเอง อ่ะครับ
เฮ้อ... ดูรูปทีไร จมูกจะทิ่มตา ....โด่งอะไรกันนักหนาเนี่ย  
แต่เสียดาย แก๊งหน้าห้องเนอะ ไม่ค่อยได้คุยกันเลย
เพราะเห็นสนใจฟังเลกเชอร์กันอยู่ เลยเอ็นเตอเทนไม่ได้
ว่าจะร่อนให้ทั่วงาน แต่ไม่กล้าโผล่ไปเลย ...โทษทีนะคร๊าบบบบบ
571#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-22 01:02:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จากมิตรภาพ และความรักความห่วงใย ของคนกลุ่มเล็กๆ ไม่กี่คน

ม่ายน่าเชื่อว่าจะเป็น ความรัก และมิตรภาพ ของคนกลุ่มใหญ่ๆ อย่างดั้งโด่ง เหมือนในทุกวันนี้

รู้สึกปลาบปลื้มมากมายอ่าครับ

อิ อิ
พี่ปลา ปีหน้าน้องลี่ อยากเป้นพิธีกรจัง มีใครจองยังค่ะ :)
เสียงเล็กๆจากหลังห้องนะครับ....

รู้สึกว่าจะโดนพาดพิงถึงบ่อย

ผมเองก็นั่งอยู่หลังห้องด้วยในวันนั้น แต่คงยังไม่ได้ถือว่าได้เข้ากลุ่มกับพวกเด็กๆเค้าหรอก เพราะคุัยไม่เก่งอย่างพวกเค้า

ก็ได้แต่นั่งฟังเค้าคุยกัน ร่วมถึงให้ความสนใจกับงาน และเรื่องต่างๆบนเวที

ซึ่งอย่างหลังนี้ต้องใจความตั้งใจอย่างมาก แต่บางที่ก็ไม่สาารถที่จะจับประเด็นได้ว่า การสนทนานั้นๆกล่าวถึงอะไรอยู่

สาเหตุหลักๆก็คือ เรื่องออกระบบเสียง ซึ่งทางด้านหลังห้องไม่ได้ยินเลยจริงๆ

ถึงแม้ว่าพวกเด็กๆเข้าไม่ได้คุยเสียงดังก็ตาม จากสาเหตุที่ว่า จุดสนใจอาจจะถูกเบี่ยงเบนไปบ้าง

และนี้คงเป็นสาเหตุหลักๆ ที่คนที่หลังข้างหลัง หันมาคุยกันเอง มากกว่าที่จะให้ความสำคัญกับเรื่องบนเวที อ่ะครับ

ผมว่าอะไรที่เป็นครั้งแรกไม่มีอะไรสมบูรณ์หรอกครับ เท่าที่เป็นก็ถือว่าประสบความสำเร็จแล้ว

แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-10-22 10:19

พี่หนึ่ง น่ารัก... {:13_948:}
ผมก็ว่า ไม่มีอะไร ออกมาเพอร์เฟก ครั้งแรก ถ้ามันต้องผิดพลาดกันบ้าง ตกหล่นอะไรบ้าง
ก็น้อมรับคำติ-ชมไปแก้ไข ปรับปรุง เพื่อให้ครั้งต่อๆ ไป ดีขึ้น... ผมว่าน่าจะดีนะครับ
เหมือนคติ ที่เขาว่า... แก้ไข ดีกว่า แก้ตัว และงานทำด้วยมือ...ไม่ใช่ด้วยปาก อ่ะครับ {:13_957:}
ได้มีงานดี ๆแบบนี้....ก็ขอบคุณมากๆๆแย้วค่ะ.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้