เจ้าของ: kittynoey
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

การประคบเย็น/การประคบร้อน

[คัดลอกลิงก์]
ข้อมูลเป็นประโยชน์ ขอบคุณมากเลย
-*-  ตอนนี้ก็กลายเปงติดประคบเย็น..หลับสบายย
ความรู้แบบล้วนๆ
ว้าวววว  ทำที่ไหนคะ อัพรูปให้ดูหน่อยอยากเห็นๆ

ราคาเท่าไหร่คะ  เจ็บรึเปล่า
Oho"" ข้อมูลแน่นปึ๊ก   เซฟๆๆๆ ไว้ในหัวค่ะ กำลังจะเสริมพอดีเลย
   ขอบคุณ จขกท. อย่างแรงค่ะ จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 10:48:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าวววว  ทำที่ไหนคะ อัพรูปให้ดูหน่อยอยากเห็นๆ

ราคาเท่าไหร่คะ  เจ็บรึเปล่า ...
ต้นฉบับโพสโดย auchiangmai เมื่อ 2009-7-3 15:01

คือเนยรออัฟดั้งใหม่สิ้นปีอ่ะค่ะ
ตอนนี้ยังใช้ดั้งเก่าอยู่เลยจ๊ะ
ขอบคุณค่ะ....สำหรับข่าวสาร
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ มีประโยชน์มากเลย ^^
ข่าวสารมีประโยชน์มากมายค่ะ..ขอบคุณนะคะ
ขอบคุณมากๆสำหรับข้อมูลค่ะ

หายงงไปเยอะเลย
ตอนแรกนึกว่าต้องประคบเย็นอย่างเดียวไปเป็นอาทิตย์ซะอีก
{:13_950:}
ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูล มีประโยชน์มากๆเลยค่ะ
หมอประพันธ์ เกรียงศักดิ์พิชิต

ข้อมูลหมอค่ะ.........

ศัลยกรรมตกแต่งแพทย์ประพันธ์
149/3 ถนนมาตุลี ตำบลปากน้ำโพ อำเภอเมืองนครสวรรค์
จังหวัดนครสวรรค์ 60000 tel. 0-5631-3892
e-mail: pkpichit@yahoo.com  
ขอบคุนสำหรับข้อมูลค่ะ
เวลาฉีดยาชาเจ็บไหมอะคะ ถ้ากลัวมากนู๋บอกคุณหมอให้วางยาสลบได้ไหมอะคะ
ขอบคูณสำหรับข้อมูลดีๆนะครับ ตอนนี้ไม่กลัวอะไรทั้งนั้นได้แต่ตั้งตารอวันที่10 ตุลา บ่าย2โมงครึ่งอย่างเดียวเลยครับ จะได้เป็นศิษย์หมอเฉลิมเสียที

Image(811).jpg (226.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)
ช่วยแนะนำสถานที่ทำจมูกให้ทีครับ เห็นหลายคนทำมานานๆก็เบี้ยวไปไม่มีสาเหตุ ช่วยแนะนำดีๆให้หน่อยคับ
มันเป็นแบบนี้นี้เอง ขอบคุณนะค่ะข้อมูลดีมากๆเลยค่ะ
อิอิ ต้องประคบร้อนด้วยอิอิ ไม่เคยรู้เลยค่ะ อิอิ
ข้อมูล ดีคระ ชัดเจนมาก ขอบคุณคระ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ
ดันครับ

ของดีมีประโยชน์
ขอบคุณสำหรับเกร็ดความรู้ค้าาา
ขอบคุณสำหรับข้อมูลจ้า ^^
ตอนนี้จิตตกมาก ๆ ค่ะ
ทำมา10 วันละ จมูกยังไม่หายบวมเลย
แถมตาก็เป็นหมีแพนด้ามาก ๆ ตอนนี้เป็นสีม่วงเข้มๆ อยู่
จะหายมั้ยคะ
อ่านเสร็จแล้วหนีไปประคบร้อนดีกว่าเจอแต่ประคบเย็น55
ขอบคุณสำหรับความรู้ค่ เพิ่งไปเสริมมาบวมอย่างหนัก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้