เจ้าของ: LadyIdol
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Botox หน้าเรียวที่ไหน ดี + ราคา ok มั้งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราไปฉีดที่สถาบันโรคผิวหนังมาอะ
หุหุหุ
เราว่าก็ดีนะ ไม่ผสมน้ำเกลือด้วย
เราฉีดมาได้ 10 วันแล้วล่ะ
หน้าเหมือนจะเล็กลงนิสนึง (คิดไปเองรึเปล่าไม่รุ)

ต้องใจเย็นหน่อยนะ เพราะคุณหมอบอกว่า
ประมาณ 1 เดือนแหละถึงจะเห็นผลชัดเจน (อดทนๆ)
เราไปฉีด 50 ยูนิต
ก็ 7050 อะ
ค่ายา 6000
ค่าฉีด 1000
ค่าตรวจ 50

เราเห็นเลยนะว่าคุณหมอแกะยาออกจากกล่องมาฉีดเลย
เป็นของเมกาที่ผ่านอ.ย.แล้วอะนะ
(ศึกษามาแล้ว อิอิอิ)

แต่ต้องรีบไปแต่เช้าแค่นั้นเอง
วันที่เราไปตรวจแล้วคุณหมอก็จะนัด
ต้องรีบไปไวๆนะ เราไปตอน 7.30 ได้
คนก็เยอะแล้วล่ะ
อีกอย่างเราโชคดีมากๆ นัดแล้วอีก 3 วันก็ได้ฉีดเลยล่ะ อิอิอิ
เราฉีดกะคุณหมอ ประภาวรรณ อะ ถ้าจำไม่ผิด
คุณหมอมือเบามากๆเลย หุหุหุ

อีกอย่างแบบว่าใช้เวลาแค่ 10 นาทีก็กลับบ้านได้แล้ว
ก็แบบวันที่5-7 เมื่อยกรามนะ แต่นิสเดียวอะของเรา

นี่คุณหมอก็นัดอีก 3 เดือนมาฉีดอีก
ก็จะรอดูต่อไปว่าหน้าจะเล็กลงได้ขนาดไหน
เพราะหน้าเราเหลี่ยมและบานมากๆ
เพราะกล้ามเนื้ออะนะ ถ้าเพราะกระดูกก็คงต้องตัดกรามอย่างเดียว
(คงเสียตังอีกเยอะ 555+)

อ้อ..คุณหมอใจดีมากกเลยนะ
ที่นี่แบบว่าถ้าไม่มีคนหาร บางที ขอย้ำว่าบางที
ถ้าคนมาฉีดเยอะก็จะฉีดให้เลย ไม่ต้องไปจับคู่เอง
ที่สำคัญถูกมากๆๆๆๆ
เราดูมาทุกทีแล้วล่ะ
ที่นี่ถูกที่สุด
แต่เราไม่แน่ใจนะว่าที่คุณหมอจรัสพลใช้ของเมกา
หรือของเกาหลี ถ้สใช้ของเมกาเราว่าก็อยากไปฉีดเหมือนกันนะ
ไม่ต้องไปรอคิวด้วยล่ะ อิอิอิ
อยากหน้าเรียวเหมือนกานอ่ะ ทำงัยดีหว่า  ที่ไหนทำดีมั้งอ่ะค่ะ
อยากทำมั้ง อ่า ฮ่าๆ น่าสนๆ
หมอจรัสพลใช้ของอเมริกาค้าบบบ

มารีวิวตามสัญญา หลังผ่านไป 1 เดือน ครับ

ผมว่ามันก็ลด แต่ไม่รู้ว่าผมผอมลงด้วยป่าวครับ
จะอยู่ได้นานมั้ยล่ะค่ะ
รืออยู่ตลอด
19009

มารีวิวตามสัญญา หลังผ่านไป 1 เดือน ครับ

ผมว่ามันก็ลด แต่ไม่รู้ว่าผมผอมลงด้วยป่าวครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_kub3 เมื่อ 2009-12-30 17:11

ฉีดที่ไหนค่ะ ราคาด้วยค่ะ
ที่ คลินิค ขึ้นต้นด้วย ว  ครับ ราคา หมื่นกว่าครับ
สถาบันโรคผิวหนังอยู่แถวไหนครับ ใครทราบขอเบอร์และที่อยู่หน่อยครับ
เราไปฉีดที่สถาบันโรคผิวหนังมาอะ
หุหุหุ
เราว่าก็ดีนะ ไม่ผสมน้ำเกลือด้วย
เราฉีดมาได้ 10 วันแล้วล่ะ
หน้าเห ...
ต้นฉบับโพสโดย ka-nom- เมื่อ 2009-12-26 17:07

ของเมกามันจะส่งมาเป็นผง ฉะนั้นไม่มีหรอกนะจ๊ะที่จะไม่ผสมน้ำเกลืออะคับ ^^

ว่าเเต่เอารูปมาฝากเพือนๆบ้างนะจ๊ะ ^^
อยาก ทำ บ้าง จัง เรย ค่ะ
หน้า หนู บาน มา กๆ แระ มี กราม อีก ดั้ว
แต่ แพง จัง เรย เนอะ
ของเราก้อจะปายทำหาหมอพรุ่งนี้แล้วอ่า ที่สถาบันโรคผิวหนังจ่ะ เพราะของเปนคนมีกราม
สถาบันโรคผิวหนังน่าจะถูกสุดนะคะแต่คิวยาวมาก
น้องป็อดล่ะอยากรุ้กระบวนการทำงานจริงๆว่ามันทำยังไง
ให้หน้าเรียวอ่ะค่ะ
ไม่ต้องลดความอ้วนให้เสียเวลาเลย
หน้าเรียวทันใจดีจังค่ะ
คุณแบงค์หน้าเรียวงามมากๆเลยค่ะ
หวัดดีคะ นู๋เปนน้องใหม่นะคะ อยากทราบว่าถ้าฉีดแล้วมีผลข้างเคียงอ่าป่าวคะ

ขอบคุณคะ
ขอบคุน คุณpod 909 ครับ
นี้ก็ สองเดือนแล้วครับเดียวไปฉีดใหม่ อิอิ
กำลังเก็บข้อมูลเรื่องนี้เหมือนกัน
ดู สถานที่+ ราค่ะ ค่ะ
เราว่าคลีนิค นายแพทย์สมชาย น่าสนใจนะค่ะ
อยากรู้ว่าที่จรัสพลคลีนิค ฉีดเท่าไร เห็นผลจริงรึป่าวค่ะ ดีไหม
ยังไม่เคยฉีดค่ะแต่ก็น่าสนใจอ่ะนะ แล้วมันน่ากลัวป่ะ ไม่ค่อยชอบเข็มเท่าไหร่เลยค่ะ ก็อยากรู้ราคาเหมือนกันค่ะ
อยากทราบว่าคลินิกโรคผิวหนังใช่ที่อยู่ตรงเสาวรีย์ป่าวคะ

ข้างๆโรงพยาบาลราชวิถีใช่มั้ยอ่ะ ควรไปตั้งแต่กี่โมงดีคะ
อืม ยูนิตละ200แพงหรือถูกง่ะ จามจุรีคลีนิค ห้วยขวางง่ะ
สนใจมากมายเลยค่ แต่อยู่ตจว.คุณแบงค์หน้าเรียวมาก หล่อเลยค่ะ
ไม่มีฉีดแบบเติมเต็มบ้างเหรอครับ ให้ใบหน้ามันอวบอิ่ม ประมาณนี้อ่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้